ટીમ ઈન્ડિયા માટે આ ખેલાડી હંમેશા મેચમાં વિલન બન્યો, તેના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે……..

ટીમ ઈન્ડિયા માટે આ ખેલાડી હંમેશા મેચમાં વિલન બન્યો, તેના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે……..

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી દરેક મેચમાં તેના માટે સતત વિલન બની રહ્યો છે અને પોતાના ખરાબ પ્રદર્શનથી તકો વેડફી રહ્યો છે. આ ખેલાડીને સતત તક આપવા માટે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ ઘણા પ્રતિભાશાળી ખેલાડીઓ સાથે અન્યાય કરી રહ્યું છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી દરેક મેચમાં તેના માટે સતત વિલન બની રહ્યો છે અને પોતાના ખરાબ પ્રદર્શનથી તકો વેડફી રહ્યો છે. આ ખેલાડીને સતત તક આપવા માટે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ ઘણા પ્રતિભાશાળી ખેલાડીઓ સાથે અન્યાય કરી રહ્યું છે. આ ફ્લોપ ખેલાડી બીજું કોઈ નહીં પણ વિકેટ કીપર બેટ્સમેન રિષભ પંત છે, જે T20 ઈન્ટરનેશનલ ફોર્મેટમાં સતત નિષ્ફળ જઈ રહ્યો છે.

આ ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે દરેક મેચમાં વિલન બની રહ્યો છે

ઋષભ પંત મિડલ ઓર્ડરમાં સતત ફ્લોપ થઈ રહ્યો હતો, ત્યારબાદ ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટે તેની T20 ઈન્ટરનેશનલ કારકિર્દી બચાવવા માટે તેને ઓપનિંગમાં મેદાનમાં ઉતાર્યો, પરંતુ તેનો કોઈ ફાયદો થયો નહીં. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટી20 સીરીઝની બીજી અને ત્રીજી ટી20 મેચમાં ઋષભ પંત ઓપનિંગ કરવા મેદાનમાં ઉતર્યો હતો, પરંતુ તે 6 અને 11 રન જ બનાવી શક્યો હતો.

નબળા પ્રદર્શનને કારણે તકોનો વ્યય

જેમ રોહિત શર્માને મિડલ ઓર્ડર બેટ્સમેનમાંથી ઓપનર બનાવવામાં આવ્યો હતો, એ જ રીતે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ પણ આ જ પ્રયોગના આધારે ઋષભ પંતને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક આપી રહ્યું છે. જોકે, રિષભ પંત તકો ઝડપવાને બદલે સતત ફ્લોપ થઈ રહ્યો છે. રિષભ પંત છેલ્લી 19 T20 ઈન્ટરનેશનલ ઈનિંગ્સમાં એક પણ અડધી સદી ફટકારી શક્યો નથી.

ઘણી બધી તકો આપવા પર હવે સવાલો ઉઠી રહ્યા છે

હવે ઋષભ પંતને ટીમ ઈન્ડિયામાં વધુ તક આપવા પર સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. સંજુ સેમસન જેવા મેચ ટર્નર્સ બેન્ચને ગરમ કરી રહ્યા છે. હવે સમય આવી ગયો છે કે T20 ઈન્ટરનેશનલમાં સંજુ સેમસનને તક આપવામાં આવે. સંજુ સેમસન પોતાની ઝડપી બેટિંગથી કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં મેચનો પલટો ફેરવવા માટે જાણીતો છે. સંજુ સેમસન IPLમાં રાજસ્થાન રોયલ્સનો કેપ્ટન પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *