હાર્દિક પછી ધવન પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી માટે વિલન બન્યો, કારણ કે તેને મેદાનમાં ઉતરવાની તક મળી નઈ હતી

હાર્દિક પછી ધવન પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી માટે વિલન બન્યો, કારણ કે તેને મેદાનમાં ઉતરવાની તક મળી નઈ હતી

India vs New Zealand, ODI Series: કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ન્યુઝીલેન્ડ સામેની T20 સીરીઝમાં આ ખેલાડી માટે વિલન સાબિત થયો હતો, પરંતુ હવે શિખર ધવન પણ આ ખેલાડી માટે વિલન બનવા જઈ રહ્યો છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામે તાજેતરમાં જ સમાપ્ત થયેલી ત્રણ મેચની ટી-20 સિરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી અન્યાયનો શિકાર બન્યો અને તેણે આખી સિરીઝ બેન્ચ પર જ પસાર કરવી પડી. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ટી-20 સિરીઝમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડી માટે વિલન સાબિત થયો હતો, પરંતુ હવે શિખર ધવન પણ આ ખેલાડી માટે વિલન બનવા જઈ રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં, શિખર ધવન ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કેપ્ટનશીપ કરશે. કેપ્ટન શિખર ધવન ઈચ્છા ન હોવા છતાં ટીમ ઈન્ડિયાના ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિક માટે વિલન બનવા જઈ રહ્યો છે. મહેરબાની કરીને જણાવી દઈએ કે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝમાં કેપ્ટન શિખર ધવન એક પણ મેચ માટે ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક આપી શકશે નહીં.

તમને જણાવી દઈએ કે ઉમરાન મલિક માટે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક મેળવવી ઘણી મુશ્કેલ છે. ટીમ ઈન્ડિયા પાસે પહેલાથી જ ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહ, દીપક ચહર અને શાર્દુલ ઠાકુર પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં પસંદગીના દાવેદાર તરીકે છે. આવી સ્થિતિમાં, આ ઝડપી બોલરો હોવા છતાં, પ્લેઇંગ ઇલેવનમાં ઉમરાન મલિક જેવા યુવા ઝડપી બોલરને પસંદ કરવો ખૂબ મુશ્કેલ છે.

કૃપા કરીને જણાવો કે ઉમરાન મલિક 150 કિમી પ્રતિ કલાકથી વધુની ઝડપે સતત બોલિંગ કરવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. જૂન 2022માં આયર્લેન્ડના પ્રવાસ પર T20 આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં ડેબ્યૂ કરનાર ઉમરાન મલિક અત્યાર સુધી માત્ર 3 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમ્યો છે.

આયર્લેન્ડ અને ઈંગ્લેન્ડના પ્રવાસ બાદ ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક પણ મેચમાં રમવાની તક મળી નથી અને હવે ઉમરાન મલિકને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં બહાર બેસવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *