આ પતિ પોતાની પત્નીનું આવી રીતે ખ્યાલ રાખતો હતો, કે જોઈને લોકો ખુશ થઈ ગયા, અને કહેવા લાગ્યા…… જુઓ આ વિડીયોમાં

આ પતિ પોતાની પત્નીનું આવી રીતે ખ્યાલ રાખતો હતો, કે જોઈને લોકો ખુશ થઈ ગયા, અને કહેવા લાગ્યા…… જુઓ આ વિડીયોમાં

વાયરલ વીડિયોઃ ઈન્ટરનેટ પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ઈમોશનલ થઈ જશો. હા, વાયરલ થઈ રહેલો વીડિયો એક વ્યક્તિનો છે જ્યારે તે સૂતી હોય ત્યારે તેની પત્નીના કપાળે ચૂપચાપ થપથપાવે છે. પતિ પત્ની વિડીયોઃ પ્રેમ માટે કોઈ સમય કે સ્થળ હોતું નથી, કારણ કે જો કોઈ કોઈને પ્રેમ કરે છે તો તે વ્યક્ત કરવામાં સમય નથી લેતો. તેનો પ્રેમી જાગતો હોય કે સૂતો હોય. ઈન્ટરનેટ પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ઈમોશનલ થઈ જશો. હા, વાયરલ થઈ રહેલો વીડિયો એક વ્યક્તિનો છે જ્યારે તે સૂતી હોય ત્યારે તેની પત્નીના કપાળે ચૂપચાપ થપથપાવે છે. આ વિડિયો ખૂબ જ લાગણીશીલ છે અને તમારી આંખોમાં આંસુ આવી જશે. @Gulzar_sahab નામના યુઝરે ટ્વિટર પર એક પ્રેમાળ વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં પતિ-પત્ની વચ્ચેનો પ્રેમ અને લાગણી જોવા મળે છે.

પતિ-પત્ની વચ્ચેનો પ્રેમ જોઈને લોકો ભાવુક થઈ ગયા
વાયરલ થયેલા ટ્વિટના વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે, એક વ્યક્તિ પોતાની શાંતિથી સૂઈ રહેલી પત્નીના કપાળ પર થપથપાવી રહ્યો છે જ્યારે તેઓ બંને સ્થાનિક બસ સ્ટેશન પર તેમની બસની રાહ જોઈ રહ્યા છે. વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે પત્ની તેના ખોળામાં સૂઈ રહી છે અને તેનો પતિ તેની સંભાળ લઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં તમે એ પણ જોઈ શકો છો કે એક પુરુષ જમીન પર બેઠો છે અને એક મહિલા તેના ખોળામાં માથું રાખીને સૂતી જોવા મળી રહી છે. શાંતિપૂર્ણ ઉંઘ માટે મહિલાએ પોતાને કેટલાક કપડાથી ઢાંકી દીધા છે, જે તેને વધુ શાંતિપૂર્ણ બનાવે છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/Gulzar_sahab/status/1594005189123780609?s=20&t=tx66sDWd8myLt2hZkyIWMQ

વીડિયોએ લોકોને ઈમોશનલ કરી દીધા હતા
સૌથી આરામની ક્ષણ એ છે કે જ્યારે તેનો પતિ તેને બાળકની જેમ પીઠ અને કપાળ પર હળવેથી થપથપાવે છે. અત્યારે તો કહેવાય છે કે પ્રેમ બહુ માંગતો નથી, થોડી પણ કાળજી રાખશો તો ઘણું કહી જાય છે. કહેવાની જરૂર નથી કે વીડિયોએ લોકોને ભાવુક કરી દીધા હતા. તે પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો ત્યારથી, વિડિયોને સેંકડો લાઇક્સ અને રીટ્વીટ સાથે 50,000 થી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોએ લોકોને પ્રેમ વિશે વિચારતા કરી દીધા છે. એક વ્યક્તિએ ઈમોશનલ રિસ્પોન્સમાં લખ્યું, ‘આવો લાઈફ પાર્ટનર દરેકના જીવનમાં નથી આવતો. જીવનના પંથે એકબીજાની સાથે રહેવું અને સુખ-દુઃખમાં સાથે ચાલવું ખૂબ જ જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *