દુનિયાનો સૌથી સારો ખેલાડી એક જ છે : “સૂર્યકુમાર યાદવ”, જેણે લોકોને આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન

દુનિયાનો સૌથી સારો ખેલાડી એક જ છે : “સૂર્યકુમાર યાદવ”, જેણે લોકોને આપ્યું ચોંકાવનારું નિવેદન

સૂર્યકુમાર યાદવ રન: સૂર્યકુમાર યાદવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે તોફાની સદી ફટકારી હતી. તેણે માત્ર 51 બોલમાં 111 રન બનાવ્યા હતા. તેના કારણે જ ટીમ ઈન્ડિયા મેચ જીતવામાં સફળ રહી હતી. મેચ જીત્યા બાદ તેણે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ભારતનો સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તેણે ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. હવે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચમાં સૂર્યાએ તોફાની સદી ફટકારીને બધાના દિલ જીતી લીધા. હવે તેણે ક્રિકેટ જગતના 360 ડિગ્રી બેટ્સમેન એબી ડી વિલિયર્સ વિશે એક મોટી વાત કહી છે.

સૂર્યકુમાર યાદવે આ જવાબ આપ્યો

સૂર્યકુમારને વીડિયોમાં એક ચાહક મળ્યો, ‘જેણે તેને સવાલ પૂછ્યો કે શું તે ક્રિકેટની દુનિયામાં આગામી મિસ્ટર 360 છે. તેણે જવાબ આપ્યો કે જુઓ, વિશ્વ ક્રિકેટમાં માત્ર એક જ શ્રી 360 છે અને તે છે એબી ડી વિલિયર્સ. જેની સાથે ચહલ પણ રમી ચૂક્યો છે. મને તેની સાથે રમવાનો મોકો મળ્યો નથી, પરંતુ મેં તેની સાથે વાત કરી છે. તમે જાણો છો કે આ કોણ છે. હું માત્ર મારી ક્ષમતા મુજબ રમવાનો પ્રયત્ન કરું છું અને હું આગામી સૂર્યકુમાર યાદવ બનવા માંગુ છું.

કોહલી માટે આ કહ્યું

આગળ વાત કરતા સૂર્યકુમાર યાદવે કહ્યું, ‘જ્યારે લોકો મારી ઇનિંગ વિશે મેસેજ કે ટ્વીટ કરે છે ત્યારે સારું લાગે છે, લગભગ દસ વર્ષ પહેલાં જ્યારે મેં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે તેમની સાથે ફ્રેન્ચાઈઝી ક્રિકેટ રમી હતી ત્યારે સચિન તેંડુલકર સર પાસેથી મને ઘણું શીખવા મળ્યું હતું. હું પણ તેની પાસેથી ઘણું શીખું છું. વિરાટ કોહલી ભાઈ, હવે જ્યારે અમે સાથે રમીએ છીએ ત્યારે ખૂબ જ સારું લાગે છે.

તમે મેદાન પર જોખમ ન લઈ શકો

સૂર્યકુમાર યાદવે કહ્યું, ‘અગાઉ કહ્યું તેમ, હું આ ફોર્મેટમાં સકારાત્મક ઈરાદા સાથે રમવા માંગુ છું. હું બેટિંગ કરતા પહેલા વધારે વિચારતો નથી કારણ કે વિચારવાનો સમય પ્રેક્ટિસ સેશન દરમિયાન અને હોટલના રૂમમાં હોય છે. તમે મેદાન પર વધારે જોખમ ન લઈ શકો, તમારે ફક્ત મેદાન પર એન્જોય કરવાની જરૂર છે.

સૂર્યકુમાર યાદવ શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે

સૂર્યકુમાર યાદવ ખૂબ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી પાડવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. વિશ્વના ટોચના ક્રમાંકિત T20 બેટ્સમેન સૂર્યકુમારે ન્યુઝીલેન્ડ સામે 360-ડિગ્રી સ્ટાઈલનો ઉપયોગ કર્યો અને 51 બોલમાં 11 ચોગ્ગા અને સાત છગ્ગાની મદદથી 217.65ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 111 રન બનાવ્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *