રોહિત શર્માએ 11 વર્ષ પહેલા આ મોટી ભવિષ્યવાણી કરી હતી, હવે તે સાચી પડી રહી છે, જોઈને લોકોને વિશ્વાસ થતો નથી

રોહિત શર્માએ 11 વર્ષ પહેલા આ મોટી ભવિષ્યવાણી કરી હતી, હવે તે સાચી પડી રહી છે, જોઈને લોકોને વિશ્વાસ થતો નથી

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માનું 11 વર્ષ જૂનું એક ટ્વિટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. આ ટ્વીટમાં તેણે એક મોટી ભવિષ્યવાણી કરી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ નથી. ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022

જે બાદ તેમને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે રમાઈ રહેલી T20 સીરીઝની વચ્ચે રોહિત શર્માનું એક ટ્વીટ ખુબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. તેણે 11 વર્ષ પહેલા એક મોટી ભવિષ્યવાણી કરી હતી જે હવે સાચી થતી જોવા મળી રહી છે. આ વાયરલ ટ્વિટ જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો.

રોહિત શર્માએ આ મોટી ભવિષ્યવાણી કરી હતી

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ સૂર્યકુમાર યાદવ (સૂર્યકુમાર યાદવ) વિશે કરી આ મોટી ભવિષ્યવાણી. વર્ષ 2011 દરમિયાન તેણે સૂર્યકુમારના વખાણ કરતી ટ્વીટ કરી હતી. રોહિત શમરાએ લખ્યું, ‘હમણાં જ ચેન્નાઈમાં બીસીસીઆઈ એવોર્ડનું કામ પૂર્ણ કર્યું. કેટલાક રોમાંચક ક્રિકેટરો આવી રહ્યા છે. મુંબઈનો સૂર્યકુમાર યાદવ ભવિષ્યમાં જોવા લાયક રહેશે. સૂર્યકુમાર યાદવ હાલમાં T20 ક્રિકેટમાં રન બનાવી રહ્યો છે, ત્યારબાદ રોહિતની આ ટ્વીટ ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.

તે જ વર્ષમાં બીજી ટી20 સદી

સૂર્યકુમાર યાદવે માર્ચ 2021માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે પોતાની ડેબ્યૂ મેચ રમી હતી. તેણે ટીમ ઈન્ડિયામાં હજુ 2 વર્ષ પણ પૂરા કર્યા નથી, પરંતુ તેણે ટીમમાં પોતાનું સ્થાન નિશ્ચિત કરી લીધું છે. તેણે હાલમાં જ ન્યુઝીલેન્ડ સામે રમાયેલી ટી20 મેચમાં કારકિર્દીની બીજી સદી ફટકારી હતી. આ મેચમાં તેણે 51 બોલમાં 111 રનની અણનમ ઇનિંગ રમી હતી. ખાસ વાત એ છે કે આ વર્ષમાં સૂર્યકુમાર યાદવે પોતાની બંને ટી20 સદી ફટકારી છે. આ પહેલા માત્ર રોહિત શર્માએ 1 ​​વર્ષમાં 2 ટી-20 સદી ફટકારી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયાનું અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન

સૂર્યકુમાર યાદવે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 13 ODI અને 41 T20 મેચ રમી છે. વનડેમાં સૂર્યકુમાર યાદવે 34.0ની સરેરાશથી 340 રન બનાવ્યા છે, જેમાં 2 અડધી સદીનો સમાવેશ થાય છે. તે જ સમયે, T20 મેચોમાં, તેણે અત્યાર સુધીમાં 45.0 ની સરેરાશથી 1395 રન બનાવ્યા છે. આ દરમિયાન તેણે 181.64ની સ્ટ્રાઈક રેટથી 12 અડધી સદી ફટકારી છે. તે ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે બીજા સૌથી વધુ રન બનાવનાર ખેલાડી પણ હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *