આ વ્યકિતએ દારૂ પીને કર્યા આવા નાટક કે જોઈને લોકો ચોંકી ગયા, જુઓ વિડીયોમાં

આ વ્યકિતએ દારૂ પીને કર્યા આવા નાટક કે જોઈને લોકો ચોંકી ગયા, જુઓ વિડીયોમાં

વીડિયોઃ તેનો વીડિયો જોયા બાદ લોકો હસીને પાગલ થઈ જાય છે. આ વીડિયો એટલો ફની છે કે તેને જોઈને જ બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. મને ગરીબ બાઇકર માટે અફસોસ છે કે તેણે કોઈક રીતે તેને બેસાડ્યો પરંતુ તે તરાપોને બરબાદ કરી નાખ્યો શરાબી બાઇક પર બેસી જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છેઃ શરાબીના વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. તેના તમામ વીડિયો દરરોજ વાયરલ થાય છે. કેટલીકવાર તેમને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે પરંતુ ઘણી વખત તેઓ પોતાના સાહસથી લોકોને હસાવતા હોય છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક શરાબી કોઈક રીતે બાઇક પર બેસવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

બેસવા માટે તાણ
વાસ્તવમાં આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા યુઝર્સ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. તેમાં એક ફની કેપ્શન પણ લખવામાં આવ્યું છે કે યુવક કેટલી મહેનતથી બાઇક પર બેસવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે, વાસ્તવમાં આ સંઘર્ષ છે. એવું જોવા મળે છે કે એક વ્યક્તિ બાઇક પર બેસવા માટે તૈયાર છે જ્યારે બીજી વ્યક્તિ બેસવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. આ વિડિયોમાં આ બીજો વ્યક્તિ દારૂ પીધેલો છે.

જ્યારે તે બેસવા ગયો ત્યારે તે ડઘાઈ ગયો
આ બીજી વ્યક્તિએ એટલો બધો દારૂ પીધો છે કે તે આવડતો નથી. તે બેસવા જતાં જ ઠોકર ખાય છે પણ કોઈક રીતે તે ફરીથી ઊભો થઈને બાઇકની નજીક જાય છે. તેને જોઈને લાગે છે કે ત્યાં તોફાન ચાલી રહ્યું છે અને તેના કારણે તે ડઘાઈ જાય છે. પરંતુ જો તે બન્યું હોત, તો તે વિડિઓમાં દરેક સાથે હોત, તે ફક્ત તેની સાથે જ હોત.

જલદી તે બાઇક પર આવે છે
તે આલ્કોહોલના પ્રભાવ હેઠળ જબરદસ્ત રીતે ડૂબી રહ્યો છે. આખરે તે કોઈક રીતે બાઇક પર બેસી જવામાં સફળ થાય છે. ચડતાની સાથે જ એક મુક્કાથી પડી જાય છે. આટલું જ નહીં, તે પોતાની સાથે બાઇક ચલાવનાર વ્યક્તિને લઈને પણ નીચે પડી જાય છે. બાઇક પર બેસવા માટે આવો સંઘર્ષ ભાગ્યે જ જોવા મળે છે. આ વીડિયો જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને લોકો તેના પર પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/JaikyYadav16/status/1590957083297734661?s=20&t=H7wm3brNh92zLXWTB_cVeg

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *