ટીમ ઈન્ડિયાના રૂમમાં ખેલાડીઓ એક સેન્ડવિચને આવી રીતે ખાતા જોવા મળ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

ટીમ ઈન્ડિયાના રૂમમાં ખેલાડીઓ એક સેન્ડવિચને આવી રીતે ખાતા જોવા મળ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

IND vs NZ 2nd T20 Match: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે રમાયેલી બીજી T20 મેચ દરમિયાનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં ટીમ ઈન્ડિયાના ત્રણ ખેલાડીઓ સેન્ડવિચ ખાતા જોવા મળી રહ્યા છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલ વાયરલ વીડિયો: માઉન્ટ મૌંગાનુઈના બે-ઓવલ ખાતે ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ (IND vs NZ) વચ્ચે રમાયેલી મેચનું નામ ટીમ ઈન્ડિયા રાખવામાં આવ્યું હતું. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ શાનદાર પ્રદર્શન કરીને ન્યૂઝીલેન્ડને એકતરફી હરાવ્યું હતું. આ બધાની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાના ડ્રેસિંગ રૂમનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં ટીમ ઈન્ડિયાના ત્રણ ખેલાડીઓ 1 સેન્ડવિચ શેર કરીને ખાતા જોવા મળે છે.

ડ્રેસિંગ રૂમમાં સેન્ડવિચનું વિતરણ
ટીમ ઈન્ડિયાની બેટિંગ દરમિયાન વરસાદના કારણે આ મેચને થોડો સમય રોકવી પડી હતી. વરસાદ દરમિયાન ટીમ ઈન્ડિયાના સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ સેન્ડવિચ ખાતા જોવા મળ્યા હતા. યુઝવેન્દ્ર ચહલ બાકીના ખેલાડીઓ સાથે ઉભો હતો, ત્યારે શાર્દુલ ઠાકુર તેની તરફ આવ્યો અને તેણે ચહલના હાથમાંથી સેન્ડવિચ પણ ખાધી. આટલું જ નહીં, નજીકમાં ઉભેલા મોહમ્મદ સિરાજ પોતાને સેન્ડવિચ ખાવાથી રોકી શક્યા નહીં અને તેણે ચહલની સેન્ડવિચ પણ ખાધી. આ ઘટનાનો વીડિયો ઘણો વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને ચાહકો તેને ઘણો પસંદ કરી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/social_timepass/status/1594238776221794304?s=20&t=9qM_DXoQq3bJpMPKCeuo7g

સિરાજ-ચહલ બોલિંગમાં ધમાકેદાર
ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં એક પણ મેચ ન રમનાર યુઝવેન્દ્ર ચહલે પણ આ મેચમાં શાનદાર બોલિંગ કરી હતી. ચહલ (યુઝવેન્દ્ર ચહલ) એ 4 ઓવરમાં 26 રન આપીને 2 વિકેટ મેળવી હતી. તે જ સમયે, મોહમ્મદ સિરાજે પણ 4 ઓવરમાં માત્ર 24 રન આપ્યા અને 2 વિકેટ લીધી. મોહમ્મદ સિરાજને ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સ્ટેન્ડબાય પ્લેયર તરીકે સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ રીતે બંને ટીમો વચ્ચેની આ મેચ
આ મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાએ 20 ઓવર રમીને 9 વિકેટના નુકસાન પર 191 રન બનાવ્યા હતા. ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી સૂર્યકુમાર યાદવે અણનમ 111 રન બનાવ્યા હતા. આ લક્ષ્યના જવાબમાં ન્યૂઝીલેન્ડ 126 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગયું હતું. ન્યુઝીલેન્ડ તરફથી કેન વિલિયમસને સૌથી વધુ 61 રન બનાવ્યા, તો બીજી તરફ દીપક હુડ્ડાએ 4 વિકેટ પોતાના નામે કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *