સોમવારે શિવજીની કૃપા થી આ 4 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

સોમવારે શિવજીની કૃપા થી આ 4 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 21 નવેમ્બર 2022: આજે કન્યા અને કર્ક રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળી શકે છે. તુલા અને મિથુન રાશિના લોકોને આજે નોકરીમાં કેટલીક નવી તકો મળી શકે છે. તુલા અને કુંભ રાશિને પ્રેમમાં સફળતા મળશે. તો બીજી તરફ વૃષભ અને કુંભ રાશિના લોકોને આજે વાહનથી સંકટ આવી શકે છે. ચાલો હવે જાણીએ આજની જન્માક્ષર વિશે વિગતવાર આજે ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં છે: બપોરે 12:30 વાગ્યા પછી તે તુલા રાશિમાં જશે અને ચિત્રા નક્ષત્ર છે. સૂર્ય હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. મકર રાશિમાં શનિ વક્રી છે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.આજે કન્યા અને કર્ક રાશિના લોકોને વેપારમાં સફળતા મળશે.તુલા અને મિથુન રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના સંક્રમણના કારણે વૃષભ અને કુંભ રાશિના જાતકો વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે.શુક્ર તુલા અને કુંભ રાશિના જાતકોને પ્રેમમાં સફળતા અપાવશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- આજે આઠમો સૂર્ય અને બપોરે 12:30 પછી તુલાનો ચંદ્ર અને બારમો ગુરુ નોકરીમાં ઘણો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં પદ પરિવર્તનની સંભાવના છે.ધાર્મિક યાત્રાના સંયોગો છે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભઃ- આજનો સમય વ્યવસાય માટે સફળતાનો છે.ખિસ્સામાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે.સફેદ અને પીળો રંગ શુભ છે.તલ અને તલનું દાન કરો.તુલસીનું ઝાડ વાવો.ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુનઃ- બપોરે 12:30 પછીનો પાંચમો ચંદ્ર શિક્ષણ અને સંતાન માટે શુભ છે. આજે દશમ ગુરુ વેપાર માટે અનુકૂળ છે. જાંબમાં સ્થળ પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- સૂર્ય પાંચમે, ગુરુ નવમે અને ચંદ્ર આ રાશિથી મનનો કારક છે, જે ઘર નિર્માણના અર્થમાં બપોરે 12:30 પછી શુભ સંક્રમણ કરી રહ્યો છે.વેપારીના કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.હનુમાનજીની પૂજા કરો.રાહુના પ્રવાહી ધાબળા અને અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ- ગુરુ આઠમા ભાવમાં રહેશે અને સૂર્ય આ રાશિથી ચોથા ભાવમાં રહેશે. આ રાશિથી અગિયારમા ભાવમાં મંગળનું ગોચર રિયલ એસ્ટેટ બિઝનેસ માટે શુભ છે. શુક્ર અને બુધ જાંબુમાં કોઈ નવી જવાબદારીથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પણ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે સાત ધાન્યનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. કન્યા-સૂર્ય આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને રહેવાથી આર્થિક લાભ આપશે. નોકરી માટે સાતમો ગુરુ લાભદાયી છે.ચંદ્ર બપોરે 12:30 પછી બીજા ભાવમાં રહેશે.શનિ મકર રાશિમાં વક્રી છે જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. ભગવાન વિષ્ણુને તુલસી અર્પણ કરો. લાલ અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલા- સૂર્ય, વૃશ્ચિક અને બપોરે 12:30 પછી ચંદ્ર આ ઘરમાં હોવાથી નોકરી અને વ્યવસાય માટે શુભ છે.નોકરીના સંબંધમાં પરિવર્તન શક્ય છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લીલો અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.વિરાન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8. વૃશ્ચિક – સૂર્ય આ રાશિમાં પ્રગતિ કરશે અને બપોરે 12:30 પછી ચંદ્ર બારમા ભાવમાં પ્રગતિ કરશે. ગુરૂ પંચમ બાળકો અને શિક્ષણ માટે શુભ છે.આજનો દિવસ પ્રવાસ માટે સફળ છે.કન્યા અને કર્ક રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે.અન્નનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુ-સૂર્ય આ રાશિથી બારમે છે અને -ચંદ્ર તુલા રાશિમાં અને શનિ 12:30 વાગ્યા પછી મકર રાશિમાં છે. આજે ચંદ્ર અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.આ રાશિમાં શનિનું પણ સાડાસાત વર્ષનું સંક્રમણ છે.વેપારના સંબંધમાં સારા સમાચાર મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે. ફળોનું દાન કરો. હિબિસ્કસનું ફૂલ નજીકમાં રાખો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર – સૂર્ય અગિયારમા ઘરમાં છે. શનિ આ રાશિમાં પાછળ રહેશે અને ચંદ્ર તુલા રાશિમાં ગોચર કરશે. વાહનના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો.આર્થિક સ્થિતિમાં પ્રગતિ થાય.શિક્ષણમાં સફળતા મળશે.નોકરીમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને મૂંઝવણમાં રહેશો.લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે.વાણીમાં મધુરતા જાળવી રાખો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. મકર રાશિ – સૂર્ય દસમામાં છે અને બપોરે 12:30 વાગ્યે ચંદ્ર તુલામાં છે અને શનિ બારમામાં છે આ રાશિથી રાજનીતિમાં લાભ થશે અને વેપારમાં નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે.તલનું દાન કરવાથી શુભ ફળ મળશે. . આત્મવિશ્વાસ વધશે.લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે.ભગવાન હનુમાનની પૂજા કરવી અને ગોળનું દાન કરવું શુભ છે.

Horoscope Today
Horoscope Today

12 મીન – સૂર્ય વૃશ્ચિક અને બપોરે 12:30 પછી ચંદ્ર તુલા અને ગુરુ આ રાશિમાં શુભ છે. સ્વાસ્થ્ય અને સુખમાં પ્રગતિ થશે. આજે મંગળ આ રાશિથી ચોથા ભાવમાં છે.આર્થિક લાભના સંકેતો છે અને કોઈ મોટું કામ શક્ય છે.ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *