રાશન કાર્ડમાં દત્તાને બદલે કુંતા લખ્યું, તો આ યુવકે અધિકારી ને સામે કર્યું આવું

રાશન કાર્ડમાં દત્તાને બદલે કુંતા લખ્યું, તો આ યુવકે અધિકારી ને સામે કર્યું આવું

વાયરલ વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર એકથી વધુ વિચિત્ર વીડિયો વાયરલ થતા રહે છે. પરંતુ આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ કૂતરાની જેમ ભસતો જોઈ શકાય છે. આવો જાણીએ શા માટે…

કેટલીકવાર આધાર કાર્ડ કે રેશનકાર્ડમાં કેટલીક માહિતી ખોટી પડે છે. ક્યારેક નામ ખોટું હોય છે તો ક્યારેક સરનામું સાચું હોતું નથી. પરંતુ આ વખતે એક વ્યક્તિના રેશનકાર્ડમાં એવી ભૂલ થઈ કે તે ગુસ્સે થઈ ગયો. આ મામલો જાણીને તમે પણ માથું પકડવા મજબૂર થઈ જશો.

અદ્ભુત વિડિઓ

આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ કૂતરાની જેમ ભસતો જોઈ શકાય છે. હવે તમે પણ વિચારી રહ્યા હશો કે કોઈ વ્યક્તિ રસ્તા પર આવું કૃત્ય કેમ કરશે. આ કેસ જરા અલગ છે. આની પાછળનું કારણ જાણતા પહેલા તમારે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વાયરલ વીડિયો પણ જોવો જોઈએ.

નામમાં આવી ભૂલ!

હકીકતમાં, માહિતી અનુસાર, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વ્યક્તિના રાશન કાર્ડમાં ખોટું નામ છાપવામાં આવ્યું છે. તમને એ જાણીને પણ આંચકો લાગશે કે તે વ્યક્તિનું નામ દત્તા હતું પરંતુ ભૂલથી તેની જગ્યાએ કૂતરો લખાઈ ગયું હતું. ‘ડ’ શબ્દની જગ્યાએ ‘ક’ આવતાં અર્થની આફત આવી છે. આ જ કારણ હતું કે તે વ્યક્તિ ગુસ્સે થઈ ગયો અને અધિકારીઓની સામે કૂતરાની જેમ ભસવા લાગ્યો.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/ZeeNews/status/1593952900728115200?s=20&t=nENndvaxzupMndcWvgLWbw
વીડિયો જોયા બાદ લોકો દંગ રહી ગયા હતા

માત્ર 46 સેકન્ડના આ વીડિયોને જોઈને લોકોની અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ સામે આવી રહી છે. કેટલાક લોકો આ વ્યક્તિની હાલત જોઈને હસતા જોવા મળ્યા તો કેટલાકે આ ભૂલ માટે સંબંધિત અધિકારીઓની માફી માંગવાની વાત કરી. આ પ્રકારની ભૂલે ઘણા લોકોને (સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ) ચોંકાવી દીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *