પ્લેનમાં પાયલોટ બારી માંથી હાથ બહાર કાઢીને આવું કરતાં જોવા મળ્યો, જુઓ વિડીયોમાં

પ્લેનમાં પાયલોટ બારી માંથી હાથ બહાર કાઢીને આવું કરતાં જોવા મળ્યો, જુઓ વિડીયોમાં

વાયરલ વીડિયોઃ શરૂઆતમાં જ્યારે લોકોએ આ વાયરલ વીડિયો જોયો તો તેમના આશ્ચર્યનું કોઈ સ્થાન ન રહ્યું, પરંતુ જ્યારે બધાએ આ આખો વીડિયો જોયો ત્યારે મામલો સમજાઈ ગયો. આ વીડિયો અમેરિકાનો છે અને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. પાયલોટ કેચિંગ સમથિંગ ફ્રોમ વિન્ડોઃ જો કે ઉડતા પ્લેનની અંદરથી અનેક વીડિયો બહાર આવતા રહે છે, પરંતુ કેટલીકવાર જ્યારે પ્લેન એરપોર્ટ પર ઊભું હોય ત્યારે પણ ફની વીડિયો સામે આવે છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક પાયલોટને જોઈને લોકો ચોંકી ગયા. કારણ કે પાયલોટ વિમાનની કોકપીટની બારીમાંથી બહાર આવી ગયો હતો.

પેસેન્જર તેનો ફોન નીચે ભૂલી ગયો!
ખરેખર, આ વીડિયો સાઉથવેસ્ટ એરલાઈન્સના ઓફિશિયલ સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. કેપ્શન લખીને કહેવામાં આવ્યું હતું કે એક મુસાફર પોતાનો ફોન નીચે ભૂલી ગયો હતો અને પછી એરલાઇન સ્ટાફે તેને પકડવામાં એવી રીતે મદદ કરી હતી કે તેણે ખચકાટ અનુભવ્યો ન હતો. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે આ પાયલોટ કોકપિટની બારીમાંથી બહાર નીકળતો અને નીચેથી કંઈક પકડતો જોવા મળે છે.

લોસ એન્જલસમાં લોંગ બીચ એરપોર્ટ પર
મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ ઘટના સાઉથવેસ્ટ એરલાઈન્સ સાથે સંબંધિત છે. આ ઘટના લોસ એન્જલસના લોંગ બીચ એરપોર્ટ પર બની હતી જ્યારે એક મુસાફરે સત્તાવાળાઓને જાણ કરી હતી કે તે તેનો મોબાઈલ ફોન તળિયે ભૂલી ગયો છે. તે સમયે બોર્ડિંગ પ્રક્રિયા પૂર્ણ થઈ ગઈ હતી અને ફ્લાઈટ લગભગ ટેક ઓફ કરવા માટે તૈયાર હતી. પરંતુ સ્ટાફે ભારે જહેમત ઉઠાવી પેસેન્જરને મોબાઈલ પરત કર્યો હતો.

કોકપીટની બારીમાંથી ઝુકાવવું
આ પછી આખરે વિમાનના પાયલોટ અને સ્ટાફની મદદથી પેસેન્જરને મદદ કરવામાં આવી અને તેનો મોબાઈલ ફોન તેને પહોંચાડવામાં આવ્યો. આ સમગ્ર ઘટનાનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં એરક્રાફ્ટનો પાયલોટ ફોન પકડવા માટે કોકપિટની બારીમાંથી ઝૂકતો જોવા મળે છે. આ વાયરલ વીડિયો પર લોકો એરલાઈન્સના વખાણ કરી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/SouthwestAir/status/1591853448143708165?s=20&t=hIEPg2HX40vmao0MHAsfWw

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *