રાશિફળ 20 નવેમ્બર 2022 : રવિવારે મોગલ માં ની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર, થશે બધી માનોકામના પૂરી, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 20 નવેમ્બર 2022 : રવિવારે મોગલ માં ની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર, થશે બધી માનોકામના પૂરી, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 20 નવેમ્બર 2022: આજે મેષ અને કન્યા રાશિના જાતકોને મહત્તમ લાભ મળશે. તુલા અને કુંભ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ શુભ છે. બીજી બાજુ, વૃષભ અને કુંભ રાશિના લોકોનું સ્વાસ્થ્ય આજે બગડી શકે છે. આ સિવાય કર્ક અને મકર રાશિના લોકો રાજકીય ક્ષેત્રે સફળતા મેળવી શકે છે. જાણો તમારી રાશિ વિશે વધુ… આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર હસ્ત નક્ષત્ર અને કન્યા રાશિમાં છે. ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. મંગળ હવે વૃષભમાંથી મિથુન રાશિમાં ગયો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.મેષ અને કન્યા રાશિના જાતકોને ગ્રહોના સંક્રમણનો મહત્તમ લાભ મળશે.આજે તુલા અને કુંભ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને લાભ થશે.વૃષભ અને કુંભ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવું પડશે. કર્ક અને મકર રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ-

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- સૂર્ય અને ચંદ્ર આઠમા અને છઠ્ઠા ભાવમાં છે આજે ગુરુ શિક્ષણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ અનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. અડદનું દાન કરો. પીપળની પૂજા કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભ – મંગળ હવે તેનું બીજું સંક્રમણ કરી રહ્યો છે.ગુરુની પોતાની રાશિ મીન અને ચંદ્રના પાંચમા ગોચરની સુસંગતતાના કારણે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે, પરંતુ કામમાં બેદરકારી ટાળો. વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો, અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુન-નોકરીમાં પરેશાની શક્ય છે. રાશિનો સ્વામી બુધ અને ચતુર્થ ચંદ્રનું સંક્રમણ બેંકની નોકરીમાં પ્રગતિ આપી શકે છે. લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- મંગળ હવે બારમા ભાવમાં છે અને ગુરુ નવમા ભાવમાં છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.આજે આ રાશિથી ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં છે.તમે ખુશ રહી શકો છો. નવો પ્રોજેક્ટ. કોઈ મોટી વ્યાપારી યોજના ફળદાયી રહેશે..

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ રાશિનો સ્વામી સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં સફળતાનો કારક છે.નોકરીમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે.જમીન કે મકાન ખરીદવાની યોજના બનાવશો. નારંગી અને લીલો રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.હિબિસ્કસ અને અપરાજિતાના ફૂલ સાથે રાખો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. આ રાશિનો કન્યા-ચંદ્ર અને મિથુન રાશિમાં મંગળનું બુધનું સંક્રમણ બેંકિંગ, શિક્ષણ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે શુભ છે. ઘણા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે.આકાશ અને લીલો રંગ શુભ છે.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલા- આજે તમે તમારી નોકરીમાં થોડી ટેન્શનની સ્થિતિમાં રહેશો.તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. રિયલ એસ્ટેટ અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરૂનું સંક્રમણ શુભ છે.જમીન કે મકાન ખરીદવાની બાબતમાં કામ આવશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8. વૃશ્ચિક- આજે મંગળનું અષ્ટમ ગોચર વેપારને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓને કારકિર્દી પ્રત્યે ઉત્સાહ રહેશે.તલનું દાન કરો.વાયોલેટ અને નારંગી રંગ શુભ છે.મંગળ અને ચંદ્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.પિતાના આશીર્વાદથી સૂર્ય ગ્રહની શુભતા વધે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. કન્યા રાશિમાં ધનુ-ચંદ્રનું સંક્રમણ અને મીન રાશિમાં ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. શનિનું સાનુકૂળ બીજુ સંક્રમણ રાજનીતિમાં સફળતા અપાવશે. સ્થિર ધન આવવાના સંકેતો છે. વાયોલેટ અને આકાશનો રંગ શુભ છે. પિતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. આ રાશિમાં મકર-મંગળનું સ્થાનમ, ચંદ્રનું કન્યા રાશિ અને શનિનું પશ્ચાદવર્તી સંક્રમણ આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્ર માટે શુભ છે. શનિ અને શુક્ર બેંકિંગ નોકરીના કારક છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. સ્થાવર મિલકતના વ્યવસાયમાં શુભ લાભ આપી શકે છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભ-મંગલ પાંચમા સંતાન અને શિક્ષણ માટે શુભ છે.ચંદ્ર કન્યા અને શનિ મકર રાશિમાં એટલે કે દ્વાદશમાં છે.દ્વાદશ ખર્ચનું ઘર છે. દાન-પુણ્ય કરો, ગુરુ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે.શુક્ર વેપારી વિચારનો વિસ્તાર કરશે. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.પ્રવાસ લાભદાયી બની શકે છે.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today
Horoscope Today

12. મીન- આ રાશિમાં સૂર્ય, વૃશ્ચિક અને ગુરુ અને આ રાશિથી શનિની અગિયારમી અસર વેપાર માટે શુભ છે.મકર રાશિમાં ચંદ્ર અને શનિનું સંક્રમણ રાજકારણીઓને લાભ આપી શકે છે.કેતુ આધ્યાત્મિકતામાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે.કેતુ રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુનો પાઠ કરો. સહસ્રનામ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *