20 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે રવિવારે માં ચામુંડાના આશીર્વાદ આ 3 રાશિના લોકોને પર થશે, જાણો રાશિફળ

20 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે રવિવારે માં ચામુંડાના આશીર્વાદ આ 3 રાશિના લોકોને પર થશે, જાણો રાશિફળ

આજે મંગળ કૃષ્ણ પક્ષની એકાદશી તિથિ અને રવિવાર છે. એકાદશી તિથિ આજે સવારે 10.41 કલાકે હશે, ત્યારબાદ દ્વાદશી તિથિ શરૂ થશે. આજે રાત્રે 11.4 મિનિટ સુધી પ્રીતિ યોગ રહેશે અને આજે સવારે સૂર્યોદયથી 12.36 સુધી અમૃતસિદ્ધિ યોગ-સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગ રહેશે. આ સાથે હસ્ત નક્ષત્ર આજે મોડી રાત્રે 12.36 મિનિટ સુધી રહેશે.

મેષ
આજનો તમારો દિવસ અનોખો રહેશે. આજે સ્વાસ્થ્યમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. વ્યાયામ અને આહાર પર ધ્યાન આપો. આજે તમને તમારી જમીન પર ચાલી રહેલા વિવાદોમાંથી મુક્તિ મળશે, જેના કારણે તમારી જમીન પાછી આવશે. જ્વેલરીની દુકાનના માલિકોને આજે વધુ વેચાણ અને વધુ ફાયદો થશે. માતા તમને તમારા કામમાં મદદ કરશે..તમે ખૂબ જ આરામદાયક હશો. કેટલાક લોકો આજે તમારી પાસેથી વધુ મદદની અપેક્ષા રાખશે, તમે મદદ કરશો અને આશા જાળવી રાખશો.
શુભ રંગ – લાલ
લકી નંબર- 9

horoscope
horoscope

વૃષભ
કાર્યસ્થળમાં પ્રગતિ કરવા માટે આજનો દિવસ તમારો રહેશે. તમારા બધા બગડેલા કામ આજે પૂરા થઈ શકે છે. આજે તમારા માટે લગ્નનો પ્રસ્તાવ પણ આવી શકે છે, જેના કારણે ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. આજે તમારા સકારાત્મક વિચારોથી ખુશ રહીને બોસ તમને કોઈ ઉપયોગી વસ્તુ ભેટ સ્વરૂપે આપી શકે છે. તમારું લગ્નજીવન સુખી રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. લવમેટ માટે આજનો દિવસ સંબંધોમાં મધુરતા ઉમેરવાનો છે. તમારા પાર્ટનરને ચોકલેટ ગિફ્ટ કરવાથી તે ખુશ થશે. જરૂરિયાતમંદોને ભોજન આપો.
શુભ રંગ – સફેદ
લકી નંબર- 1

horoscope
horoscope

મિથુન
આજનો દિવસ તમારા માતા-પિતાની સેવામાં પસાર થશે. કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સાંજે બાળકો સાથે સારો સમય પસાર થશે. રાજકીય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે નવી નોકરી મળશે, જે તેમની છબીને આકાર આપશે. તમે બીજાની સમસ્યાઓથી વિચલિત થઈ શકો છો, તેથી તમે તેમની સમસ્યાઓ હલ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. આજે, જો તમે નવી જમીન સંબંધિત કોઈ લેવડદેવડ કરવા જઈ રહ્યા છો, તો પહેલા તેની સંપૂર્ણ તપાસ કરો અને વડીલોની સેવા કરો, જેમને તમારે કરવું જ જોઈએ. જે યુવાનો આજે નોકરીની શોધમાં છે તેમને આજે સારી જગ્યાએ નોકરી મળશે.
શુભ રંગ – લીલો
લકી નંબર- 2

horoscope
horoscope

કર્ક
આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. ફૂટબોલ રમતી મહિલાઓને આજે શાનદાર જીત મળશે, જેના કારણે તેમને પુરસ્કાર આપવામાં આવશે. આજે આવકમાં વધારો થવાને કારણે તમે સારું અનુભવશો, પારિવારિક વાતાવરણ શાંત રહેશે. આજે આપણો સમય બાળકોને ભણાવવામાં પસાર કરશો, બાળકો ખુશ દેખાશે. તમે કોઈ મિત્રને તેના જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓથી બચવા માટે સલાહ આપશો, જેનાથી તેનો આત્મવિશ્વાસ ઊંચો રહેશે.
શુભ રંગ- ગુલાબી
લકી નંબર- 3

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિ
આજનો દિવસ તમારો શ્રેષ્ઠ રહેશે. કામ પ્રત્યે સમર્પણના કારણે તમે જલ્દી જ સફળતા તરફ આગળ વધશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે, આજે તેઓ ગણિતનો વિષય ખૂબ જ સારી રીતે ક્લીયર કરશે.તમારા મિત્ર તમારી પાસેથી કોઈ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુની માંગ કરી શકે છે, જેની પાસે તમને તે વસ્તુ મળશે. લાઈફ પાર્ટનર સાથે ફિલ્મ જોવાનું પ્લાનિંગ કરશે, પરસ્પર સંબંધ સારા રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ વધુ વધશે.
શુભ રંગ – કાળો
લકી નંબર- 5

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ
આજે તમારું મન ઉત્સાહિત રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે સારી ઓફર મળવાની સંભાવના છે, તેમનો પગાર વધશે. માર્કેટિંગ બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે સારી ઑફર્સ મળશે અને વધુમાં વધુ નફો મળશે. આ રાશિની મહિલાઓને આજે બિઝનેસમાં સારો ફાયદો થશે અને તેઓ આજે પોતાનો બિઝનેસ ઘણો વિસ્તારશે. કોઈ વડીલની મદદ કરવાથી તમે રાહત અનુભવશો. કાર્યક્ષેત્રમાં તમામ મુશ્કેલીઓ હોવા છતાં તમે તેનો સામનો કરી શકશો.
લકી કલર – સોનેરી
લકી નંબર- 8

horoscope
horoscope

તુલા
આજનો દિવસ તમારા માટે ઉત્તમ રહેવાનો છે. પુસ્તક વિક્રેતાઓ માટે આજનો દિવસ ઘણો લાભદાયક રહેશે, પુસ્તકોનું વેચાણ ઘણું વધશે. બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજે ​​તમે તાજગી અનુભવશો. નવપરિણીત યુગલ આજે મંદિરમાં ભગવાનના દર્શન કરવા જશે, તેમના સંબંધ માટે ભગવાનને પ્રાર્થના કરશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મહત્તમ સમય વિતાવવાની તક મળશે.
શુભ રંગ – લીલો
લકી નંબર- 6

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમને કોઈ જૂના મિત્રનો સહયોગ મળશે, જેના કારણે તમે ખૂબ જ ખુશ રહેશો. ભાઈ-બહેન વચ્ચે કોઈ વાતને લઈને અણબનાવ થઈ શકે છે, વિવાદ કરવાનું ટાળો. તમે નવા કામ વિશે વિચારી શકો છો, જેના કારણે તમને ઘણી પ્રગતિ થશે. જીવન સાથી તમારાથી પ્રભાવિત થશે, જેના કારણે પરસ્પર સંબંધ મજબૂત થશે. તમારા મિત્રો સાથે મળીને તમે એક સામાજિક સેવા ફાઉન્ડેશન ચલાવશો, જે ઘણા લોકોને મદદ કરશે અને સેવા આપશે.
શુભ રંગ – નારંગી
લકી નંબર- 4

horoscope
horoscope

ધનુરાશિ
આજે તમારો દિવસ લાભદાયક રહેશે. સામાજિક સેવા કરનારા લોકોને આજે સ્થાનિક લોકો દ્વારા સન્માનિત કરવામાં આવશે, જેનાથી તેમનું મનોબળ વધશે. આજે ભાઈ-બહેનના સંબંધોમાં વધુ પ્રેમ વધશે, તેઓ સાથે મળીને કામ કરશે. વ્યાપાર ના ક્ષેત્રમાં તમારા ચાલુ પ્રયત્નો સફળ થશે, ધંધામાં ઘણી પ્રગતિ થશે. પૌષ્ટિક ખોરાક લો જે તમારા સ્વાસ્થ્યને સુધારશે. ઘૂંટણના રોગનો આજે સફળતાપૂર્વક ઈલાજ થશે, દર્દમાં રાહત મળશે.
લકી કલર- પીચ
લકી નંબર- 5

horoscope
horoscope

મકર
આજે તમારો દિવસ સારો રહેશે. કામ સાથે જોડાયેલ પડકાર આજે તમારી સામે આવશે, સાથે જ તમે તેમાં સફળ પણ રહેશો. તમને તમારા ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, અચાનક નાણાકીય લાભની તકો મળશે. તમારે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધારવાનો પ્રયાસ ચાલુ રાખવો પડશે જેથી તમે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરી શકશો. કોઈ શુભ કાર્યક્રમની શરૂઆત થશે, ઘરમાં સુખ-શાંતિની સ્થાપના થશે. આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.
લકી કલર- સી લીલો
લકી નંબર- 7

horoscope
horoscope

કુંભ
આજે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત રહેશો જેના કારણે તમારા બોસ તમારાથી ખુશ રહેશે. સમાજના કોઈપણ મુદ્દાને લઈને તમે તમારી વાત બીજાની સામે રાખશો, જેની છાપ લોકો પર સ્પષ્ટપણે જોવા મળશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહેશે જેના માટે તમારે તેને સુધારવા માટે સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે. તમારે બિનજરૂરી ખર્ચાઓ ઓછા કરવા જોઈએ જેથી સંજોગો તમારા પક્ષમાં રહે. દાદા-દાદીનો સમય બાળકોને વાર્તાઓ સાંભળવામાં પસાર થશે.
લકી કલર- સિલ્વર
લકી નંબર- 2

horoscope
horoscope

મીન
આજે તમને એક નવો અનુભવ મળવાનો છે. મિત્રો સાથે વિદેશ પ્રવાસ પર જવાની યોજના આજે સફળ થશે અને તમે તેમની સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરશો. રમતગમતના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે તેમના કોચ દ્વારા તાલીમ આપવામાં આવશે, જેનાથી તેમને રમતગમતના ક્ષેત્રમાં ફાયદો થશે. આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે, તમે જલ્દી સફળ થશો. સંતાન પક્ષથી તમને વધુ લાભ મળશે. કોઈ નવી રસપ્રદ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે.
લકી કલર- મરૂન
લકી નંબર- 6

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *