આ ખતરનાક પ્લેયરને IPLમાં રમવા માટે લીલી ઝંડી, હરાજીમાં વેચાશે સૌથી મોંઘા?

આ ખતરનાક પ્લેયરને IPLમાં રમવા માટે લીલી ઝંડી, હરાજીમાં વેચાશે સૌથી મોંઘા?

IPL 2023 ની મીની હરાજી 23 ડિસેમ્બરે યોજાવાની છે. આઈપીએલની હરાજીમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના કોઈ ખેલાડીને મોટી બોલી લાગી શકે છે. આ ખેલાડી ખૂબ જ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે.

IPL એ વિશ્વની સૌથી વધુ જોવાયેલી લીગ છે. ઘણા ક્રિકેટરોએ અહીં રમીને પોતાની કારકિર્દી બનાવી છે. આઈપીએલમાં રમીને ખેલાડીઓને પૈસા અને પ્રસિદ્ધિ બંને મળે છે. હવે ઓસ્ટ્રેલિયન સ્ટાર કેમરન ગ્રીનને IPLમાં રમવા માટે કેપ્ટન પેટ કમિન્સ તરફથી લીલી ઝંડી મળી ગઈ છે.

પેટ કમિન્સે આ નિવેદન આપ્યું હતું

ઓસ્ટ્રેલિયાના ટેસ્ટ અને ODI કેપ્ટન પેટ કમિન્સે કહ્યું છે કે તે પ્રતિભાશાળી ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીનને રાષ્ટ્રીય ફરજ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા ઈચ્છે છે પરંતુ 23 વર્ષીય ગ્રીનને ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL)માં રમવાથી રોકશે નહીં.

મોટી બોલી લાગી શકે છે

2023ની IPLની હરાજી 23 ડિસેમ્બરના રોજ કોચીમાં યોજાવાની છે, જેમાં કેમેરોન ગ્રીન તેની શરૂઆત કરશે અને તેના વિશે બનાવેલ હાઇપને ધ્યાનમાં રાખીને, તેને મોટી કિંમત મળવાની અપેક્ષા છે. કમિન્સે વ્યસ્ત ઇન્ટરનેશનલ શેડ્યૂલને ધ્યાનમાં રાખીને આવતા વર્ષે આઇપીએલમાં પ્રવેશ ન કરવાનો નિર્ણય લીધો છે.

ગ્રીન વિશે આ કહ્યું

જ્યારે કેમેરોન ગ્રીનને IPLમાં પ્રવેશવા વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે કમિન્સે કહ્યું, ‘અમે રાહ જોઈશું અને જોઈશું. હરાજી હજુ થોડો સમય દૂર છે. કેપ્ટન તરીકે, હું તેને ઓસ્ટ્રેલિયા માટે તેની તમામ શક્તિ બચાવતો જોવાનું પસંદ કરીશ. પરંતુ તમે કોઈને એવી અઢળક સંપત્તિથી ભરેલી લીગમાં રમવાથી કેવી રીતે રોકી શકો.

કમિન્સ IPL 2023માં ભાગ લઈ રહ્યો નથી

29 વર્ષીય પેટ કમિન્સનું તાજેતરના T20 વર્લ્ડ કપમાં સારું પ્રદર્શન નહોતું અને ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ઓસ્ટ્રેલિયા સેમી ફાઇનલમાં પણ પહોંચી શક્યું ન હતું. કમિન્સને આ વર્ષે આઈપીએલની મેગા ઓક્શનમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે 7.25 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. તેણે પાંચ મેચ રમી અને સાત વિકેટ લીધી. પરંતુ તેણે આઈપીએલ 2023માં નહીં રમવાનો નિર્ણય લીધો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *