રાશિફળ 19 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદાની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતાની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 19 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદાની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતાની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજે રાશિફળ 19 નવેમ્બર 2022: આજે ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં છે. મેષ, તુલા અને મિથુન રાશિના લોકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મીન અને તુલા રાશિના લોકોએ વાહનના ઉપયોગને લઈને બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી આજે ચંદ્ર કન્યા અને હસ્ત નક્ષત્રમાં છે. સૂર્ય હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. શનિ મકર રાશિમાં વક્રી છે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિઓ યથાવત છે.આજે મેષ,તુલા અને મિથુન રાશિના લોકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના ગોચરને કારણે મીન અને તુલા રાશિના લોકો વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1 મેષ- આજે આઠમો સૂર્ય અને છઠ્ઠો ચંદ્ર અને બારમો ગુરુ રાજકારણમાં ઘણો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં ટૂંક સમયમાં બદલાવની સંભાવના છે.વ્યાપારિક પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2 વૃષભ- વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે.વ્યાપારમાં અટકેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે.કેસરી અને સફેદ રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3 મિથુન-સૂર્ય સ્વાસ્થ્ય માટે થોડું પ્રતિકૂળ છે. આજે દશમ ગુરુ અને ચતુર્થ ચંદ્ર વેપાર માટે શુભ છે. નોકરીમાં બદલાવ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો. નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલા અને લાલ રંગ શુભ છે.તલ અને ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4 કર્કઃ- સૂર્ય આ રાશિથી પાંચમો સૂર્ય, ગુરુ નવમ અને ચંદ્ર છે, જે આજે ત્રીજા ભાવમાં શુભ છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.હનુમાનજીની પૂજા કરો. રાહુના દ્રવ્યનું આજે વાદળી વસ્ત્ર અને અડદનું દાન કરો. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું ઝાડ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5 સિંહ- ગુરુ આઠમા સ્થાને રહેશે અને સૂર્ય આ રાશિથી ચોથા સ્થાને રહેશે.આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું બીજું સંક્રમણ પારિવારિક કાર્ય માટે શુભ છે. ચંદ્ર અને ગુરુ જાંબમાં કોઈ નવા તબક્કાથી લાભ આપશે. આજે કોઈ ધાર્મિક યાત્રાની યોજનાને મુલતવી રાખવી યોગ્ય નથી. લીલા અને વાદળી રંગ શુભ છે.ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6 કન્યા- સૂર્ય આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને રહેવાથી આવકમાં લાભ થશે. જીવન સાથી માટે સાતમો ગુરુ લાભદાયી છે.ચંદ્ર આ ઘરમાં છે.શનિ પણ શુભ છે જે IT અને બેન્કિંગ ક્ષેત્રે સફળતા અપાવશે. હનુમાનજીને લાલ ફૂલ ચઢાવો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક અને ગોળ ખવડાવો. કર્ક રાશિના મિત્ર તરફથી લાભ થઈ શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7 તુલાઃ- આ રાશિથી સૂર્ય બીજા ભાવમાં અને ચંદ્ર બારમા ભાવમાં હોવાથી નોકરી અને વ્યવસાય માટે શુભ છે.પરિવારને લઈને થોડું ટેન્શન થઈ શકે છે.શ્રી કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરો.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.પ્રેમ જીવન માટે વાણી પર સંયમ વધુ સારો છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8 વૃશ્ચિક – સૂર્ય આ ઘરમાં રહેવાથી નોકરીમાં પ્રગતિ કરશે.ચંદ્ર અગિયારમો અને ગુરુ પંચમ શિક્ષણ માટે શુભ છે.વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.અન્નનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9 ધનુ- આજે ચંદ્ર કાર્ય ગૃહમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.આ રાશિ પર શનિની સાદે સતી પણ છે.પરિવાર સંબંધી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં નવા કરારોથી પ્રગતિના સંકેત મળી રહ્યા છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10 મકર-મંગળ મિથુન, આ રાશિમાં શનિ વક્રી થશે અને ચંદ્ર નવમા ભાવેથી ગોચર કરશે. સ્વાસ્થ્ય બાબતે સાવધાની રાખો.શિક્ષણમાં પ્રગતિ થાય. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.પરિવારમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને મૂંઝવણ રહેશે.વાદળી અને લાલ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11 કુંભ – આ રાશિમાંથી સૂર્ય દસમામાં અને શનિ બારમામાં છે. ચંદ્ર આઠમા ભાવમાં છે વેપારમાં લાભ થશે. ઘર નિર્માણ સંબંધિત નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે.ગુરુ અને ચંદ્ર શુભ ફળ આપશે.વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે.હનુમાનજીની પૂજા કરવી અને ફળોનું દાન કરવું શુભ છે.

Horoscope Today
Horoscope Today

12 મીન- નવમા ભાવમાં સૂર્ય શુભ છે અને આ રાશિમાં ગુરુ છે.નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. આજે આ રાશિથી ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં છે, જે પ્રેમ જીવન માટે શુભ છે. શુક્ર અને બુધ આર્થિક નોકરીમાં લાભનો સંકેત આપી રહ્યા છે.પ્રવાસમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો.વાદળી અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *