આ દિગ્ગજ ખેલાડીએ આઈપીએલને વરદાન માન્યું, ભારતીય ક્રિકેટરો માટે જરૂરી વાત કહી

આ દિગ્ગજ ખેલાડીએ આઈપીએલને વરદાન માન્યું, ભારતીય ક્રિકેટરો માટે જરૂરી વાત કહી

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ભારતીય ક્રિકેટરો દેશમાં આઈપીએલ અને ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટ રમીને સાચા ટ્રેક પર છે. એડિલેડ ઓવલ ખાતે T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની સેમિફાઈનલમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે ભારતની 10 વિકેટની હાર બાદ, BCCI દ્વારા સક્રિય ક્રિકેટરોને વિદેશી લીગમાં ભાગ લેવા પર પ્રતિબંધ મૂકવાનો નિર્ણય ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ કોચ રવિ શાસ્ત્રીનું માનવું છે કે દેશમાં આઈપીએલ અને ઘરેલુ ક્રિકેટ રમીને ભારતીય ક્રિકેટરો સાચા માર્ગ પર છે. એડિલેડ ઓવલ ખાતે T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની સેમિફાઈનલમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે ભારતની 10 વિકેટની હાર બાદ, BCCI દ્વારા સક્રિય ક્રિકેટરોને વિદેશી લીગમાં ભાગ લેવા પર પ્રતિબંધ મૂકવાનો નિર્ણય ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

આ સવાલ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ભારતની હાર બાદ ઉઠ્યો હતો

જોકે ઈંગ્લેન્ડે ટૂર્નામેન્ટ દરમિયાન એડિલેડ ઓવલ ખાતે ક્યારેય મેચ રમી નથી, તેમની ટીમના ચાર ક્રિકેટરો, લેગ-સ્પિનર ​​આદિલ રશીદ, ઓપનર એલેક્સ હેલ્સ, ઝડપી બોલિંગ ઓલરાઉન્ડર ક્રિસ જોર્ડન અને બેટ્સમેન ફિલ સોલ્ટ, અહીંની પરિસ્થિતિથી વાકેફ હતા. . બિગ બેશ લીગ (BBL) માં એડિલેડ સ્ટ્રાઈકર્સ સાથેના તેના કાર્યકાળને કારણે તેણે એડિલેડ ઓવલ ખાતે મોટી સંખ્યામાં મેચ રમવાનો અનુભવ મેળવ્યો.

એલેક્સ હેલ્સને બિગ બેશ લીગમાં રમવાનો ફાયદો મળ્યો

BBLમાં નિયમિત રહેનાર એલેક્સ હેલ્સ, અણનમ 86 રન સાથે ભારત સામેની સેમિફાઇનલ જીતમાં પ્લેયર ઓફ ધ મેચ રહ્યો હતો અને તેને સુકાની જોસ બટલરે સારો ટેકો આપ્યો હતો, જેમણે અણનમ 80 રન બનાવ્યા હતા અને છેલ્લી બે સિઝનમાં સમાન નંબરો હતા. BBL માં. નો અનુભવ હતો

રવિ શાસ્ત્રીએ ભારતીય ક્રિકેટરો માટે દિલ જીતી લે તેવી વાત કહી

રવિ શાસ્ત્રીએ કહ્યું, ‘આ તમામ ખેલાડીઓ માટે સિસ્ટમમાં સમાઈ જવા અને તકો મેળવવા માટે પૂરતું સ્થાનિક ક્રિકેટ છે. તમને આ ઈન્ડિયા A ટુર પણ મળે છે, તમને આવી બીજી ઘણી ટુર મળે છે જ્યાં ભવિષ્યમાં તમે એક સમયે બે ભારતીય ટીમો રમી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *