દીકરો તેની માતા માટે સોનાની ચેન લઈ આવ્યો, પછી તેની મમ્મી આવું કર્યું……. જુઓ આ વિડીયોમાં

દીકરો તેની માતા માટે સોનાની ચેન લઈ આવ્યો, પછી તેની મમ્મી આવું કર્યું……. જુઓ આ વિડીયોમાં

Mother Son Emotional Video: વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ તેની માતાને સોનાની નવી ચેન સાથે સરપ્રાઈઝ કરતો જોવા મળે છે. પુત્ર તેની પાછળ ઉભો જોવા મળે છે જ્યારે તેની માતા પરિવાર માટે ભોજન બનાવવામાં વ્યસ્ત છે.

પોતાની માતાને અમૂલ્ય ભેટ આપીને આશ્ચર્યચકિત કરનાર એક વ્યક્તિનો હૃદયસ્પર્શી વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સ બની રહ્યો છે. 40 સેકન્ડની આ ક્લિપ સોમવારે ‘@Gulzar_sahab’ નામના યુઝરે ટ્વિટર પર શેર કરી હતી. આ વીડિયો શેર કરતી વખતે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘મા માટે એક નાની ભેટ’. વીડિયોમાં તે વ્યક્તિ તેની માતાને સોનાની નવી ચેનથી આશ્ચર્યચકિત કરતો જોવા મળે છે. પુત્ર તેની પાછળ ઉભો જોવા મળે છે જ્યારે તેની માતા પરિવાર માટે ભોજન બનાવવામાં વ્યસ્ત છે. થોડીવાર પછી પુત્ર તેની માતાના ગળામાં સોનાની ચેન મૂકે છે અને તેની માતા ખુશીથી હસવા લાગે છે.

પુત્રએ માતાને આવી સરપ્રાઈઝ આપી

જ્યારે માતાને ખબર પડે છે કે તેના પુત્રએ તેને સોનાની ચેઈન ભેટમાં આપી છે, ત્યારે તે ચોંકી જાય છે અને હસવા લાગે છે. આટલું જ નહીં તેની માતા ચેન સંભાળીને સંભાળતી જોવા મળે છે. થોડીક સેકન્ડના વીડિયોએ લાખો લોકોના દિલ જીતી લીધા. આ વીડિયોમાં એકસાથે ઘણી લાગણીઓ છુપાયેલી છે. મહિલા અને તેના પુત્રને જોતા એવું લાગે છે કે તેણીનો એક નાનો પરિવાર છે અને આ નાની વસ્તુઓ તેમના માટે ઘણું અર્થપૂર્ણ છે. માતાના ચહેરા પર ખુશી જોવા પુત્ર કંઈપણ કરવા તૈયાર થઈ જાય છે. માતા અને પુત્ર વચ્ચેના આ પ્રેમને જોઈને ઘણા લોકોએ આ વીડિયોના કોમેન્ટ સેક્શનમાં પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/Gulzar_sahab/status/1592199922484670464?s=20&t=r6Y17eYcaxF2JN39mVQfrA

આવા હ્રદય સ્પર્શી વીડિયો અગાઉ પણ આવી ચૂક્યા છે

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે, અગાઉ એક વ્યક્તિનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં એક વ્યક્તિએ ગૂગલમાં તેની સપનાની નોકરી મેળવીને તેની માતા અને પત્નીને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા હતા. UI/UX ડિઝાઇનર અને લેખક એડવિન રોય નેટ્ટોએ પ્રોડક્ટ ડિઝાઇનર તરીકે Google પર કામ કર્યું હતું. તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યું કે કેવી રીતે તેને 2013 થી ઘણી વખત ટેક કંપની દ્વારા નકારી કાઢવામાં આવી, પરંતુ પ્રયાસ ચાલુ રાખ્યો. આવા વિડીયો લોકોને ઘણી રાહત આપે છે અને સારા કામ કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે. જો કે, થોડો સમય લાગે છે, પરંતુ કહેવાય છે કે જેઓ પ્રયત્ન કરે છે તે હારતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *