ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટનએ ટીમ ઈન્ડિયા વિષે કરી આ ચોંકાવનાર વાત, જે સાંભળીને લોકો ચોંકી ગયા

ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટનએ ટીમ ઈન્ડિયા વિષે કરી આ ચોંકાવનાર વાત, જે સાંભળીને લોકો ચોંકી ગયા

કેન વિલિયમ્સન: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે શુક્રવાર 18 નવેમ્બરથી વેલિંગ્ટનમાં ત્રણ મેચની T20 શ્રેણી શરૂ થવા જઈ રહી છે. ભારત વિરૂદ્ધ ટી20 સીરીઝ પહેલા ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટીમ ઈન્ડિયા વિશે એવી કમેન્ટ કરી હતી જેને જોઈને બધા ચોંકી ગયા હતા.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે શુક્રવાર 18 નવેમ્બરથી વેલિંગ્ટનમાં ત્રણ મેચની T20 સીરીઝ શરૂ થવા જઈ રહી છે. ભારત વિરૂદ્ધ ટી20 સીરીઝ પહેલા ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટીમ ઈન્ડિયા વિશે એવી કમેન્ટ કરી હતી જેને જોઈને બધા ચોંકી ગયા હતા. કેન વિલિયમ્સન કહે છે કે અમે જાણીએ છીએ કે ભારતીય ચાહકો કેટલા જુસ્સાદાર છે અને મને ખાતરી છે કે તેઓ તેમની ટીમ નહીં છોડે.

ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટને ટીમ ઈન્ડિયા વિશે આવી ટિપ્પણી કરી

કેન વિલિયમસનના મતે, નવા ચહેરાઓ હોવા છતાં, ભારત હજુ પણ એક દમદાર ટીમ છે અને તે શ્રેણી માટે આતુર છે. કેન વિલિયમસને કહ્યું કે રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી જેવા ખેલાડીઓની ગેરહાજરી ભારતને પ્રતિભા અને ઊંડાણનો અહેસાસ કરાવશે જેનો અર્થ છે કે શ્રેણી સર્વોચ્ચ ધોરણની બનવા જઈ રહી છે.

વિલિયમસને પોતાના નિવેદનથી બધાને ચોંકાવી દીધા હતા

કેન વિલિયમસને મંગળવારે કહ્યું, ‘કેટલાક ખેલાડીઓ આરામ કરી રહ્યા છે અને નવા ખેલાડીઓ લાવી રહ્યા છે અને શું તેનાથી ક્રિકેટની પ્રકૃતિ બદલાશે? મને નથી લાગતું કે આવું થશે, જે ખેલાડીઓ અહીં નથી તેઓ મોટા નામો છે, પરંતુ ભારતમાં પ્રતિભા અને ખેલાડીઓની કોઈ કમી નથી, જેનો ચોક્કસપણે અર્થ છે કે ક્રિકેટ સર્વોચ્ચ ધોરણનું બનશે.

ભારતીય ચાહકો ખૂબ જ ભાવુક

કેન વિલિયમસને કહ્યું, ‘અમે એવી ભારતીય ટીમ જોઈ છે કે જેમાં એવા ખેલાડીઓ છે જેઓ વિશ્વની યાત્રા કરી રહ્યા છે અને અન્ય ટીમો સાથે અદ્ભુત પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે. અમે જાણીએ છીએ કે ભારતીય ચાહકો કેટલા જુસ્સાદાર છે અને મને ખાતરી છે કે તેઓ તેમનો પક્ષ છોડશે નહીં, જ્યારે કિવી ચાહકો પણ અહીં આવશે. આમાંના કેટલાક ખેલાડીઓ સાથે અને અન્ય તમામ સામે રમ્યા બાદ, ન્યુઝીલેન્ડનો સુકાની તેમના વિશે બધું જ જાણે છે અને તેથી તેને લાગે છે કે શ્રેણી ખૂબ જ રસપ્રદ રહેશે.

શ્રેણીની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ

કેન વિલિયમસને કહ્યું, ‘હા, મારો મતલબ એ છે કે હું સામેલ તમામ ખેલાડીઓને જાણું છું અને મને લાગે છે કે ભારત એક એવી ટીમ છે જેમાં અવિશ્વસનીય પ્રમાણમાં ઘણા સારા ખેલાડીઓ છે અને અમે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં જોયું છે કે કેટલીકવાર તમારે અલગ-અલગ ખેલાડીઓ સાથે રમવાનું હોય છે. ટીમો તેથી કદાચ કેટલાક નવા દેખાતા ચહેરાઓ છે. આ તમામને આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટનો અનુભવ છે. આ ટીમમાં રહેલી પ્રતિભા અને કૌશલ્ય બધા માટે ખૂબ જ સ્પષ્ટ છે. એટલા માટે અમે જાણીએ છીએ કે તેઓ એક શાનદાર ટીમ છે, જે શ્રેણીની રાહ જોઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *