ટીમ ઈન્ડિયાના આ 3 મોટા ખેલાડીએ ક્રિકેટ માંથી સંન્યાસ લેવો જોઈએ, આ ખેલાડીના નિવેદનથી તોફાન મચી ગયું

ટીમ ઈન્ડિયાના આ 3 મોટા ખેલાડીએ ક્રિકેટ માંથી સંન્યાસ લેવો જોઈએ, આ ખેલાડીના નિવેદનથી તોફાન મચી ગયું

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમિફાઇનલ મેચમાં ઇંગ્લેન્ડના હાથે 10 વિકેટથી હારને કારણે ICC ટ્રોફી જીતવામાં ફરી એકવાર નિષ્ફળ રહ્યા બાદ, ટીમ ઇન્ડિયાના ખેલાડીઓ હવે નિશાના પર છે. ઈંગ્લેન્ડના પૂર્વ ક્રિકેટર મોન્ટી પાનેસરે અચાનક પોતાના એક નિવેદનથી તોફાન મચાવી દીધું છે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમિફાઇનલ મેચમાં ઇંગ્લેન્ડના હાથે 10 વિકેટથી મળેલી હારને કારણે ICC ટ્રોફી જીતવામાં ફરી એકવાર નિષ્ફળ રહ્યા બાદ હવે ટીમ ઇન્ડિયાના ખેલાડીઓ નિશાના પર છે. ઈંગ્લેન્ડના પૂર્વ ક્રિકેટર મોન્ટી પાનેસરે અચાનક પોતાના એક નિવેદનથી તોફાન મચાવી દીધું છે. મોન્ટી પાનેસરનું કહેવું છે કે ટીમ ઈન્ડિયાના 3 મોટા ક્રિકેટરોએ હવે T20 ક્રિકેટને અલવિદા કહી દેવું જોઈએ.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ 3 મોટા ક્રિકેટરોએ T20માંથી સંન્યાસ લઈ લેવો જોઈએ

ઈંગ્લેન્ડના પૂર્વ સ્પિનર ​​મોન્ટી પાનેસરના મતે ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા, ઓફ સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિન અને વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે T20 ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લેવી જોઈએ. મોન્ટી પાનેસરે કહ્યું કે રોહિત શર્મા, રવિચંદ્રન અશ્વિન અને દિનેશ કાર્તિકે હવે T20 ક્રિકેટમાં રમવું જોઈએ નહીં. મોન્ટી પાનેસરે સલાહ આપી કે આ ત્રણેય દિગ્ગજોએ યુવા ખેલાડીઓને આગળ વધવામાં મદદ કરવી જોઈએ.

આ પીઢે પોતાના નિવેદનથી તોફાન મચાવ્યું હતું

ઈંગ્લેન્ડના ભૂતપૂર્વ સ્પિનર ​​મોન્ટી પાનેસરે ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું, “સમય આવી ગયો છે કે રોહિત શર્મા, દિનેશ કાર્તિક અને રવિચંદ્રન અશ્વિને યુવા ખેલાડીઓને આગળ વધવા અને ટી-20 ફોર્મેટમાંથી નિવૃત્તિ લેવાનો માર્ગ બનાવવો જોઈએ.” એવી અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે કે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ ચોક્કસપણે આ ખેલાડીઓને તેમની ભવિષ્યની યોજનાઓ વિશે પૂછશે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ પોતાના પ્રદર્શનથી બધાને નિરાશ કર્યા

મોન્ટી પાનેસરે આગળ કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે ટીમ ઈન્ડિયાના કેટલાક મોટા ખેલાડીઓ T20 ફોર્મેટમાંથી નિવૃત્તિ લઈ શકે છે, કારણ કે ટીમ ઈન્ડિયાએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં પોતાના પ્રદર્શનથી બધાને નિરાશ કર્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાની ઈંગ્લેન્ડ સામેની સેમીફાઈનલ એકતરફી રહી હતી. 168 રનનો સ્કોર નાનો નથી, આવી સ્થિતિમાં ટીમ ઈન્ડિયાને મજબૂત કાઉન્ટરએટેકની જરૂર હતી, પરંતુ હેલ્સ અને બટલરની સામે ભારતની બોલિંગ નબળી સાબિત થઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *