રાશિફળ 15 નવેમ્બર 2022 : મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ચમકી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 15 નવેમ્બર 2022 : મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ચમકી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 15 નવેમ્બર 2022: મિથુન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ કપરો રહેવાનો છે. આ રાશિના જાતકોના કામકાજ અને વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આ સાથે લક્ષ્ય પ્રાપ્તિના માર્ગમાં આવતા અવરોધો પણ સમાપ્ત થશે. અન્ય રાશિના લોકો અહીં અન્યની સ્થિતિ જોઈ શકે છે આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર પુષ્ય નક્ષત્ર અને કર્કમાં છે. ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે. મંગળ મિથુન રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. મેષ અને કન્યા રાશિના જાતકોને ગ્રહોના સંક્રમણનો મહત્તમ લાભ મળશે. શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ હોવાથી કર્ક અને મકર રાશિના લોકોને પ્રેમમાં સફળતા અપાવશે, પ્રેમની પરાકાષ્ઠા લગ્નમાં થઈ શકે છે. મકર અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે. મીન અને મેષ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. મિથુન અને તુલા રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે.આવો જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને ચંદ્ર કર્કમાં છે. આજે મંગળ અને બુધ નોકરીમાં પ્રગતિ કરી શકે છે. પ્રવાસ માટે સમય સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.તુલસીનું ઝાડ વાવો. પ્રેમ જીવન આનંદમય રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભ – ગુરુના અગિયારમા અને ચંદ્રના ત્રીજા સંક્રમણની સુસંગતતાને કારણે રાજકારણમાં પ્રગતિના સંકેતો છે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ટાળો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે.તલનું દાન કરો. મંદિરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુન- વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિ શક્ય છે. આ રાશિથી રાશીનો સ્વામી બુધ અને દ્વિતીય ચંદ્રનું સંક્રમણ બેન્કિંગ નોકરીમાં લાભ આપી શકે છે.લાલ અને આકાશનો રંગ શુભ છે.ધન મળવાની સંભાવના બની શકે છે. નિર્જન જગ્યાએ વડનું વૃક્ષ વાવો. તમારા જીવનસાથી સાથે મીઠી વાત કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- આ રાશિ માટે ચંદ્ર ખૂબ જ શુભ છે. ગુરુ નવમાં એટલે કે ભાગ્યભાવમાં છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. વેપારમાં પ્રગતિથી ખુશ રહી શકો છો. કોઈ મોટી વ્યાપારી યોજના ફળદાયી રહેશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ – બિઝનેસમાં સફળતા મળે. નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે.જમીન કે મકાન ખરીદવાની યોજના બનશે. કેસરી અને સફેદ રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. લવ લાઈફને લઈને યુવાવર્ગ થોડી ચિંતિત રહી શકે છે. સૂર્યની પૂજા કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. કન્યા-કર્ક રાશિનો ચંદ્ર અને પાંચમો શનિ બાળકો માટે શુભ છે. ઘણા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે.આકાશ અને લીલો રંગ શુભ છે.ગાયને કેળા ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલા- આજે તમે વેપારમાં થોડી તણાવની સ્થિતિમાં રહેશો.તમારા ખાવા-પીવા પર નિયંત્રણ રાખો. રાશિ સ્વામી શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ છે. પ્રેમમાં પ્રવાસ થશે.સ્થાવર મિલકત અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે.વાહન ખરીદવાની વાત થશે. વાદળી અને કેસરી રંગ શુભ છે.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8 વૃશ્ચિક- આજે મંગળ અષ્ટમ અને શનિ ત્રીજા કારોબારને સફળ બનાવશે. સંતાનની પ્રગતિ અંગે ઉત્સાહ રહેશે. મૂંગનું દાન કરો. જાંબલી અને સફેદ રંગ શુભ છે. મંગળ અને ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. માતાના આશીર્વાદથી ચંદ્ર ગ્રહની શુભતા વધે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુ – ચંદ્રની કર્ક અને ગુરુની ચોથાની અસર શુભ છે. શનિનું સાનુકૂળ બીજુ સંક્રમણ વ્યવસાયમાં સફળતા અપાવશે. ધન સ્થિર થવાના સંકેતો છે.જાંબલી અને આકાશી રંગ શુભ છે.મોટા ભાઈના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર – આ રાશિમાં ચંદ્રનું કર્ક અને શનિનું સંક્રમણ વેપાર માટે શુભ છે.શનિ અને શુક્ર રાજનીતિના કારક છે.રાજકારણીઓને સફળતા મળશે. મોટા ભાઈના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં મંગળ લાભ આપી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.લીલો અને વાદળી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભ-ચંદ્ર ખાસ્થમ છે અને શનિ દ્વાદશ છે. શુક્ર બેંકિંગ અને મીડિયાની નોકરીમાં સફળતા અપાવશે.ધાર્મિક યાત્રા કરો.શુક્ર પ્રેમને વિસ્તરણ આપશે. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે.લાલ અને વાદળી રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

12. મીન – આ રાશિમાં ચંદ્ર પંચમ, સૂર્ય આઠમે અને ગુરુની અસર નોકરી માટે પ્રગતિકારક છે.શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ ન્યાયિક, બેંકિંગ અને આઈટી નોકરી કરનારા લોકોને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્ર ધન પ્રાપ્તિમાં સફળતા આપશે.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.સાત ધાન્યનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *