T20 વર્લ્ડ કપ: ICCએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઇંગ 11ની જાહેરાત કરી, આ ભારતીય ખેલાડીઓને આપવામાં આવ્યું સ્થાન

T20 વર્લ્ડ કપ: ICCએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઇંગ 11ની જાહેરાત કરી, આ ભારતીય ખેલાડીઓને આપવામાં આવ્યું સ્થાન

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બેસ્ટ પ્લેઇંગ 11: ઇન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલિંગે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઇંગ 11ની જાહેરાત કરી છે. આ ટીમમાં 3 ભારતીય ખેલાડીઓને સ્થાન મળ્યું છે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની લડાઈ પૂરી થઈ ગઈ છે. આ ટૂર્નામેન્ટમાં બેટ્સમેનોની સાથે બોલરોમાં પણ જોરદાર આગમન જોવા મળ્યું. આ બધાની વચ્ચે ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલ (ICC) એ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઈંગ 11ની જાહેરાત કરી છે. આ ખાસ ટીમમાં ICCએ ટીમ ઈન્ડિયાના 3 ખેલાડીઓને જગ્યા આપી છે.

ICCએ તેને ઓપનર તરીકે જગ્યા આપી હતી

ઇન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલિંગ (ICC) એ જોસ બટલર અને એલેક્સ હેલ્સને T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઇંગ 11માં ઓપનર તરીકે પસંદ કર્યા છે. ઇંગ્લેન્ડના આ ઓપનરોએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. ટીમ ઈન્ડિયા સામે પણ આ બંને ખેલાડીઓએ પોતાના દમ પર ઈંગ્લેન્ડને 10 વિકેટે હરાવ્યું હતું.

આ ભારતીયોને ટોપ ઓર્ડર માટે પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા

ICCએ આ ટીમના ટોપ ઓર્ડર માટે વિરાટ કોહલી અને સૂર્યકુમાર યાદવના નામની જાહેરાત કરી છે. વિરાટ કોહલી T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન છે. સૂર્યકુમાર યાદવે પણ 6 મેચમાં 239 રન બનાવ્યા હતા.

આ ખેલાડીઓએ નીચલા ક્રમમાં સ્થાન બનાવ્યું હતું

ન્યૂઝીલેન્ડના ગ્લેન ફિલિપ્સ, ઝિમ્બાબ્વેના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર સિકંદર રઝા અને પાકિસ્તાનના સ્પિનર ​​શાદાબ ખાનને ઇન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલ (ICC)ના આ પ્લેઇંગ 11ના નીચલા ક્રમમાં સ્થાન મળ્યું છે. આ ત્રણેય ખેલાડીઓ માટે આ ટુર્નામેન્ટ ખૂબ જ સફળ રહી હતી.

ટીમમાં યુવા ભારતીય બોલરનો પણ સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે

T20 વર્લ્ડ કપ 2022ના બેસ્ટ પ્લેઈંગ 11માં બોલર તરીકે એનરિક નોર્ટજે, ઈંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ ટીમના માર્ક વુડ, પાકિસ્તાનના શાહીન શાહ આફ્રિદી અને ટીમ ઈન્ડિયાના યુવા બોલર અર્શદીપ સિંહ સ્થાન મેળવવામાં સફળ થયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *