કેએલ રાહુલની જગ્યાએ આ નવો ઓપનર બેટ્સમેન આવશે, જે વિસ્ફોટ જેવી બેટિંગ કરે છે

કેએલ રાહુલની જગ્યાએ આ નવો ઓપનર બેટ્સમેન આવશે, જે વિસ્ફોટ જેવી બેટિંગ કરે છે

ભારતીય ટીમઃ કેએલ રાહુલે ટી20 વર્લ્ડ કપમાં ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું છે. તે ટીમ ઈન્ડિયાની સૌથી મોટી નબળાઈ બની ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં પસંદગીકારો તેના સ્થાને યુવા ઓપનરને તક આપી શકે છે. ભારતીય ટીમ કેએલ રાહુલ ફ્લોપ બેટિંગ: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની સેમિફાઇનલ મેચમાં, ભારતને ઇંગ્લેન્ડ સામે 10 વિકેટથી શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો. આ પછી ભારતીય ટીમની દરેક જગ્યાએ ટીકા થઈ રહી છે. આ મેચમાં ભારતીય બોલરોએ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેના કારણે ટીમ ઈન્ડિયાને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. કેએલ રાહુલે ઈંગ્લેન્ડ સામે ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં પસંદગીકારો તેના સ્થાને ભારતીય ટીમમાં ઓપનરને તક આપી શકે છે.

કેએલ રાહુલ નિરાશ
કેએલ રાહુલે ઈંગ્લેન્ડ સામે ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. તે રન બનાવવાથી દૂર રહેવા ઈચ્છે છે. તેના બેટમાંથી રન આવતા બંધ થઈ ગયા. તેણે ઈંગ્લેન્ડ સામે માત્ર 5 રન બનાવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાને તેના ખરાબ ફોર્મની કિંમત હારીને ચૂકવવી પડી હતી. આવી સ્થિતિમાં ટી20 વર્લ્ડ કપ બાદ પસંદગીકારો તેને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહારનો રસ્તો બતાવી શકે છે.

T20 વર્લ્ડ કપમાં ફ્લોપ
T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં કેએલ રાહુલ પોતાના નામ પ્રમાણે પ્રદર્શન કરી શક્યો નહોતો. જ્યારે પણ ટીમને મજબૂત શરૂઆતની જરૂર હતી. તે ટીમ ઈન્ડિયાની બોટને અધવચ્ચે જ છોડીને પેવેલિયન પરત ફરશે. તેણે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની પાંચ ઇનિંગ્સમાં માત્ર 128 રન બનાવ્યા છે.

શું આ ખેલાડીને તક મળશે?
સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન ઈશાન કિશન શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે T20 ક્રિકેટનો મહાન માસ્ટર છે અને વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. તે જમીનના કોઈપણ ખૂણે અથડાવી શકે છે. જ્યારે તે પોતાની લયમાં હોય છે, ત્યારે તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. તેણે રોહિત શર્માની ગેરહાજરીમાં ઓપનિંગની જવાબદારી સંભાળી છે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામે તક મળી
પસંદગીકારો દ્વારા ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ભારતીય ટીમમાં ઈશાન કિશનને જગ્યા આપવામાં આવી છે. તેણે ભારતીય ટીમ માટે 9 વનડેમાં 267 રન, 19 ટી20 મેચમાં 545 રન બનાવ્યા છે. દરેક તીર તેના તરંગમાં હાજર છે, જે કોઈપણ વિરોધી ટીમને ખતમ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *