સેમિફાઇનલમાં ભારત બહાર થયા પછી હાર્દિક પંડયા ખરાબ રીતે દુખી થયો અને લોકોને કરી દિલ ખૂલીને વાત…….

સેમિફાઇનલમાં ભારત બહાર થયા પછી હાર્દિક પંડયા ખરાબ રીતે દુખી થયો અને લોકોને કરી દિલ ખૂલીને વાત…….

હાર્દિક પંડ્યાઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમીફાઈનલ મેચમાં ઈંગ્લેન્ડના હાથે 10 વિકેટે ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર ફેંકાઈ જવાથી ખરાબ રીતે ભાંગી પડ્યો છે. T20 વર્લ્ડકપ 2022 ટૂર્નામેન્ટમાંથી ખાલી હાથે આવ્યા બાદ હાર્દિક પંડ્યાએ એવું નિવેદન આપ્યું છે, જે ચાહકોના દિલ ફાડી નાખશે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ટીમ ઈન્ડિયાનો ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમીફાઈનલ મેચમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે 10 વિકેટથી હાર્યા બાદ ખરાબ રીતે ભાંગી પડ્યો છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ટૂર્નામેન્ટમાંથી ખાલી હાથે આવ્યા બાદ હાર્દિક પંડ્યાએ એવું નિવેદન આપ્યું છે જે ચાહકોના દિલને ચીરી નાખશે. ટીમ ઈન્ડિયાના ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું કે તે ‘આઘાતમાં, દુઃખી, નિરાશ’ છે.

ભારત સેમિફાઇનલમાંથી બહાર થયા બાદ પંડ્યા ખરાબ રીતે ભાંગી પડ્યો હતો
હાર્દિક પંડ્યાએ 33 બોલમાં 63 રનની શાનદાર ઈનિંગ રમીને ભારતનો સ્કોર છ વિકેટે 168 રન બનાવ્યો હતો પરંતુ ઈંગ્લેન્ડે આ લક્ષ્ય માત્ર 16 ઓવરમાં જ હાંસલ કરી લીધું હતું. હાર્દિક પંડ્યાએ ટ્વીટ કર્યું, ‘હું નિરાશ, દુઃખી, આઘાતમાં છું.’

હાર્દિક પંડ્યાએ એવું કહ્યું કે લોકોના દિલ તોડી નાખ્યા!
હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘આ પરિણામ સ્વીકારવું આપણા બધા માટે મુશ્કેલ છે. સાથી ખેલાડીઓ સાથેના બંધનનો આનંદ માણ્યો, અમે દરેક પગલા પર એકબીજા માટે લડ્યા. અમારા સપોર્ટ સ્ટાફનો તેમના મહિનાના સમર્પણ અને સખત મહેનત માટે આભાર.

અમે લડતા રહીશું
હાર્દિક પંડ્યાએ લખ્યું, ‘અમારા ચાહકોનો આભાર, જેમણે અમને દરેક જગ્યાએ સમર્થન આપ્યું, અમે તમારા બધાના આભારી છીએ. આવું થવાનું ન હતું, પરંતુ અમે લડવાનું ચાલુ રાખીશું.ભારતનો આગામી પ્રવાસ ન્યૂઝીલેન્ડમાં મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણીનો છે, જેમાં ટીમ 18 નવેમ્બરથી શરૂ થનારી ત્રણ T20 ઈન્ટરનેશનલ અને તેટલી ODI મેચ રમશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *