ઇંગ્લેન્ડની જીત થયાં પછી પણ જોસ બટલર ખુશ નથી, આ કારણથી તે પોતાની ટીમને સાબાશી નથી આપી શકતા

ઇંગ્લેન્ડની જીત થયાં પછી પણ જોસ બટલર ખુશ નથી, આ કારણથી તે પોતાની ટીમને સાબાશી નથી આપી શકતા

T20 વર્લ્ડ કપ: T20 વર્લ્ડ કપની સેમિફાઇનલ મેચમાં ઇંગ્લેન્ડે ભારતને 10 વિકેટે હરાવ્યું. આ જીત બાદ હવે ઈંગ્લેન્ડનો મુકાબલો 13 નવેમ્બરે ફાઇનલમાં પાકિસ્તાન સામે થશે. ટીમની જીત બાદ પણ કેપ્ટન જોસ બાલ્ટર પોતાના ખેલાડીઓને અભિનંદન આપી રહ્યો નથી. જાણો શું છે આનું કારણ.

ઇંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે T20 વર્લ્ડ કપ સેમિફાઇનલમાં તેની ટીમની 10 વિકેટની જીતને “શાનદાર” ગણાવી છે પરંતુ ઉમેર્યું છે કે તે રવિવારે પાકિસ્તાન સામેની ફાઇનલ પહેલા ટીમને અભિનંદન આપવા માંગતો નથી.

બટલરે અણનમ 80 રન બનાવ્યા હતા. મેચ બાદ તેણે કહ્યું, “હા, તે શાનદાર પ્રદર્શન છે. વર્લ્ડ કપની સેમિફાઇનલમાં આટલું સારું રમવું ખૂબ જ સારું છે પરંતુ આજે રાત્રે અમે પોતાની ટીકા કરવા માંગતા નથી. અમે ચોક્કસપણે ફાઈનલમાં છીએ જેના માટે અમે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ.

“અમે આ સાંજે રમતનો આનંદ માણ્યો અને અમે ‘ચેન્જિંગ રૂમ’માં તેના વિશે વાત કરી શકીએ છીએ અને તે પ્રદર્શનનો આનંદ લઈ શકીએ છીએ, પરંતુ હું તેનાથી વધુ વિચારવા માંગતો નથી,” તેણે કહ્યું. અમારે શાનદાર ફોર્મમાં રહેલી પાકિસ્તાન સામે ફાઇનલમાં રમવાનું છે. બટલરે કહ્યું, “આ એક શાનદાર તક છે, અમે ફાઇનલમાં અમારી રમતનો આનંદ ઉઠાવીશું અને અમારી પ્રતિભા બતાવવાનો પ્રયાસ કરીશું.”

ભારતીય કેપ્ટને શું કહ્યું?

બીજી બાજુ, ભારતના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે ગુરુવારે અહીં ઇંગ્લેન્ડ સામે ટી20 વર્લ્ડ કપ સેમિફાઇનલમાં તેના ખેલાડીઓ દબાણમાં આવ્યા હતા. તેણે 10 વિકેટના શરમજનક નુકશાન માટે તેના બોલરોના ખરાબ પ્રદર્શનને જવાબદાર ગણાવ્યું હતું. ભારતીય બોલરોના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે ઈંગ્લેન્ડના ઓપનર એલેક્સ હેલ્સ અને જોસ બટલરે ચાર ઓવરમાં 169 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરી એકપણ વિકેટ ગુમાવ્યા વિના પાર પાડ્યું હતું.

રોહિતે મેચ બાદ કહ્યું, હું આજના પરિણામથી ઘણો નિરાશ છું. અમે અમારી ઇનિંગ્સના અંત સુધી સારી બેટિંગ કરી અને આ સ્કોર બનાવ્યો. અમે બોલિંગમાં સારા નહોતા. તે ચોક્કસપણે એવી વિકેટ ન હતી જેમાં ટીમે 16 ઓવરમાં લક્ષ્ય હાંસલ કર્યું હોય. આજે અમે બોલ સાથે સારો દેખાવ કરી શક્યા નહીં.

તેણે કહ્યું, જ્યારે તમે નોકઆઉટ સ્ટેજ પર પહોંચો છો, ત્યારે તેમાં દબાણનો સામનો કરવો મહત્વપૂર્ણ બની જાય છે. તે દરેક વ્યક્તિ પર પણ આધાર રાખે છે. દબાણનો સામનો કેવી રીતે કરવો તે તમે કોઈને શીખવી શકતા નથી. જ્યારે આ ખેલાડીઓ IPL પ્લેઓફમાં રમે છે, ત્યારે આ મેચો ઘણી દબાણવાળી મેચો હોય છે અને તેઓ તેનો સારી રીતે સામનો કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *