આ ખેલાડીએ તોડ્યો કેપ્ટન રોહિત શર્માનો વિશ્વાસ, ઈંગ્લેન્ડ સામેની હારમાં બન્યો સૌથી મોટો વિલન…….

આ ખેલાડીએ તોડ્યો કેપ્ટન રોહિત શર્માનો વિશ્વાસ, ઈંગ્લેન્ડ સામેની હારમાં બન્યો સૌથી મોટો વિલન…….

ભારત વિરુદ્ધ ઈંગ્લેન્ડ: એક ખેલાડીએ ઈંગ્લેન્ડ સામે ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું છે. આ ખેલાડીએ કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડનો વિશ્વાસ તોડ્યો છે. ભારત vs ઈંગ્લેન્ડ ICC T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ભારતીય ટીમને ઈંગ્લેન્ડ સામે શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોએ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું, જેના કારણે ટીમ ઈન્ડિયા ફાઇનલમાં પહોંચી શકી નહોતી. ઈંગ્લેન્ડ સામેની મેચમાં એક ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો ગુનેગાર બન્યો છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે

આ ખેલાડીએ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું
ભારતે ઈંગ્લેન્ડને જીતવા માટે 169 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો, જેને ઈંગ્લેન્ડની ટીમે ખૂબ જ સરળતાથી હાંસલ કરી લીધો હતો. મોહમ્મદ શમીએ ભારતીય ટીમ માટે ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો વિલન સાબિત થયો. તેણે તેની ત્રણ ઓવરમાં 13ના ઈકોનોમી રેટથી 39 રન આપ્યા અને એક પણ વિકેટ લઈ શક્યા નહીં.

એક વર્ષ પછી ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી
જસપ્રીત બુમરાહ T20 વર્લ્ડ કપ 2022 પહેલા ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. આ કારણે પસંદગીકારોએ તેના સ્થાને મોહમ્મદ શમીને તક આપી હતી, પરંતુ તે વિશ્વાસ પર ખરો ઉતરી શક્યો નહોતો. શમીએ ટી20 વર્લ્ડ કપ 2021માં ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું, જેના કારણે તેને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો અને તેને એક વર્ષ સુધી ટી20 ક્રિકેટમાં રમવાની તક મળી ન હતી, પરંતુ બુમરાહની ઈજાને કારણે તેને લોટરી લાગી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રણેય ફોર્મેટ રમ્યા
મોહમ્મદ શમી ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ક્રિકેટ રમ્યો છે. તેણે ભારત માટે 60 ટેસ્ટ મેચમાં 218 વિકેટ, 82 વનડેમાં 152 વિકેટ અને 23 ટી20 મેચમાં 24 વિકેટ ઝડપી છે, પરંતુ તે T20 વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટી નબળાઈ સાબિત થઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *