ટીમ ઈન્ડિયામાં હવે આ ખેલાડી જોવા મળશે નહીં, T20 વર્લ્ડ કપ સાથે કરિયરનો અંત થયો……

ટીમ ઈન્ડિયામાં હવે આ ખેલાડી જોવા મળશે નહીં, T20 વર્લ્ડ કપ સાથે કરિયરનો અંત થયો……

T20 વર્લ્ડ કપ 2022: T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની બહાર હોવાથી ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડીની કારકિર્દી જોખમમાં છે. આ ખેલાડીને આવનારી શ્રેણીમાં તક મળવી મુશ્કેલ લાગી રહી છે. T20 World Cup 2022 Team India: T20 World Cup 2022 માં મોટી હાર સાથે ટીમ ઈન્ડિયાની સફર પણ ખતમ થઈ ગઈ છે. ટીમ ઈન્ડિયાને સેમીફાઈનલ મેચમાં 10 વિકેટથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022ની બહાર હોવાથી ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડી માટે ટીમના દરવાજા લગભગ ખતમ થઈ ગયા છે. આ ખેલાડી આ ટુર્નામેન્ટમાં સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહ્યો છે.

આ ગરીબ ખેલાડીની કારકિર્દી લગભગ સમાપ્ત થઈ ગઈ છે
37 વર્ષીય દિનેશ કાર્તિક T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહ્યો હતો. આ ટૂર્નામેન્ટ પહેલા દિનેશ કાર્તિક 3 વર્ષ બાદ ટીમ ઈન્ડિયામાં પરત ફર્યો હતો, પરંતુ તે આ તકનો ફાયદો ઉઠાવી શક્યો નહોતો. તેણે આઈપીએલ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કરીને ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી, પરંતુ તે ટીમ ઈન્ડિયામાં તે રમતનું પુનરાવર્તન કરી શક્યો નહીં.

બેટ્સમેન તરીકે સંપૂર્ણપણે નિષ્ફળ
દિનેશ કાર્તિક આ ટૂર્નામેન્ટમાં પોતાની છાપ છોડી શક્યો નથી. દિનેશ કાર્તિકે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 3 ઇનિંગ્સમાં 4.66ની એવરેજથી માત્ર 14 રન બનાવ્યા હતા. દિનેશ કાર્તિકની આ ખરાબ રમત બાદ તેને ટીમ ઈન્ડિયાના પ્લેઈંગ 11માંથી પણ બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. તે સેમિફાઇનલ મેચમાં પણ પોતાની જગ્યા બનાવી શક્યો નહોતો.

IPL 2022 થી નસીબ બદલાયું
દિનેશ કાર્તિક IPL 2022 માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) નો ભાગ હતો. દિનેશ કાર્તિક 37 વર્ષનો થઈ ગયો છે. આ ઉંમરે પણ તેણે પોતાની ચપળતાથી યુવા ખેલાડીઓને નિષ્ફળ કર્યા હતા. દિનેશ કાર્તિકે IPL 2022માં 16 મેચમાં 55.00ની એવરેજથી 330 રન બનાવ્યા હતા. આઈપીએલમાં કાર્તિકના શાનદાર પ્રદર્શનના કારણે જ તેને ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા મળી.

એશિયા કપ 2022માં પણ જગ્યા મળી
દિનેશ કાર્તિક પણ એશિયા કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બનવામાં સફળ રહ્યો હતો. આ ટૂર્નામેન્ટમાં વિકેટ કીપર બેટ્સમેન તરીકે દિનેશ કાર્તિક પણ ટીમ ઈન્ડિયાની પહેલી પસંદ હતો, પરંતુ તે પણ આ ટૂર્નામેન્ટમાં કંઈ ખાસ પ્રદર્શન કરી શક્યો નહોતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *