રાશિફળ 11 નવેમ્બર 2022 : શુકરવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 11 નવેમ્બર 2022 : શુકરવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 11 નવેમ્બર 2022: 4 રાશિઓ માટે આજનો દિવસ શુભ છે, કારકિર્દીમાં પ્રગતિ થશે. આજે મૃગશિરા નક્ષત્ર છે. ચંદ્ર શુક્ર વૃષભ રાશિમાં પ્રબળ રાશિમાં છે. સૂર્ય આજે તુલા રાશિમાં છે અને શનિ મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે અને મંગળ મિથુન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે ચંદ્ર શુક્રના વર્ચસ્વમાં છે. શુક્ર પ્રેમ અને વેપારનો ગ્રહ છે. તુલા અને વૃષભ રાશિના યુવાનો પ્રેમ જીવનમાં સફળ રહેશે. વૃષભ અને કન્યા રાશિના લોકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે મેષ અને મીન રાશિના ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મકર અને મીન રાશિના લોકો વાહન ચલાવવામાં બેદરકાર ન રહે તો સારું. હવે આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ-

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- વૃષભનો ચંદ્ર, બારમો ગુરુ અને દસમા ભાવનો શનિ લાભ આપશે. આજે તમારું મન આધ્યાત્મિક રહેશે. જામમાં પ્રદર્શન સુખદ છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને લાલ રંગ સારા છે. વાહન ખરીદવા માટે શુક્રનું સંક્રમણ શુભ છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- આજે ચંદ્ર આ રાશિમાં છે. મંગળ અને શુક્ર ધંધામાં સફળતા આપશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. આ રાશિથી છઠ્ઠો સૂર્ય શુભ છે અને મંગળ ધન પ્રદાન કરશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

આજે તમારી વાણી લાભ આપશે. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે.
મિથુનઃ- શુક્ર-પ્રભુ વૃષભનો ચંદ્ર અને તુલા રાશિનો સૂર્ય ધંધામાં લાભ આપી શકે છે. મકર રાશિમાં શનિના ગોચરને કારણે ઓફિસ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય રહેશે.મૂગનું દાન કરો

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આજે ચંદ્ર આ રાશિથી અગિયારમા ભાવમાં છે. આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં સફળતાનો દિવસ છે.તમે નોકરીને લઈને ઉત્સાહિત અને ખુશ રહેશો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. શ્રી વિષ્ણુજીની પૂજા કરો. કોઈ અટકેલું કામ પૂરું થશે.સાત અનાજનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્મના આ ઘરમાં સિંહ-સૂર્ય-ચંદ્રનું સંક્રમણ અને ગુરુની અષ્ટમ અસરથી શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. નાણાકીય સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો મળશે. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- નવમા ઘરમાં ચંદ્ર ભાગ્યમાં વધારો કરશે. સાતમા ગુરુનો શનિ અને મકર રાશિ વેપાર માટે શુભ છે. રાજનીતિમાં પ્રગતિથી તમે ખુશ રહેશો. ઘણા દિવસોથી અટવાયેલા પૈસા મળવાની શક્યતા છે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા- સૂર્ય ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી લાભ આપશે.નોકરીમાં પ્રગતિમાં ખુશી રહેશે. આર્થિક પ્રગતિ માટે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. આજે કન્યા રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. તલ અને અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ અને શનિ વૃશ્ચિક-ચંદ્રમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. વેપારમાં સફળતા મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. ભોજનનું દાન કરો. વાહન ખરીદવાના સંકેત મળી રહ્યા છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. અસત્ય બોલવાનું ટાળો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- આજે ચંદ્ર છઠ્ઠા સ્વાસ્થ્ય માટે આ રાશિથી વધુ સારો નથી. સંતાનની પ્રગતિ અંગે સારા સમાચાર મળશે. શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે. લીલા અને સફેદ રંગ સારા છે. પરિવારમાં ખુશી રહેશે. ગુરુના પ્રવાહીમાં ચણાની દાળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર – ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં છે. સાતમો ચંદ્ર વેપારના કામમાં લાભ આપી શકે છે.પિતાના આશીર્વાદથી લાભ મળશે.સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. મૂંગનું દાન કરો.શનિની સામગ્રીનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ-શનિ બારમે છે. સફળ થશે વ્યવસાયમાં સફળતા માટે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. વાયોલેટ અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરીમાં ફેરફાર સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. રાહુને અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન – ચંદ્ર ત્રીજું સંક્રમણ કરશે. ધંધાના સંબંધમાં થોડો તણાવ થવાની સંભાવના છે. આજે આ રાશિમાં અગિયારમે શનિ અને ગુરુ આ રાશિમાંથી આવતા ધનની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે. પ્રવાસના સંકેતો પણ છે. સંતાનની પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. પીળો અને લીલો રંગ સારા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *