પાકિસ્તાન જીતતાની સાથે જ આ પાકિસ્તાની સુંદરીએ ઇન્ટરનેટ પર વિડિયો બનાવી કહ્યું- યા અલ્લાહ! એકવાર ભારત..

પાકિસ્તાન જીતતાની સાથે જ આ પાકિસ્તાની સુંદરીએ ઇન્ટરનેટ પર વિડિયો બનાવી કહ્યું- યા અલ્લાહ! એકવાર ભારત..

પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમઃ પાકિસ્તાને શાનદાર રીતે ન્યૂઝીલેન્ડને 7 વિકેટે હરાવીને ફાઇનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે. આ પછી એક પાકિસ્તાની ફેનનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બોલરો અને બેટ્સમેનોના પ્રદર્શનના દમ પર પાકિસ્તાને T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ફાઇનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે. સેમિફાઇનલ મેચમાં પાકિસ્તાને ન્યૂઝીલેન્ડને 7 વિકેટે હરાવ્યું હતું. હવે પાકિસ્તાની ટીમનો ઉત્સાહ ઊંચો છે. તમામ ક્રિકેટ ચાહકો ઈચ્છી રહ્યા છે કે ભારતીય ટીમ ઈંગ્લેન્ડ સામેની મેચ જીતીને ફાઇનલમાં પહોંચે. આ દરમિયાન ઈન્ટરનેટ પર એક પાકિસ્તાની ફેનનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

પાકિસ્તાની ફેને આ પ્રાર્થના કરી

પાકિસ્તાની ટીમ ફાઇનલમાં પહોંચતાની સાથે જ એક પાકિસ્તાની ફેનનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તે કહેતી જોવા મળે છે કે લોકો તમારી ટીકા કરે છે, પરંતુ તમારે પરફોર્મન્સ પર ધ્યાન આપવું પડશે. તેણે વધુમાં કહ્યું કે અમે ફાઈનલ ઈન્ડિયા સાથે ઈચ્છીએ છીએ. અમે તેમને ત્યાં જોરદાર હાર આપીશું ઈન્શા અલ્લાહ, ઈન્શા અલ્લાહ. જુઓ. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે બોલિંગમાં તમને કોણ ગમે છે? તો તેના પર તેણે નસીમ શાહે જણાવ્યું હતું. ટીમમાં દરેક વ્યક્તિ ખાસ છે, તમે કોઈની સરખામણી કરી શકતા નથી. અમારી પાસે હંમેશા જુસ્સો અને જુસ્સો રહ્યો છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/NatashaOfficiaI/status/1590568934625116161?s=20&t=KqQMZbc82JTfHzekcsTYog

પાકિસ્તાને ફાઇનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે

T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની શરૂઆતમાં, પાકિસ્તાન ભારત સામે 4 વિકેટે અને ઝિમ્બાબ્વે સામે એક રનથી હારી ગયું હતું. આનાથી તેને ગ્રુપ સ્ટેજમાંથી જ બહાર થવાનો ખતરો હતો. પરંતુ નેધરલેન્ડે દક્ષિણ આફ્રિકાને 13 રને હરાવીને પાકિસ્તાન માટે સેમિફાઇનલના દરવાજા ખોલી દીધા હતા. આ પછી પાકિસ્તાને પણ શાનદાર ક્રિકેટ રમી અને સેમિફાઇનલમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 7 વિકેટે હરાવી ફાઇનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી.

15 વર્ષ પહેલા ફાઈનલ યોજાઈ હતી

2007 T20 વર્લ્ડ કપમાં ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચે ફાઈનલ મેચ રમાઈ હતી. જ્યાં ટીમ ઈન્ડિયાએ પાકિસ્તાન સામે 5 રનથી જીત મેળવી હતી. ભારતે વર્ષ 2007માં અને પાકિસ્તાને વર્ષ 2009માં T20 વર્લ્ડ કપનો ખિતાબ જીત્યો હતો. આ વખતે રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં ટીમ ઈન્ડિયા ખિતાબ જીતવાની પ્રબળ દાવેદાર તરીકે જોવામાં આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *