રોહિત શર્માઃ સેમીફાઈનલ મેચ પહેલા આ ખેલાડીના બચાવમાં આવ્યો કેપ્ટન રોહિત, કહ્યું- કોઈ ટેન્શન નથી

રોહિત શર્માઃ સેમીફાઈનલ મેચ પહેલા આ ખેલાડીના બચાવમાં આવ્યો કેપ્ટન રોહિત, કહ્યું- કોઈ ટેન્શન નથી

રોહિત શર્માની પ્રેસ કોન્ફરન્સઃ ભારતીય ટીમ 10 નવેમ્બરના રોજ એડિલેડના મેદાનમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે સેમીફાઈનલ મેચ રમશે. આ મેચ પહેલા જ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કેપ્ટન રોહિત શર્માએ સ્ટાર ખેલાડીનો બચાવ કર્યો હતો.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 તેના છેલ્લા તબક્કામાં પહોંચી ગયો છે. ઈંગ્લેન્ડ અને ભારત વચ્ચે 10 નવેમ્બરના રોજ એડિલેડ મેદાન પર સેમીફાઈનલ મેચ રમાશે, પરંતુ મેચ પહેલા કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં પોતાની ઈજા વિશે જણાવ્યું. આ સાથે જ તેણે અક્ષર પટેલ અને સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે પણ મોટી વાત કહી છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

અક્ષર પટેલ માટે આ વાત કહી

પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં બોલતા રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘સાચું કહું તો હું અક્ષર પટેલ વિશે ખરેખર ચિંતિત નથી. તેણે ઘણી ઓવરો ફેંકી નથી. સિડની સિવાય કેટલાક મેદાનોએ સ્ટીમરોને મદદ કરી છે. કદાચ ખરાબ ટૂર્નામેન્ટનો અર્થ એ નથી કે તે સારી બોલિંગ નથી કરી રહ્યો. તેના માટે સારી જગ્યાએ હોવું મારા માટે મહત્વપૂર્ણ છે. પાવર-પ્લેમાં તેની તાકાત સારી બોલિંગ છે.

સૂર્યકુમાર યાદવ શાનદાર ફોર્મમાં છે

સૂર્યકુમાર યાદવે T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ભારત માટે ખૂબ જ શાનદાર ઇનિંગ રમી છે. સૂર્યકુમાર માટે બોલતા રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘સૂર્યકુમાર યાદવે પોતાની જવાબદારી સમજી લીધી છે. તેણે ઘણી પરિપક્વતા બતાવી છે અને તે તેની સાથે બેટિંગ કરનારા અન્ય ખેલાડીઓ પર પડે છે. તેને મોટા મેદાનોમાં રમવાનું પસંદ છે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ ઘણી મેચ જીતી છે

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ભલે અક્ષર પટેલ સારો દેખાવ કરી શક્યો ન હોય, પણ કેપ્ટન રોહિત શર્માને તેના પર વિશ્વાસ છે. અક્ષર પટેલને વધુ બોલિંગ કરવાની તક પણ મળી નથી. બીજી તરફ સૂર્યકુમાર યાદવે વિસ્ફોટક બેટિંગ કરીને સૌના દિલ જીતી લીધા છે. તેણે વર્તમાન T20 વર્લ્ડ કપની 5 મેચમાં 225 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેણે ત્રણ અડધી સદી ફટકારી છે.

ટાઇટલ જીતવા માટે પ્રબળ દાવેદાર

ભારતીય ટીમ T20 વર્લ્ડ કપ 2022નો ખિતાબ જીતવાની પ્રબળ દાવેદાર છે. ભારતે 2007માં મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની કપ્તાનીમાં તેનું એકમાત્ર ટાઇટલ જીત્યું હતું. ત્યારથી ભારતીય ટીમ આ ટ્રોફીથી દૂર છે, પરંતુ આ વખતે રોહિત શર્માના નેતૃત્વમાં સ્થિતિ બદલાઈ હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ ગ્રુપ 2માં ટોચ પર રહીને સેમિફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ કર્યું હતું. ભારત પાસે ઘણા સ્ટાર ખેલાડીઓ છે, જે તેમને ખિતાબ અપાવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *