જોસ બટલર: ‘ IND-PAK વચ્ચે ફાઈનલ ન થવી જોઈએ’, ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે કહ્યું આવું, કારણ જાણી ને ચોંકી જશે

જોસ બટલર: ‘ IND-PAK વચ્ચે ફાઈનલ ન થવી જોઈએ’, ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે કહ્યું આવું, કારણ જાણી ને ચોંકી જશે

India vs England: ઈંગ્લેન્ડનો કેપ્ટન જોસ બટલર તેની વિસ્ફોટક બેટિંગ માટે પ્રખ્યાત છે, પરંતુ ભારત સામેની સેમીફાઈનલ મેચ પહેલા તેણે ચોંકાવનારું નિવેદન આપ્યું છે.

રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં ટીમ ઈન્ડિયા ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કરી રહી છે. ભારતીય ટીમ ગ્રુપ 2માં ટોપ પર રહીને સેમિફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ થઈ ગઈ છે. ટીમ ઈન્ડિયા 10 નવેમ્બરે એડિલેડના મેદાન પર ઈંગ્લેન્ડ સાથે સેમીફાઈનલ મેચ રમશે. તે જ સમયે, આજે (9 નવેમ્બરે) પાકિસ્તાન અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે સેમિફાઇનલ મેચ રમાશે. બધા ચાહકો પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે કે T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની ફાઈનલ મેચ ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચે રમાય, પરંતુ આ દરમિયાન ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે સેમીફાઈનલ મેચ પહેલા એક મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

જોસ બટલરે આ નિવેદન આપ્યું હતું

ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન જોસ બટલરે સેમિફાઈનલ મેચ પહેલા કહ્યું, ‘અલબત્ત હું ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચેની ફાઈનલ મેચ જોવા નથી માંગતો. અમે ભારત-પાકિસ્તાનના ચાહકોની પાર્ટીને બગાડવાનો પૂરો પ્રયાસ કરીશું. આગળ બોલતા તેણે કહ્યું, ‘ટીમ ઈન્ડિયામાં ઘણા મહાન ખેલાડીઓ છે, તેમની બેટિંગ ખૂબ જ મજબૂત છે.’

યુઝવેન્દ્ર ચહલ માટે આ વાત કહી

જોસ બટલરે ભારતના યુઝવેન્દ્ર ચહલ વિશે વાત કરતા કહ્યું, ‘યુઝવેન્દ્ર ચહલ એક શાનદાર બોલર છે. મને તેની સાથે આઈપીએલમાં રમવાની મજા આવી છે. તે હંમેશા વિકેટ લેવા માટે ઉત્સુક રહે છે. મને ખાતરી છે કે જો તેને રમવાની તક મળશે તો તે શાનદાર બોલિંગ કરશે.

બે મહત્વના ખેલાડીઓ ઈજાગ્રસ્ત છે

ભારત સામે 10 નવેમ્બરે રમાનારી સેમીફાઈનલ મેચ પહેલા ઈંગ્લેન્ડના બે મહત્વના ખેલાડીઓ ઈજાગ્રસ્ત થયા છે. જેમાં ડેવિડ મલાન અને માર્ક વુડનો સમાવેશ થાય છે. આ અંગે કેપ્ટન જોસ બટલરે કહ્યું, ‘અમે અત્યારે તેની ઇજાઓ પર નજર રાખી રહ્યા છીએ. અમે પછી જોઈશું કે તેને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સામેલ કરી શકાય છે કે નહીં.

ઈંગ્લેન્ડે એક વખત ટાઈટલ જીત્યું છે

ઈંગ્લેન્ડે 2010માં ઓસ્ટ્રેલિયાને હરાવીને T20 વર્લ્ડ કપ 2022નો ખિતાબ જીત્યો હતો. ગત વખતે પણ ટીમ સેમિફાઈનલમાં પહોંચી હતી. જ્યાં તેને ન્યૂઝીલેન્ડ સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો, પરંતુ ઈંગ્લેન્ડ પાસે ઘણા સ્ટાર ખેલાડીઓ છે, જે તેમને ખિતાબ અપાવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *