‘બ્રિટિશ રાજ’માં ખાવાનું ખાઈ ભારતીય ખેલાડી અંગ્રેજોને બહાર કરશે, જુઓ તસવીરો

‘બ્રિટિશ રાજ’માં ખાવાનું ખાઈ ભારતીય ખેલાડી અંગ્રેજોને બહાર કરશે, જુઓ તસવીરો

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ડિનર પાર્ટી: ભારતીય ક્રિકેટ ટીમે T20 વર્લ્ડ કપની સેમિફાઇનલ મેચ પહેલા એડિલેડમાં ડિનર-પાર્ટી કરી હતી. ટીમના મુખ્ય કોચ રાહુલ દ્રવિડ તમામ ખેલાડીઓ અને તેમના પરિવાર સાથે એક રેસ્ટોરન્ટ પહોંચ્યા હતા. આ પાર્ટીમાં ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડીઓ ઉપરાંત સપોર્ટ સ્ટાફના સભ્યો પણ જોવા મળ્યા હતા. એડિલેડમાં જ રોહિત શર્માની કપ્તાની હેઠળની ભારતીય ટીમ 10 નવેમ્બરે ઈંગ્લેન્ડ સામે ટકરાશે.

એડિલેડમાં દ્રવિડની ડિનર પાર્ટી
T20 વર્લ્ડ કપ-2022 ની બીજી સેમી ફાઈનલ મેચ ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે રમાવાની છે. આ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાના મુખ્ય કોચ રાહુલ દ્રવિડે ખેલાડીઓ અને તેમના પરિવારના સભ્યો માટે ડિનર પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. આ પાર્ટીમાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા, પૂર્વ કેપ્ટન અને બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી, વિકેટકીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિક ઉપરાંત અન્ય તમામ ખેલાડીઓ, તેમના પરિવારના સભ્યો અને એડિલેડમાં હાજર સપોર્ટ સ્ટાફના સભ્યો પણ જોવા મળ્યા હતા.

ટીમ બસમાં કોચ અને ખેલાડીઓ પહોંચ્યા
ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના મુખ્ય કોચ રાહુલ દ્રવિડે ખેલાડીઓનું મનોબળ વધારવા માટે ડિનર પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. તે તમામ ખેલાડીઓ સાથે ટીમ બસમાં ડિનર પર ગયો હતો. આખી ટીમ એડિલેડની એક ભારતીય રેસ્ટોરન્ટમાં ડિનર માટે પહોંચી હતી.

‘બ્રિટિશ રાજ’માં પાર્ટી
ડિનર પાર્ટી બાદ તમામ ખેલાડીઓ ખૂબ જ ખુશ દેખાતા હતા. ખાસ વાત એ છે કે જે રેસ્ટોરન્ટમાં ડિનર-પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું તેનું નામ ‘બ્રિટિશ રાજ’ છે. આ રેસ્ટોરન્ટમાં ભારતીય ભોજન પણ ઉપલબ્ધ છે. ભારતીય ટીમે સમગ્ર ટૂર્નામેન્ટમાં જે રીતે પ્રદર્શન કર્યું છે, તેને સેમિફાઇનલમાં જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવશે અને આવી પાર્ટી દરેકનું મનોબળ વધારશે, ખાસ કરીને એવા ખેલાડીઓ કે જેમને અત્યાર સુધી ઓછી તક મળી છે.

ટીમ ઈન્ડિયા 7 નવેમ્બરે જ એડિલેડ પહોંચી હતી
ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ 7 નવેમ્બરે જ એડિલેડ પહોંચી હતી. સોમવારે આખો દિવસ ખેલાડીઓએ આરામ કર્યો હતો. ત્યારબાદ મંગળવારે કેટલાક ખેલાડીઓ પ્રેક્ટિસ સેશનમાં ઉતર્યા હતા. કેપ્ટન રોહિત શર્મા, હાર્દિક પંડ્યા અને દિનેશ કાર્તિક રિઝર્વ બોલર શાર્દુલ ઠાકુર અને મોહમ્મદ સિરાજ સામે થ્રો ડાઉન અને બેટિંગ પ્રેક્ટિસ કરતા જોવા મળ્યા હતા.

ખૂબ ખુશ ખેલાડી
ડિનર-પાર્ટી પછી, ટીમ બસમાં જતા સમયે ભારતીય ખેલાડીઓ ખૂબ જ ખુશ દેખાતા હતા. આ પહેલા એક વીડિયોમાં જોવા મળ્યું હતું કે ટીમ બસમાં ખેલાડીઓના પરિવારના સભ્યો પણ હાજર હતા. પાર્ટી દરમિયાન કેએલ રાહુલની ગર્લફ્રેન્ડ આથિયા શેટ્ટી પણ જોવા મળી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયાનું જોરદાર પ્રદર્શન
રોહિત શર્માના નેતૃત્વમાં રમી રહેલી ભારતીય ટીમે સુપર-12 રાઉન્ડના ગ્રુપ-2માં ટોપ પર રહીને સેમિફાઇનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે. ટીમ ઈન્ડિયાને હવે 10 નવેમ્બરે ઈંગ્લેન્ડ તરફથી આકરા પડકારનો સામનો કરવો પડશે. આ મેચ એડિલેડ ઓવલ ગ્રાઉન્ડ પર રમાવાની છે. ટીમ ઈન્ડિયા સુપર-12 રાઉન્ડમાં માત્ર એક મેચ હારી અને 4 મેચ જીતી. તેનો એકમાત્ર પરાજય દક્ષિણ આફ્રિકા સામે થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *