આજનું રાશિફળ 9 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 9 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 9 નવેમ્બર 2022: 8 નવેમ્બરના ચંદ્રગ્રહણની અસર 9 નવેમ્બરના રોજ પણ જોવા મળશે. કેટલીક રાશિના લોકોને આજે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે કૃતિકા નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર મેષ રાશિમાં છે. સવારે 08 વાગ્યા પછી ચંદ્ર વૃષભ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. મંગળ અને ચંદ્ર પ્રેમના કારક ગ્રહ શુક્રમાં રહીને યુવાનોના પ્રેમ જીવનમાં સુધારો કરશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે કન્યા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. વૃષભ અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને જાંબમાં નવી તકો મળશે. મકર અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યની બેદરકારી ન કરે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષઃ- આજે સવારે 08 વાગ્યા પછી ચંદ્રનું બીજું અને સૂર્યનું સાતમું સંક્રમણ આ રાશિમાંથી ગોચરમાં નવી સ્થિતિ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો. વિવાહિત જીવન સારું રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભઃ- આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં વિશેષ સફળતાનો દિવસ છે. સૂર્યના છઠ્ઠા સંક્રમણથી પૈસા આવી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશો. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે.યુવાનો પ્રેમ જીવન અંગે ખુશ રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન- આ રાશિમાં મંગળ, આ રાશિમાંથી સૂર્યનું પાંચમું અને સવારે 8 વાગ્યા પછી ચંદ્રનું બારમું ગોચર સફળતાનો કારક છે. જામમાં પ્રગતિ થશે. દસમા ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.બાળકોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને લીલો રંગ સારા છે. અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- સવારે 08 વાગ્યા પછી ચંદ્રનું અગિયારમું ગોચર, આ રાશિના સ્વામી વેપારમાં પ્રગતિ કરાવશે. આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. મસૂરનું દાન કરો. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ – આજે સૂર્ય અને ચંદ્રની ત્રીજમાં સવારે 08 વાગ્યા પછી વૃષભ ગોચર શુભ છે. નોકરીમાં તમને નવી તકો મળશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. શ્રી અરણ્યકાંડ વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. મગ અને ગોળનું દાન કરો.યુવાનો પ્રેમ જીવનથી ખુશ રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- સવારે 8 વાગ્યા પછી ચંદ્ર નવમા ભાવમાં છે એટલે કે આ રાશિથી ભાગ્યશાળી ઘરમાં છે. આર્થિક પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. જાંબમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે કોઈ નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. સફેદ અને લીલો રંગ સારા છે. ઘઉંનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા- સૂર્ય આ રાશિમાં અને ચંદ્ર વૃષભમાં સવારે 8 વાગ્યા પછી અને શનિનું પાંચમું સંક્રમણ બાળકોની પ્રગતિમાં સારી અસર આપશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનભૂકનો પાઠ કરો. આજે તમને મેષ અને કર્ક રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને લીલો રંગ સારા છે. ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિકઃ- આજે સૂર્યનું તુલા રાશિનું ગોચર વેપારમાં સફળતા અપાવશે અને નોકરીમાં સંઘર્ષ થશે. મેષ અને કુંભ રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. મસૂરનું દાન કરો. કોઈપણ શિવ મંદિરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- આજે સૂર્ય સાતમે છે અને શનિ આ રાશિમાંથી બીજા સ્થાને છે અને વિદ્યાર્થીઓ માટે અનુકૂળ છે. ગુરુ ચોથા સ્થાને હોવાથી ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. ગુરુના આશીર્વાદ લો. શિવ મંદિરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર રાશિનો શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા અને ચંદ્ર સવારે 8 વાગ્યા પછી વૃષભ રાશિમાં હોવાથી વેપારને લગતા કેટલાક મોટા કામ થઈ શકે છે. કન્યા અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. રાજનેતાઓ સફળ થશે.સૂર્યની સામગ્રી મસૂર અને ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- રાજનેતાઓની કારકિર્દીમાં આજનો દિવસ પ્રગતિનો દિવસ છે. આ રાશિથી બારમો શનિ, તુલા રાશિનો સૂર્ય અને વૃષભ અને મંગળનો ચંદ્ર સવારે 8 વાગ્યા પછી ઘર નિર્માણ સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી અરણ્યકાંડ વાંચો. સફેદ અને લાલ રંગ સારા છે. ગાયને કેળું ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- આજે જાંબુમાં આઠમો સૂર્ય અને ચોથો મંગળ સવારે 08 વાગ્યા પછી વૃષભનો ચંદ્ર અને આ રાશિમાં ગુરુ લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા કોઈપણ વિવાદનો અંત લાવી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો. ધાર્મિક યાત્રાથી પ્રસન્નતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *