શોએબ અખ્તરે ટીમ ઈન્ડિયાને આપી ધમકી, જુઓ આ વિડીયોમાં તેણે શું કહ્યું તે……

શોએબ અખ્તરે ટીમ ઈન્ડિયાને આપી ધમકી, જુઓ આ વિડીયોમાં તેણે શું કહ્યું તે……

શોએબ અખ્તર: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 માં, પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમના નસીબના દરવાજા રવિવારે ખુલ્યા જ્યારે નેધરલેન્ડ જેવી નબળી ટીમે ગ્રુપ 2 મેચમાં ટેબલ ટોપર દક્ષિણ આફ્રિકાને હરાવી અને સેમિફાઇનલની રેસમાંથી બહાર ફેંકાઈ ગઈ.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 માં, પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમના નસીબના દરવાજા રવિવારે ખુલ્યા જ્યારે નેધરલેન્ડ જેવી નબળી ટીમે ગ્રૂપ 2 મેચમાં ટેબલ ટોપર દક્ષિણ આફ્રિકાને હરાવી અને સેમિફાઇનલની રેસમાં પછાડી દીધી. દક્ષિણ આફ્રિકાના સેમિફાઇનલની રેસમાંથી બહાર થયા પછી, પાકિસ્તાન માટે રસ્તો સાફ થઈ ગયો હતો અને તેણે તેની છેલ્લી ગ્રુપ મેચમાં બાંગ્લાદેશને હરાવીને સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.

શોએબ અખ્તરે ટીમ ઈન્ડિયાને આપી ધમકી

પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર શોએબ અખ્તરે ત્યારે હોશ ગુમાવી દીધો જ્યારે પાકિસ્તાનને T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં અચાનક જીવ મળ્યો અને ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો ખતરો ઉભો કર્યો. પાકિસ્તાનના પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર શોએબ અખ્તરે એક વીડિયો જાહેર કરીને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ પર પોતાના એક નિવેદનથી ખળભળાટ મચાવી દીધો છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/shoaib100mph/status/1589175995575152641?s=20&t=baDHhivEjcjMAID-jjO01w
આ નિવેદને વીડિયો જાહેર કરીને ખળભળાટ મચાવ્યો હતો

શોએબ અખ્તરે રોહિત શર્માના સુકાની ટીમ ઈન્ડિયાને ધમકી આપતાં કહ્યું કે હવે અમારે ફરી એકબીજાને મળવું પડશે. શોએબ અખ્તરના ઈશારા મુજબ, T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ફાઇનલમાં ભારત અને પાકિસ્તાનની ટીમો ફરી ટકરાશે. શોએબ અખ્તરે ટીમ ઈન્ડિયાને ધમકી આપતા કહ્યું, ‘હા તમે કહેતા હતા કે અમે બહાર છીએ, હવે તમે રહો, હવે અમારે તમને ફરીથી મળવાનું છે.’

‘જો ફાઇનલમાં ભારત અને પાકિસ્તાન…’

શોએબ અખ્તરે કહ્યું, ‘ભારત અને પાકિસ્તાન ફાઇનલમાં પહોંચે તો સારું. જો ભારત અને પાકિસ્તાન સેમિફાઈનલમાં હાર્યા બાદ બહાર થઈ જશે તો તે ખોટું થશે. શોએબ અખ્તરે કહ્યું, ‘આ વર્લ્ડ કપમાં લગભગ તમામ ટીમોએ ખૂબ જ ખરાબ રમત દર્શાવી છે. ઓસ્ટ્રેલિયા બહાર છે, ઈંગ્લેન્ડની ટીમ પણ શાનદાર ક્રિકેટ રમી નથી અને પાકિસ્તાન પણ સારું રમ્યું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *