કેપ્ટન રોહિતના આ એક નિર્ણયથી બધુ સાફ થઈ જશે, આ ખેલાડી T20 વર્લ્ડ કપમાં રમ્યા વિના જ ઘરે પરત જશે

કેપ્ટન રોહિતના આ એક નિર્ણયથી બધુ સાફ થઈ જશે, આ ખેલાડી T20 વર્લ્ડ કપમાં રમ્યા વિના જ ઘરે પરત જશે

T20 વર્લ્ડ કપ 2022: T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં કેપ્ટન રોહિતે હજુ સુધી કોઈ મોટા મેચ વિનરને મેચ રમવાની તક આપી નથી. આ ખેલાડીને આવનારી મેચોમાં તક મળવી પણ મુશ્કેલ લાગી રહી છે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022 (ICC T20 વર્લ્ડ કપ 2022) માં સુપર 12 ની મેચો પૂર્ણ થઈ ગઈ છે. ચાહકો હવે 9 અને 10 નવેમ્બરના રોજ સેમિફાઇનલ મેચ જોવા મળશે. સુપર 12માં ટીમ ઈન્ડિયાનું પ્રદર્શન સર્વશ્રેષ્ઠ રહ્યું, ટીમે તેની 5 મેચમાંથી 4માં જીત મેળવી, પરંતુ આ મેચોમાં કેપ્ટન રોહિત શર્માને એક પણ મેચ રમવાની તક મળી નથી. રોહિતના આ નિર્ણયથી લગભગ સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે આ ખેલાડીને આવનારી મેચોમાં તક મળવી મુશ્કેલ થઈ રહી છે.

હવે આ ખેલાડી માટે T20 વર્લ્ડ કપમાં રમવું મુશ્કેલ છે

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાએ અત્યાર સુધી રમાયેલી 5 મેચોમાં જાદુઈ બોલર યુઝવેન્દ્ર ચહલને સ્થાન આપ્યું ન હતું. હાલમાં જ ઝિમ્બાબ્વે સામે રમાયેલી મેચમાં પણ તે પોતાનું સ્થાન બનાવી શક્યો નહોતો. આ ટૂર્નામેન્ટની શરૂઆત પહેલા યુઝવેન્દ્ર ચહલને પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કરવાનો સૌથી મોટો દાવેદાર માનવામાં આવતો હતો. આવી સ્થિતિમાં તેના માટે હવે આવનારી મોટી મેચોમાં પણ જગ્યા મેળવવી મુશ્કેલ છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના અત્યાર સુધીના આંકડા

યુઝવેન્દ્ર ચહલે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 69 ટી20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 8.12ની ઈકોનોમી સાથે 85 વિકેટ લીધી છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલ ટી20 ક્રિકેટમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી વધુ વિકેટ લેનાર બીજા નંબર પર છે.

આર અશ્વિનને સતત ટીમમાં જગ્યા મળી રહી છે

આ ટૂર્નામેન્ટમાં કેપ્ટન રોહિત શર્માએ અત્યાર સુધી રવિચંદ્રન અશ્વિનને પ્લેઇંગ 11માં સ્પિનર ​​તરીકે પસંદ કર્યો હતો. આર અશ્વિને આ ટુર્નામેન્ટની પ્રથમ 4 મેચમાં માત્ર 3 વિકેટ લીધી હતી, પરંતુ તેણે ઝિમ્બાબ્વે સામે શાનદાર રમત બતાવી હતી. આ મેચમાં 4 ઓવર બોલિંગ કરીને તેણે 5.50ની ઈકોનોમી પર માત્ર 22 રન જ ખર્ચ્યા અને 3 વિકેટ પોતાના નામે કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *