ટીમ ઈન્ડિયાને મળ્યા ખુશીના સમાચાર, સેમિફાઈનલ પહેલા અચાનક આ ખેલાડી પાછો આવ્યો

ટીમ ઈન્ડિયાને મળ્યા ખુશીના સમાચાર, સેમિફાઈનલ પહેલા અચાનક આ ખેલાડી પાછો આવ્યો

T20 વર્લ્ડ કપ 2022: T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાએ ઝિમ્બાબ્વેને હરાવ્યું અને ગ્રુપ-2માં ટોચ પર રહી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી ફોર્મમાં પાછો ફર્યો હતો.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાએ ઝિમ્બાબ્વેને હરાવીને ગ્રુપ-2માં ટોપ પર રહી. ટીમ ઈન્ડિયાએ ઝિમ્બાબ્વે સામે આસાન જીત નોંધાવી હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી શાનદાર ફોર્મમાં વાપસી કરવામાં સફળ રહ્યો હતો. આ ખેલાડી બોલ સાથે આ ટૂર્નામેન્ટમાં વધુ સફળ રહ્યો ન હતો, પરંતુ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ આ ખેલાડીને સતત પ્લેઇંગ 11માં સામેલ કર્યો હતો.

ભારતનો આ મોટો મેચ વિનર ફોર્મમાં પાછો ફર્યો

ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોએ આ મેચમાં ઝિમ્બાબ્વેની ઈનિંગને 115 રનમાં ઠલવી દીધી હતી. ટીમ ઈન્ડિયાના આ શાનદાર પ્રદર્શન પાછળ અનુભવી સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિનનો સૌથી મોટો હાથ હતો. આર અશ્વિન આ મેચ પહેલા પોતાની છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો, પરંતુ આ મેચમાં તે ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી સફળ બોલર રહ્યો હતો.

ઝિમ્બાબ્વે ટીમનો ઢગલો થઈ ગયો

આર અશ્વિને આ મેચ પહેલા T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 4 મેચમાં માત્ર 3 વિકેટ લીધી હતી, પરંતુ તેણે ઝિમ્બાબ્વે સામે શાનદાર રમત બતાવી હતી. આ મેચમાં 4 ઓવર બોલિંગ કરીને તેણે 5.50ની ઈકોનોમી પર માત્ર 22 રન જ ખર્ચ્યા અને 3 વિકેટ પોતાના નામે કરી. આર અશ્વિને રેયાન બર્લે, વેલિંગ્ટન મસાકાડઝા અને રિચર્ડ નાગરવાને પોતાનો શિકાર બનાવ્યો હતો.

લાંબા સમય બાદ ટી20માં વાપસી કરી હતી

ટીમ ઈન્ડિયાએ જુલાઈ મહિનામાં વેસ્ટ ઈન્ડિઝનો પ્રવાસ કર્યો હતો. આ પ્રવાસમાં આર અશ્વિને ટી20 ટીમમાં પુનરાગમન કર્યું હતું. આર અશ્વિન એશિયા કપ 2022માં પણ રમ્યો હતો. હવે તે ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં પણ ટીમ ઈન્ડિયાની જીતમાં યોગદાન આપી રહ્યો છે. રવિચંદ્રન અશ્વિને ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 64 T20 મેચમાં 72 વિકેટ ઝડપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *