શિખર ધવને ખુલાસો કર્યો મોટો રહસ્ય, કહ્યું કોહલી આ રીતે બન્યો દુનિયાનો સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન

શિખર ધવને ખુલાસો કર્યો મોટો રહસ્ય, કહ્યું કોહલી આ રીતે બન્યો દુનિયાનો સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન

વિરાટ કોહલીઃ વિરાટ કોહલીના જન્મદિવસ પર શિખર ધવને એક મોટી વાત કહી છે. તેણે કહ્યું છે કે, વિરાટ કોહલી આટલો ફિટ કેવી રીતે રહે છે. વિરાટ કોહલી શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ઘણો સ્કોર કરી રહ્યો છે.

વિરાટ કોહલીની ગણતરી વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓમાં થાય છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. વિરાટ કોહલી સાથે લાંબા સમય સુધી દિલ્હી તરફથી રમતા શિખર ધવને તેના 34માં જન્મદિવસ પર તેના માટે એક મોટી વાત કહી છે.

ધવને આ વાત કહી

શિખર ધવને શનિવારે ‘ઈન્ડિયા ટુડે કોન્ક્લેવ’માં કહ્યું, ‘વિરાટ કોહલી T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ટૂર્નામેન્ટમાં ખૂબ સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યો છે. તેમને જન્મદિવસની ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ. ભારત યોગ્ય સમયે સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યું છે અને હું ટીમ માટે જીતની આશા રાખું છું.

વિરાટનો આત્મવિશ્વાસ મજબૂત છે

શિખર ધવને આગળ કહ્યું, ‘વિરાટ ખૂબ જ મજબૂત આત્મવિશ્વાસ ધરાવતો ખેલાડી છે, જ્યારે તમે તેની સાથે વાત કરો છો, ત્યારે તે ખૂબ જ સકારાત્મક હોય છે. તે બધું તમે તમારી જાતને કેવી રીતે લો છો તેના પર નિર્ભર છે. તમે તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્ર બની શકો છો અથવા તમે તમારા પોતાના શિકાર બની શકો છો, તે સંપૂર્ણપણે તમારા પર નિર્ભર છે.

વિરાટ પહેલા ઘણો જાડો હતો

તેણે કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ શિસ્તબદ્ધ પણ છે, તે પહેલા બધું જ ખાતો હતો અને ખૂબ જ જાડો થઈ ગયો હતો પરંતુ તેણે પોતાની મરજીથી તેને સંપૂર્ણપણે બદલી નાખ્યો હતો. આ સાથે તેની કુશળતા તેને સફળતા અપાવી છે.

પાકિસ્તાન સામે વિરાટ કોહલીની શાનદાર ઇનિંગ

વિરાટ કોહલીની પ્રક્રિયા વિશે વાત કરતા ધવને કહ્યું, “જ્યારે કોઈ સારુ પ્રદર્શન ન કરી રહ્યું હોય ત્યારે તમે ઘણા તણાવમાંથી પસાર થાઓ છો. તમે ઊંડા જાઓ અને આત્મનિરીક્ષણ કરો. જીવનનો દરેક તબક્કો તમને કંઈક શીખવે છે અને તે ગંતવ્ય વિશે નહીં પણ તમારી મુસાફરી વિશે છે. જ્યારે એક વ્યક્તિને ખબર પડે છે કે તે પ્રવાસ વિશે છે ત્યારે તે વધુ આનંદદાયક બને છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *