સોમવારે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર મોગલ માં ની કૃપા બની રહશે, પૂરી થશે બધી જ માનો કામના, જાણો તમારી રાશિ અહી

સોમવારે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર મોગલ માં ની કૃપા બની રહશે, પૂરી થશે બધી જ માનો કામના, જાણો તમારી રાશિ અહી

આજનું રાશિફળ 07 નવેમ્બર 2022: આજે મકર અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે. મીન અને વૃષભ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. મિથુન અને તુલા રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે.આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિ ભવિષ્ય. આજનું જન્માક્ષર અહીં જુઓ. સુજીત જી મહારાજ – આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર અશ્વની નક્ષત્ર અને મેષ રાશિમાં છે. ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે.મંગળ મિથુન રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. મેષ અને કન્યા રાશિના જાતકોને ગ્રહ સંક્રમણનો મહત્તમ લાભ મળશે.શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ હોવાથી વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકોને પ્રેમમાં સફળતા મળશે, પ્રેમ લગ્નમાં પરિણમી શકે છે. મકર અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે.મીન અને વૃષભ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. મિથુન અને તુલા રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે.આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિ ભવિષ્ય.

આજનું રાશિફળ અહીં જુઓ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષ- સૂર્ય સાતમે અને ચંદ્ર આ ઘરમાં છે આજે મંગળ અને બુધ ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. પ્રવાસ માટે સમય અનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળા અને લીલા રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.તુલસીનું ઝાડ વાવો. પ્રેમ જીવન આનંદમય રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભઃ- ગુરુના અગિયારમા અને ચંદ્રના બારમા ગોચરની સુસંગતતાને કારણે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ટાળો. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો. ઘરમાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3.મિથુન- વિદ્યાર્થીઓના કરિયરમાં ઉન્નતિની સંભાવના છે.આ રાશિમાંથી સ્વામી બુધ અને અગિયારમા ચંદ્રનું સંક્રમણ નોકરીમાં પ્રગતિ આપી શકે છે.લાલ અને આકાશનો રંગ શુભ છે.ધન મળવાની સંભાવના બની શકે છે. . નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો. તમારા જીવનસાથી સાથે મીઠી વાત કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- ચંદ્ર દસમા કર્મની ભક્તિ આપે છે. ગુરુ નવમાં એટલે કે ભાગ્યમાં છે.શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. વેપારમાં પ્રગતિથી તમે ખુશ રહી શકશો. કોઈપણ મોટી ધંધાકીય યોજના ફળદાયી રહેશે.કેસરી અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ – રાજનીતિમાં સફળતા મળે. વ્યવસાયમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે.વાહન ખરીદવાની યોજના બનશે. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.જાંબામાં થોડી ચિંતા રહી શકે છે.ઘઉંનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6.કન્યા – મેષ રાશિનો ચંદ્ર અને મકર રાશિનો શનિ રાજનીતિ માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા કામ પૂરા થશે.સૂર્ય અને શુક્ર હવે દ્વિતીય સંક્રમણ કરવાથી વેપાર-નોકરીમાં લાભ મળશે. આકાશી અને સફેદ રંગ શુભ છે.ગાયને કેળા ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલાઃ- આજે તમે સ્વાસ્થ્યના મામલે થોડો તણાવની સ્થિતિમાં રહેશો.ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. રાશિનો સ્વામી શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ છે. પ્રેમમાં પ્રવાસ થશે.બેંકિંગ અને આઈટી સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. જમીન કે મકાન ખરીદવાની વાત થશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને કેળું ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8.વૃશ્ચિક- આજે મંગળ મિથુન અને શનિ મકર રાશિમાં વેપારને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દી પ્રત્યે ઉત્સાહી રહેશે.તલનું દાન કરો.વાયોલેટ અને સફેદ રંગ શુભ છે.મંગળ અને સૂર્યના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. માતાના આશીર્વાદથી ચંદ્ર ગ્રહની શુભતા વધે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુ- ચંદ્રની મેષ અને ગુરુની ચોથી અસર શુભ છે.શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતા વ્યવસાયમાં સફળતા અપાવશે.અટવાયેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે.લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.પિતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર- આ રાશિમાં ચંદ્રનું મેષ અને શનિનું સંક્રમણ નોકરી માટે શુભ છે.શનિ અને શુક્ર રાજકારણના કારક ગ્રહો છે.રાજકારણીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં મંગળ લાભ આપી શકે છે. શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભ- ચંદ્રનો ત્રીજો અને શનિનો બારમો ભાવ શુભ છે.બારમો ખર્ચ ઘર છે. જામમાં આળસ ટાળો. દાન કરો, ગુરુ આ રાશિથી બીજા ક્રમે છે. શુક્ર પ્રેમનો વિસ્તાર કરશે. તમે રાજનીતિમાં સફળ થશો. યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

12. મીન- આ રાશિમાં ચંદ્ર, સૂર્ય, તુલા અને ગુરુનો પ્રભાવ નોકરી માટે શુભ છે.મંગળનું ચોથું સંક્રમણ બેંકિંગ અને આઈટી નોકરી કરનારા લોકોને લાભ આપી શકે છે. શુક્ર તમને ધન પ્રાપ્તિમાં સફળતા અપાવશે.સફેદ અને પીળા રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.વિવાહિત જીવન સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *