સૂર્યકુમાર યાદવે ખૂલ્યું મોટો રાજ, કે તે આ કારણે બન્યો વિશ્વનો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન

સૂર્યકુમાર યાદવે ખૂલ્યું મોટો રાજ, કે તે આ કારણે બન્યો વિશ્વનો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન

ICC રેન્કિંગ: સૂર્યકુમાર યાદવ હવે વિશ્વનો નવો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન છે અને આ સિદ્ધિ હાંસલ કરવી દરેક વ્યક્તિ માટે જરૂરી નથી. સૌથી મોટા રહસ્યનો ખુલાસો કરતા સૂર્યકુમાર યાદવે કહ્યું છે કે શા માટે તે વિશ્વનો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન બનવામાં સફળ થયો છે. T20 વર્લ્ડ કપ: સૂર્યકુમાર યાદવ હવે વિશ્વનો નવો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન છે અને આ સિદ્ધિ હાંસલ કરવી એ દરેકના હાથમાં વાત નથી. સૌથી મોટા રહસ્યનો ખુલાસો કરતા સૂર્યકુમાર યાદવે કહ્યું છે કે શા માટે તે વિશ્વનો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન બનવામાં સફળ થયો છે.

સૂર્યકુમાર યાદવે સૌથી મોટું રહસ્ય ખોલ્યું
સૂર્યકુમાર યાદવે ખુલાસો કર્યો છે કે ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ તરફથી ખુલ્લેઆમ રમવા માટે લીલી ઝંડી મેળવવી એ નંબર 1 T20 બેટ્સમેન બનવાનું એક મોટું કારણ છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સૂર્યકુમારનો દબદબો રહ્યો હતો. સૂર્યકુમારે પાકિસ્તાનના વિકેટ કીપર ઓપનર મોહમ્મદ રિઝવાનને પછાડીને T20 બેટ્સમેનોની રેન્કિંગમાં નંબર 1 ખેલાડી બની ગયો છે.

માર્ચ 2021માં ડેબ્યૂ
માર્ચ 2021માં ઈંગ્લેન્ડ સામે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં પદાર્પણ કર્યાના 20 મહિનાથી ઓછા સમયમાં ટોચ પર પહોંચ્યા પછી, સૂર્યકુમાર ઘણી પ્રશંસા મેળવી રહ્યો છે, જે ખેલાડીઓને તેની સમગ્ર કારકિર્દીમાં ખુશી થશે.

સૂર્યકુમારના નામે એક ટી-20 સદી
સૂર્યકુમાર પાસે ટી20 સદી અને 11 અડધી સદી છે, પરંતુ તેની પાસે 177 થી વધુનો સ્ટ્રાઈક રેટ છે અને તે મેદાનના તમામ ભાગોમાં સ્કોર કરવાની ક્ષમતા ધરાવે છે અને તે 360-ડિગ્રીનો ખેલાડી છે જે તેની આશ્ચર્યજનક બેટિંગ શૈલી માટે જાણીતો છે.

તેના કારણે જ તે વિશ્વનો નંબર 1 T20 બેટ્સમેન બન્યો
સૂર્યકુમારે આઈસીસીને કહ્યું, ‘ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ પાસેથી મુક્તપણે રમવાની પરવાનગી મેળવવી એ મોટી વાત છે, કારણ કે હું જે નંબર પર બેટિંગ કરું છું, ત્યાં ઘણું દબાણ હોય છે. મને લાગે છે કે તેણે મને જે રીતે મુક્તપણે રમવાની મંજૂરી આપી છે, હું નિર્ભયપણે રમી શકું છું. જલદી બહાર નીકળી જાઉં તો પણ મને મજા આવે છે.

સૂર્યકુમાર નંબર 1 રેન્કિંગથી ખૂબ જ ખુશ છે
સૂર્યકુમારે કહ્યું, “હું તેનાથી ખરેખર ખુશ છું (રેન્કિંગ નંબર 1) અને મેં અહીં સુધી પહોંચવા માટે સખત મહેનત કરી છે. નહિંતર નંબર વન બનવું ખૂબ મુશ્કેલ હતું, પરંતુ મને લાગે છે કે અહીં રહેવું વધુ મુશ્કેલ હશે. તે એક પડકાર હશે, પરંતુ હું મારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *