આ છોકરી અગાશી પર વિડીયો બનાવતી હતી, અચાનક થયું આવું કે…………જુઓ આ વિડીયો

આ છોકરી અગાશી પર વિડીયો બનાવતી હતી, અચાનક થયું આવું કે…………જુઓ આ વિડીયો

વાયરલ વીડિયોઃ તેનો વીડિયો જોયા બાદ ઓછામાં ઓછા તે લોકોને સબક મળશે જે સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરવા માટે વીડિયો બનાવે છે. જો કે આ છોકરીને વધારે ઈજા નથી થઈ પરંતુ છોકરી ચોક્કસથી સતર્ક થઈ ગઈ. ગર્લ મેકિંગ ડાન્સ રીલ વિડિયોઃ આજકાલ ડાન્સ રીલનો ટ્રેન્ડ પૂરતો થઈ ગયો છે. સોશિયલ મીડિયાના તમામ માધ્યમો પર પોસ્ટ કરવા માટે લોકો દરરોજ વીડિયો બનાવતા રહે છે. કેટલીકવાર લોકો એવા સ્થળોએ પણ રીલ બનાવે છે જ્યાં ભય હોય છે. આ એપિસોડમાં એક એવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જ્યારે એક છોકરી વીડિયો રીલ બનાવવા ઘરની છત પર ગઈ ત્યારે કંઈક એવું થયું કે તેને ખ્યાલ જ ન હતો.

ઘરની છત પર ડાન્સ..
વાસ્તવમાં, આ વીડિયો એક યુઝરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. આ વીડિયોને શેર કરતા તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે જ્યારે મારો મિત્ર પહેલીવાર ટેરેસ પર વીડિયો બનાવવા જાય છે ત્યારે તે થઈ જાય છે. આ પછી તેણે આ વીડિયો શેર કર્યો. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે એક છોકરી ઘરની છત પર ડાન્સ કરવા જાય છે. આ માટે તેણે મોબાઈલનો કેમેરા પહેલેથી જ સેટ કરી રાખ્યો હતો.

સમગ્ર ઘટના મોબાઈલમાં કેદ
તેણે નાચવાનું શરૂ કર્યું કે તરત જ આકાશમાં વીજળી ચમકવા લાગી અને વાદળો ગર્જના કરવા લાગ્યા. વીજળીના ચમકારા અને ગર્જના સાંભળીને, તે નૃત્ય સ્ટેપના પ્રવાહમાં જ પડી જાય છે. આ પછી, જ્યારે વીજળી ચમકતી બંધ થાય છે, ત્યારે તે ઊભી થાય છે. આ સમગ્ર ઘટના ત્યાં પડેલા મોબાઈલમાં કેદ થઈ જાય છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ થતા જ તે જોરદાર વાયરલ થઈ ગયો હતો. લોકો પણ આ વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. જો કે, કેટલાક સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ વાતને લઈને મૂંઝવણમાં પણ છે કે આ સાચું છે કે પછી એડિટ કરીને કેટલીક સ્પેશિયલ ઈફેક્ટ્સ ઉમેરવામાં આવી છે. હાલમાં આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જુઓ વિડીયો :

https://www.instagram.com/reel/CkGwBuVAL1s/?utm_source=ig_web_copy_link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *