રાશિફળ 05 નવેમ્બર 2022 : શનિવારે હનુમાનદાદા ની રૂપ થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 05 નવેમ્બર 2022 : શનિવારે હનુમાનદાદા ની રૂપ થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 05 નવેમ્બર 2022: આજના રાશિફળ પરથી જાણો આજે કોના સિતારા ચમકશે. સુજીત જી મહારાજ – આજે ચંદ્ર મીન રાશિમાં છે અને ઉત્તરાભાદ્રપદ નક્ષત્ર છે. સૂર્ય અત્યારે તુલા રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. મકર અને મંગળમાં શનિ વક્રી થઈને હવે મિથુન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. આજે મીન રાશિમાં ગુરુ અને ચંદ્ર એક સાથે ગજકેસરી યોગ બનાવી રહ્યા છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે કર્ક, મિથુન અને તુલા રાશિના લોકો વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. આજે મેષ અને મિથુન રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે કર્ક અને ધનુ રાશિના જાતકોએ ચંદ્ર અને શનિના ગોચરને કારણે વાહનના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવવી નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- આજે ત્રીજો મંગળ, સાતમો સૂર્ય અને બારમો ચંદ્ર અને ગુરુ જાંબુમાં મોટો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં પોસ્ટ બદલવાની સંભાવના છે. જાંબમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થવાની પણ શક્યતાઓ છે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- આજે છઠ્ઠો સૂર્ય ટેન્શન આપી શકે છે. રાજનેતાઓ માટે સફળતા છે.વ્યાપારમાં અટકેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે. સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.તલ અને અડદનું દાન કરો. પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન- તુલા રાશિનો સૂર્ય IT ક્ષેત્ર માટે શુભ છે. આ દિવસે દશમો ગુરુ અને ચંદ્ર કર્મ સ્થાન પર સાથે કામ અને વેપાર માટે અનુકૂળ છે. જામમાં ફેરફાર સાથે સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. તમે નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- સૂર્ય આ રાશિમાંથી ચોથો ગ્રહ છે, ગુરુ અને ચંદ્ર મનના કરક ગ્રહો છે, જે ભાગ્યની દૃષ્ટિએ શુભ છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. લીલા અને આકાશી રંગ શુભ છે.શિવની પૂજા કરો. આજે શનિને તલ અને અડદનું દાન કરો. શિવની પૂજા કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ – ગુરુ – ચંદ્ર આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં રહેશે.મંગળનું મિથુન ગોચર જમીનની ખરીદી માટે શુભ છે. શુક્ર અને બુધ જાંબુમાં કોઈ નવી જવાબદારીથી લાભ થશે. આજે કોઈ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લીલા અને આકાશી રંગ શુભ છે.મૂગનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- મંગળ દશમે આત્મબળ વધારશે.સૂર્ય આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહીને આર્થિક લાભ આપશે. સાતમે ગુરુ અને ચંદ્ર વેપાર માટે લાભદાયક છે શનિ પણ શુભ છે જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. ભગવાન વિષ્ણુને તુલસી અર્પણ કરો. વાદળી અને જાંબલી સારા રંગો છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. વેપારમાં નવા કરારથી લાભ થઈ શકે છે.

તુલાઃ- સૂર્ય આ રાશિમાં હોવાથી આઈટી અને ફિલ્મ જગત માટે શુભ છે.ધંધાના સંબંધમાં થોડો તણાવ શક્ય છે.શ્રી સૂક્ત વાંચો.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લીલો અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. ભગવાન શિવ મંદિરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

વૃશ્ચિક- સૂર્ય બારમા ભાવમાં રહીને રાજકારણમાં પ્રગતિ કરશે. ગુરુ- ચંદ્ર પાંચમા સંતાન માટે શુભ છે.આજનો દિવસ પ્રવાસ માટે સફળતાનો છે. કન્યા અને મકર રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

ધનુરાશિ- સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને શનિ મકર રાશિમાં છે. આજે ગુરુ અને ચંદ્ર અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યા છે.આ રાશિ પર શનિની પણ સાડાસાત સતી છે.જામ અને ધંધા સંબંધી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. નવા કરાર સાથે વ્યવસાયમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો. વિષ્ણુજીને સમર્પિત તુલસી દળ પાસે જ રાખો.

મકર- મંગળ મિથુન રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે. શનિ આ રાશિમાં પૂર્વવર્તી ગોચર કરશે. વાણીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. આર્થિક સ્થિતિમાં પ્રગતિ થાય.શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને તમે મૂંઝવણમાં રહેશો. વાયોલેટ અને નારંગી રંગ શુભ છે.

મકર રાશિનો સ્વામી શનિ આ રાશિથી બારમા ભાવમાં છે. વેપારમાં લાભ થશે અને નવા કાર્યની શરૂઆત થશે. તલનું દાન કરવાથી શુભ ફળ મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે.લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે. શ્રી ગણેશજીની પૂજા કરવી શ્રેષ્ઠ છે.

મીન- સૂર્ય આ રાશિથી આઠમે છે અને ગુરુ-ચંદ્ર આ રાશિમાં શુભ છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. મંગળ અને શુક્રનું સંક્રમણ ઘર અને ઘર માટે શુભ છે. વેપારમાં લાભના સંકેત છે અને કોઈ મોટું કામ શક્ય છે. પારિવારિક કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *