કેપ્ટન રોહિત શર્માને હવે T20 વર્લ્ડ કપની કોઈ ચિંતા નથી, ટીમનો સૌથી મોટો બેટ્સમેન ફોર્મમાં પાછો આવ્યો

કેપ્ટન રોહિત શર્માને હવે T20 વર્લ્ડ કપની કોઈ ચિંતા નથી, ટીમનો સૌથી મોટો બેટ્સમેન ફોર્મમાં પાછો આવ્યો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ બાંગ્લાદેશ સામેની મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક સ્ટાર બેટ્સમેન ફોર્મમાં પાછો ફર્યો છે. આ ખેલાડીએ તોફાની ઈનિંગ રમીને બધાના દિલ જીતી લીધા છે. આ સાથે જ કેપ્ટન રોહિત શર્માનું મોટું ટેન્શન દૂર થઈ ગયું છે.

રોહિત શર્માની કમાન હેઠળ ભારતીય ટીમ ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કરી રહી છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં અત્યાર સુધી 4માંથી 3 મેચ જીતી છે. ભારતે રોમાંચક મેચમાં બાંગ્લાદેશને 5 વિકેટે હરાવ્યું. આ મેચમાં એક સ્ટાર ખેલાડી ફોર્મમાં પરત ફર્યો છે. આ સાથે જ કેપ્ટન રોહિત શર્માનું ઘણું ટેન્શન સમાપ્ત થઈ ગયું છે.

આ ખેલાડી ફોર્મમાં પાછો ફર્યો

બાંગ્લાદેશ સામેની મેચમાં સ્ટાર ઓપનર બેટ્સમેન કેએલ રાહુલ ફોર્મમાં પરત ફર્યો હતો. તેણે તોફાની અડધી સદી ફટકારી હતી. તે ફોર્મમાં પરત ફરતાની સાથે જ ભારતીય ચાહકોમાં ખુશીની લહેર છવાઈ ગઈ હતી. કેએલ રાહુલે બાંગ્લાદેશ સામે 32 બોલમાં 50 રન બનાવ્યા જેમાં ત્રણ ચોગ્ગા અને 4 લાંબી છગ્ગાનો સમાવેશ થાય છે. વર્તમાન T20 વર્લ્ડ કપમાં આ તેની પ્રથમ અડધી સદી છે.

વિસ્ફોટક બેટિંગમાં નિષ્ણાત

કેએલ રાહુલ ખૂબ જ વિસ્ફોટક બેટિંગમાં નિષ્ણાત ખેલાડી છે. જ્યારે તે પોતાની લયમાં હોય છે, ત્યારે તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. તે મોટી મેચો સામે છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે અને કેપ્ટન રોહિત શર્મા સાથે તેની ઓપનિંગ જોડી ઘણી હિટ છે. રાહુલ વિકેટની વચ્ચે ઝડપી રન કરે છે.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રણેય ફોર્મેટ રમ્યા

ભારતીય ટીમના વાઈસ કેપ્ટન કેએલ રાહુલે ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ક્રિકેટ રમી છે. તેની ક્લાસિક બેટિંગના દરેક લોકો દિવાના છે. તે લાંબી સિક્સર મારવા માટે પ્રખ્યાત છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 43 ટેસ્ટ મેચમાં 2547 રન, 45 વનડેમાં 1665 રન અને 70 ટી20 મેચમાં 2209 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *