આજનું રાશિફળ 04 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 04 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 04 નવેમ્બર 2022: શુક્રવારે શનિના સંક્રમણને કારણે વૃષભ અને કુંભ રાશિના લોકોએ વ્યવસાયમાં બિલકુલ બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. કર્ક અને તુલા રાશિના લોકોએ દાંપત્ય જીવનમાં ગુસ્સો ન કરવો જોઈએ. જાણો જન્માક્ષર મુજબ 4 નવેમ્બરનો શુક્રવાર કેવો રહેશે તમારો. સુજીત જી મહારાજ – આજે ચંદ્ર પૂર્વાભાદ્રપદ નક્ષત્રમાં છે અને કુંભ રાશિમાં છે. સાંજે 06:18 પછી, ચંદ્ર મીન રાશિમાં જશે. મીનનો સ્વામી ધન અને જ્ઞાનનો ગ્રહ છે . સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને શનિ મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. મંગળ મિથુન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે મેષ, મિથુન અને કુંભ રાશિના લોકો વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તુલા અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના સંક્રમણને કારણે વૃષભ અને કુંભ રાશિના લોકો વેપાર પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. કર્ક અને તુલા રાશિના લોકો દામ્પત્ય જીવનમાં સુખ માટે ગુસ્સો છોડી દે તો સારું. તુલા અને મકર રાશિની લવ લાઈફ સારી રહેશે. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- આજે રાશિનો સ્વામી મંગળ ત્રીજા સ્થાને અને ગુરુ બારમા ભાવમાં રહેશે.શુક્ર બેંકિંગ અને શૈક્ષણિક ક્ષેત્રે લાભ આપશે. બુધ મીડિયા અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં નવી જવાબદારીઓ આપી શકે છે. નોકરીને લઈને તણાવ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં વિવાદ થવાની સંભાવના છે.સુખદ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- મંગળ બીજા સ્થાને અને ગુરુ અગિયારમાં ભાવે રહેશે.વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. વેપારમાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશન તરફ આગળ વધશો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. ચંદ્ર અને ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. દામ્પત્ય જીવનમાં પ્રેમ જળવાઈ રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુનઃ- આ દિવસે વ્યાપાર પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. યુવાનોએ પ્રેમ જીવનમાં વધુ પડતા ભાવુક થવાનું ટાળવું જોઈએ.તમે આધ્યાત્મિક માર્ગ તરફ આગળ વધી શકો છો.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.રાહુને અડદ અને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્ક-ચંદ્ર મનનો કરક ગ્રહ છે, જે સાંજે 06:18 પછી ભાગ્યમાં છે. માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.યુવાનો પ્રેમમાં શુક્રના સહયોગનો લાભ લેશે, દામ્પત્ય જીવન સુંદર રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ- આ રાશિનો આઠમો ચંદ્ર સાંજે 06:18 પછી અને આ રાશિનો બીજો સૂર્ય વેપારમાં કોઈ નવા કરારથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પણ ફેમિલી પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી.લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. પ્રેમમાં શંકાથી દૂર રહો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- સાંજે 06:18 પછી ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં છે અને ગુરુ પણ આ રાશિમાંથી સાતમા ભાવમાં છે. સાતમું જીવન સાથીનું ઘર છે.પત્નીને સોનાના દાગીના ગિફ્ટ કરો.ગજકેસરી નામનો રાજયોગ બની રહ્યો છે.નોકરીમાં સફળતાથી તમે પ્રસન્ન રહેશો. ભગવાન ગણેશને દુર્વા અર્પણ કરો. નારંગી અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા- સાંજે 06:18 પછી ચંદ્ર આ રાશિમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. મકર રાશિમાં શનિ વક્રી છે.ધંધાના સંબંધમાં તણાવ શક્ય છે.હનુમાન બાહુક વાંચો.આજે કર્ક અને મકર રાશિના મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાદળી અને લાલ સારા રંગો છે. પ્રેમ જીવનમાં ભાવનાત્મકતા પર નિયંત્રણ રાખો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક- સૂર્ય બારમો, ચંદ્ર-ગુરુ પંચમ સાંજે 06:18 પછી શુભ છે.આજનો દિવસ વ્યવસાય માટે સફળ છે.મિથુન અને તુલા રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને નારંગી શુભ છે.સાત ધાન્યનું દાન કરો. લવ લાઈફ સારી રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- આજે સાંજે 06:18 પછી, ચંદ્ર-ગુરુ ચતુર્થ, સૂર્ય અગિયારમા ભાવમાં છે. જામ અને વેપારને લગતા સારા સમાચાર મળશે. નવા કરાર સાથે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે.વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.મિત્રો સાથે પ્રવાસ થઈ શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર- સાંજે 06:18 પછી, ચંદ્ર, મીન અને ગુરુ પણ એક જ રાશિમાં રહેશે, આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને છે. આ રાશિ માટે શનિ શુભ છે.વાહન ના ઉપયોગ માં સાવધાની રાખો.રાજનીતિ માં પ્રગતિ થાય. વેપારમાં સફળતા મળશે. લીલો અને જાંબલી રંગ શુભ છે.લવ લાઈફ સારી રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- 06:18 pm પછી, ચંદ્ર અને ગુરુ બીજા મકાનમાં વ્યવસાયિક મુસાફરીનો સંયોગ કરી રહ્યા છે. ભાગ્યનો સૂર્ય શુભ લાભ આપશે. વેપારમાં નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે.મંગળ આત્મશક્તિ વધારશે.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.ભગવાન કૃષ્ણની પૂજા કરવી અને ફળોનું દાન કરવું શ્રેષ્ઠ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- સાંજે 06:18 પછી આ રાશિમાં ગુરૂ અને ચંદ્રનું સંક્રમણ શુભ ફળ આપશે.સપ્તમો સૂર્ય પ્રેમ જીવનમાં શુભતામાં વધારો કરે છે. રોકાયેલું ધન આવવાના સંકેત છે.ધંધામાં પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે.ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો.સફેદ અને કેસરી રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *