આજનું રાશિફળ 03 નવેમ્બર 2022 : ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 03 નવેમ્બર 2022 : ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 03 નવેમ્બર 2022: જાણો મેષ, કર્ક, મિથુન સહિત તમામ રાશિઓ માટે આજનો દિવસ કેવો રહેશે. સુજીત જી મહારાજ – આજે શતભિષા નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન અને સૂર્ય પણ તુલા રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યા છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે કર્ક અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. કર્ક અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને કાર્યક્ષેત્રમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યની ઉપેક્ષા ન કરે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- આજે આ રાશિથી ચંદ્રનું અગિયારમું ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે.રાજકારણીઓને લાભ થશે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભઃ- આજનો દિવસ નવા પ્રોજેક્ટ સંબંધિત કાર્યમાં વિશેષ સફળતાનો છે. પૈસા આવી શકે છે. શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે નવા કામ તરફ આગળ વધશો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુનઃ- સૂર્યની પાંચમી અસર બાળકો માટે શુભ છે. ચંદ્રનું કુંભ રાશિનું સંક્રમણ શુભ છે. જામમાં પ્રગતિ થશે. દશમા ગુરુના કારણે કાર્યમાં સફળતા સરળતાથી મળે છે. સંતાનોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્ર કુંભ અને સૂર્યનો ચોથો ગોચર આર્થિક વિકાસ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહઃ- આજે ચંદ્ર આ રાશિથી સાતમા ભાવમાં છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને નવી તકો મળશે. સફેદ અને નારંગી રંગ સારા છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. મગ અને તલનું દાન કરો. પિતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- ચંદ્રની છઠ્ઠી અને ગુરુની સાતમી અસર અનુકૂળ છે. તમે આધ્યાત્મિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશો. ચંદ્ર અને ગુરુ આજે બિઝનેસમાં કેટલીક નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે ફળોનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા – ચંદ્ર પાંચમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને સૂર્ય આ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને શનિ પાંચમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. વેપારમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનભૂકનો પાઠ કરો આજે તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે સાત ધાન્યનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિકઃ- આજે શનિ અને શુક્ર વેપારમાં સંઘર્ષ કરશે, જ્યારે ગુરુ અને ચંદ્ર નોકરીમાં સફળતા આપશે. કર્ક અને મકર રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. મગ અને ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- મંગળ સાતમો, ગુરુ IV અને શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી અનુકૂળ છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. માતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર – સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં છે. જામને લઈને કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. તુલા અને મીન રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.વિદ્યાર્થીઓ સફળ થશે.શનિની સામગ્રી, તલ અને ધાબળાનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- આજનો દિવસ જાંબુમાં પ્રગતિનો દિવસ છે. આ રાશિથી બારમો શનિ, નવમો સૂર્ય અને આ રાશિનો ચંદ્ર ધાર્મિક અનુષ્ઠાન સંબંધિત કોઈપણ કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. સફેદ અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- આજે જાંબુમાં તુલાનો સૂર્ય, બારમો ચંદ્ર અને આ રાશિમાં ગુરૂ જાંબુમાં મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. વાહનના ઉપયોગ અંગે જાગૃત રહો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *