ઉભેલા ટ્રક પર આ છોકરી સ્કૂટી ઘૂસાડી, વિડિયો જોઈ તમને હસું આવી જશે – જુઓ વિડિયો અહી

ઉભેલા ટ્રક પર આ છોકરી સ્કૂટી ઘૂસાડી, વિડિયો જોઈ તમને હસું આવી જશે – જુઓ વિડિયો અહી

યુવતીનો વીડિયો સામે આવતા જ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ તેના પર ગુસ્સે થઈ ગયા હતા. વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે ટ્રક ડ્રાઈવરની કોઈ ભૂલ નથી. જો તે ડ્રાઈવર ત્યાંથી ન હટ્યો હોત તો સ્કૂટી તેની ઉપર ચઢી ગઈ હોત.

રોડ અકસ્માતના અનેક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવતા રહે છે. ક્યારેક તે વધારે સ્પીડને કારણે હોય છે તો ક્યારેક ડ્રાઈવરની ખામીને કારણે થાય છે. એટલું જ નહીં, એવું પણ બને છે કે લોકો પોતાની કાર લઈને પાર્ક કરેલા વાહનોમાં ઝઘડા પણ કરે છે. આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં એક છોકરી પોતાની સ્કૂટી લઈને ટ્રક સાથે અથડામણ કરે છે.

કેપ્શનમાં લખ્યું છે ‘પાપાનો દેવદૂત’
વાસ્તવમાં આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા યુઝર્સ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આને શેર કરતાં સુનીલ પવાર નામના યુઝરે કેપ્શનમાં ‘પાપાનો દેવદૂત’ લખ્યું છે. આ વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે પીળા રંગની ટ્રક રસ્તાની વચ્ચે ત્રાંસા થઈને ઉભી જોવા મળે છે, જે કાંકરી ફેરવી રહી છે, આ દરમિયાન ત્યાંથી નીકળતા ઘણા ટુ-વ્હીલર્સ ફરી રહ્યા છે.

સ્કૂટી યુટર્ન લે છે અને…
જો કે આ ટ્રક પણ રોડની વચ્ચોવચ ઉભી છે, પરંતુ બંને બાજુથી નીકળતા લોકો સાઈડમાંથી નીકળી રહ્યા છે. આ દરમિયાન સામેથી એક છોકરી પણ સ્કૂટી લઈને આવે છે. હવે તે તેની સ્કૂટી લઈને કિનારેથી નીકળી જાય છે, પરંતુ અચાનક તેની સ્કૂટી યુટર્ન લે છે અને ટ્રકના આગળના ભાગ સાથે અથડાય છે.

અકસ્માતમાં કોઈને ઈજા થઈ ન હતી
આ દરમિયાન ટ્રકનો ડ્રાઈવર તે જ જગ્યાએ ઉભો હતો જ્યાં સ્કૂટી ટકરાઈ હતી, પરંતુ થોડીવાર પહેલા તે ત્યાંથી નીકળી ગયો, નહીંતર તેને ઈજા થઈ હોત. છોકરી ટ્રકથી દૂર ચાલવાને બદલે ટ્રકની સામેની બાજુએ સ્કૂટીમાં ઘૂસી જાય છે. હાલમાં આ અકસ્માતમાં કોઈને ઈજા થઈ નથી, પરંતુ તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/Sunilpanwar2507/status/1585587686009892864?s=20&t=rAx9wMqitJHuS7D4GmZwOw

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *