સચિન તેંડુલકરે મુસાફરીમાં રસ્તા વચ્ચે કર્યું આવું કે લોકો જુઓને ખુશ થઈ ગયા, જુઓ આ વિડીયો

સચિન તેંડુલકરે મુસાફરીમાં રસ્તા વચ્ચે કર્યું આવું કે લોકો જુઓને ખુશ થઈ ગયા, જુઓ આ વિડીયો

અર્જુન તેંડુલકરઃ સચિન તેંડુલકરના આ વીડિયોના કેપ્શન અને હેશટેગ પરથી જાણી શકાય છે કે તે કાં તો મુંબઈથી ગોવા જઈ રહ્યો હતો અથવા ગોવાથી મુંબઈ જઈ રહ્યો હતો. આ વીડિયો ક્લિપને અત્યાર સુધીમાં 9 લાખથી વધુ યુઝર્સ લાઈક કરી ચૂક્યા છે. Sachin Tendulkar Video Viral: વિશ્વના મહાન બેટ્સમેનોમાંના એક સચિન તેંડુલકર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આ દ્વારા તે પોતાની વાત ફેન્સની સામે રાખે છે, ક્યારેક ફોટો શેર કરે છે તો ક્યારેક વીડિયો. હવે તેણે પોતાનો વધુ એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે મુસાફરીની વચ્ચે કાર રોકીને ચાની મજા માણી રહ્યો છે. તેમની સાથે પુત્ર અર્જુન તેંડુલકર પણ હાજર છે. આ દરમિયાન સચિન અર્જુનને ચા માટે પણ કહે છે. ચાહકોને આ વીડિયો ખૂબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

સચિને અર્જુનને પણ પૂછ્યું
વીડિયોની શરૂઆત સચિન ચાની દુકાનની મુલાકાતથી થાય છે. ત્યાંથી એક કપ ચા અને જ્યુસ સાથે લો. તે આનંદ માણી રહ્યો છે અને કારમાં અર્જુનને ઈશારો કરીને તેને પણ પૂછે છે. અર્જુન શરમાતો હોય તેમ તેણે પોતાનો ચહેરો કારના કાચ પાછળ મૂક્યો.

‘ચાયવાલાને નસીબ છે’
49 વર્ષીય સચિનના કેપ્શન અને હેશટેગ સૂચવે છે કે તે કાં તો મુંબઈથી ગોવા મુસાફરી કરી રહ્યો હતો અથવા ગોવાથી મુંબઈની મુસાફરી કરી રહ્યો હતો. આ વીડિયો ક્લિપને અત્યાર સુધીમાં 9 લાખથી વધુ યુઝર્સ લાઈક કરી ચૂક્યા છે. આ સિવાય 5000 કોમેન્ટ્સ કરવામાં આવી છે. ઘણા લોકોએ તો એવું પણ લખ્યું કે ચાવાળો નસીબદાર હતો કે તેને ‘ભગવાન’ મળ્યો. સચિનને ​​ક્રિકેટનો ભગવાન પણ કહેવામાં આવે છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://www.instagram.com/reel/CkcnI23gzSM/?utm_source=ig_web_copy_link

શાળાએ જતી છોકરીને પણ મળ્યો
આ દરમિયાન સચિન એક સ્કૂલ જતી દીકરીને પણ મળ્યો. તેના આ વીડિયોમાં તે સ્કૂલ ડ્રેસ પહેરેલી અને ખભા પર બેગ લટકાવેલી છોકરીને મળી રહ્યો છે. તે તેની પીઠ પર પણ થપ્પડ મારે છે. યુવતીની સાથે તેના માતા-પિતા પણ જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *