વિદાય ના સમયે દુલ્હને દુલ્હા સાથે કર્યું આવું, વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો

વિદાય ના સમયે દુલ્હને દુલ્હા સાથે કર્યું આવું, વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો

દુલ્હા દુલ્હન વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર એકથી વધુ ફની અને ચોંકાવનારા વીડિયો શેર કરવામાં આવે છે. આ વિડિયોમાં પણ એક દુલ્હન પોતાના રસ્તામાંથી નીકળી ગઈ અને વર સાથે એવું કામ કરવા લાગી કે બધાના હોશ ઉડી ગયા.

તમે ઘણી વખત લગ્નોમાં હાજરી આપી હશે. જો લગ્ન તમારા નજીકના સંબંધીના છે, તો તમે વિદાય સમારોહ પણ જોયો જ હશે. ઘણીવાર આ ધાર્મિક વિધિ દરમિયાન ઘણા લોકોની આંખો ભીની થઈ જાય છે. પરંતુ આ વીડિયો લીગની બહાર છે. આ વીડિયોમાં વિદાય બાદ દુલ્હન કારમાં બેઠી છે અને વરરાજાની સાથે એવું વર્તન કરે છે કે તમે પણ માથું પકડવા મજબૂર થઈ જશો.

કન્યા ગુસ્સે થઈ ગઈ

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે વરરાજા અને વરરાજા કારમાં બેઠા છે અને પોતપોતાના લગ્નમાં પણ સારા દેખાઈ રહ્યા છે. પરંતુ કદાચ ત્યારે વર-કન્યા કંઈક આવું કરે છે, જેના પર દુલ્હન ગુસ્સે થઈ જાય છે. આ પછી શું થયું તે જાણવા માટે સૌથી પહેલા તમારે આ વીડિયો પણ જોવો જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વરરાજાને ખરાબ રીતે મારવામાં આવ્યો હતો

જુઓ વિડિયો અહી : https://www.instagram.com/reel/CTrHPHSpFRp/?utm_source=ig_web_copy_link

વાસ્તવમાં, દુલ્હન એટલી ગુસ્સે થઈ ગઈ કે તે વરને માર્યા પછી જ ગુસ્સે થઈ ગઈ. દુલ્હનએ પણ કારમાં જ વરરાજાને ઘણી વખત ધક્કો માર્યો હતો. આમાં પણ જ્યારે દુલ્હનને રાહત ન મળી તો દુલ્હનએ પોતાના નવા પરણેલા વર પર હાથ ઉઠાવ્યો. વીડિયો જોઈને લાગે છે કે દુલ્હનનું આવું રૂપ જોઈને ગરીબ વરરાજા પણ કોઈ પ્રતિક્રિયા આપી શક્યા નથી.

વિડિયોએ મને હસાવ્યો

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ નાની ક્લિપિંગ ઘણી વખત જોવામાં આવી છે. આટલું જ નહીં, લોકો આ વીડિયોને માત્ર પસંદ જ નથી કરી રહ્યા પરંતુ તેના પર વરરાજાના પગ પણ ખેંચી રહ્યા છે. ઘણા યુઝર્સ (સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ) કોમેન્ટ સેક્શનમાં મજાક કરતા જોવા મળ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *