રસ્તો ક્રોસ કરતી વખતે મહિલાએ કરી આવી બેદરકારી, CCTV ફૂટેજ જોઈને આત્મા કંપી ગયો

રસ્તો ક્રોસ કરતી વખતે મહિલાએ કરી આવી બેદરકારી, CCTV ફૂટેજ જોઈને આત્મા કંપી ગયો

મહિલાનો વાયરલ વીડિયોઃ વીડિયોમાં મહિલાએ રોડ ક્રોસ કરતી વખતે ઉભી રહેલી બસ પર ધ્યાન ન આપ્યું અને બસનો ડ્રાઈવર મહિલાને જોઈ પણ ન શક્યો અને કારને તેજ ગતિએ ધક્કો મારી દીધી.

દિલ્હીના કરોલ બાગ વિસ્તારમાં એક મહિલા રોડ ક્રોસ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી હતી ત્યારે એક ખરાબ અકસ્માત થયો હતો. અકસ્માતના સીસીટીવી ફૂટેજ હવે ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. વીડિયોમાં મહિલાએ રોડ ક્રોસ કરતી વખતે ઉભી રહેલી બસ પર ધ્યાન આપ્યું ન હતું અને બસનો ડ્રાઈવર પણ મહિલાને જોઈ શક્યો ન હતો અને તેણે કારને વધુ સ્પીડમાં આગળ ધકેલી હતી. હૃદયદ્રાવક વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે બસ મહિલાની ઉપરથી પસાર થઈ હતી અને આ ઘટના સીસીટીવી ફૂટેજમાં કેદ થઈ ગઈ હતી. જો તમે વીડિયોને ધ્યાનથી જોશો, તો તમે સમજી શકશો કે મહિલાએ કારનો ખ્યાલ રાખ્યા વિના જ રોડ ક્રોસ કરવાનો પ્રયાસ શરૂ કરી દીધો હતો.

સીસીટીવી ફૂટેજનો વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો

મળતી માહિતી મુજબ, મૃતકની ઓળખ સપના યાદવ તરીકે થઈ છે. મહિલાનું ઘટનાસ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. તે પૂર્વ દિલ્હીના શાસ્ત્રી પાર્કની રહેવાસી છે અને કોલ સેન્ટરમાં કામ કરતી હતી. થોડીક સેકન્ડના વીડિયોએ લોકોને આશ્ચર્યમાં મૂકી દીધા હતા. ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થયેલા આ વીડિયોમાં તમને સમજીએ કે કેવી રીતે એક નાની ભૂલને કારણે એક મહિલાએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો. જો તમે રોડ ક્રોસ કરતી વખતે કોઈ નાની વાતની અવગણના કરશો તો તમારે મૃત્યુનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વીડિયો જોઈને સેંકડો લોકો ધ્રૂજી ઉઠ્યા હતા.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/LetsUnMuteIndia/status/1587080156845596673?s=20&t=IGtUqzSRv6YaZZzFHwxtuA

રોડ ક્રોસ કરતી વખતે આઘાતજનક અકસ્માત સર્જાયો હતો

જ્યારે મહિલા બસની ડાબી બાજુએથી બસની આગળની તરફ ગઈ ત્યારે બસ એક વ્યસ્ત રોડ પર ઉભેલી જોવા મળી હતી, સંભવતઃ રસ્તો ક્રોસ કરવા માટે જ્યારે બસ આગળ ગઈ અને વ્હીલ નીચે દબાઈ ગઈ. બસની ડાબી અને પાછળની ઘટના સીસીટીવી ફૂટેજમાં કેદ થઈ ગઈ છે. તો બસની આગળ શું થયું તે ફૂટેજમાં નથી. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો @LetsUnMuteIndia નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો જોયા પછી લોકો ડરી ગયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *