2 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : કન્યા, મકર અને કુંભ રાશિના લોકો માટે સારો દિવસ જશે અને આવું થશે, જાણો રાશિફળ

2 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : કન્યા, મકર અને કુંભ રાશિના લોકો માટે સારો દિવસ જશે અને આવું થશે, જાણો રાશિફળ

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં જન્માક્ષર દ્વારા અલગ-અલગ સમયગાળા વિશે આગાહીઓ કરવામાં આવે છે. જ્યારે દૈનિક જન્માક્ષર દૈનિક ઘટનાઓ વિશે આગાહીઓ આપે છે, સાપ્તાહિક, માસિક અને વાર્ષિક જન્માક્ષર અનુક્રમે અઠવાડિયા, મહિનો અને વર્ષ માટે આગાહીઓ ધરાવે છે. દૈનિક જન્માક્ષર (દૈનિક રાશિફળ) એ ગ્રહ-નક્ષત્રની ગતિ પર આધારિત એક આગાહી છે, જેમાં તમામ રાશિઓ (મેષ, વૃષભ, મિથુન, કર્ક, સિંહ, કન્યા, તુલા, વૃશ્ચિક, ધનુ, મકર, ) ની દૈનિક આગાહીઓ છે. કુંભ અને મીન) ને વિગતવાર સમજાવવામાં આવ્યું છે. આ કુંડળી કાઢતી વખતે, ગ્રહો અને નક્ષત્રોની સાથે પંચાંગની ગણતરીનું વિશ્લેષણ કરવામાં આવે છે. આજનું જન્માક્ષર તમને નોકરી, ધંધો, લેવડ-દેવડ, પરિવાર અને મિત્રો સાથેના સંબંધો, સ્વાસ્થ્ય અને દિવસભરની શુભ-અશુભ ઘટનાઓનું અનુમાન આપે છે. આ જન્માક્ષર વાંચીને, તમે તમારી દૈનિક યોજનાઓને સફળ બનાવી શકશો. જેમ કે દૈનિક કુંડળી તમને ગ્રહ અને નક્ષત્રની ચાલના આધારે આ દિવસે તમારા માટે અનુકૂળ છે કે કેમ તે જણાવશે. આજે તમને કેવા પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે અથવા તમને કેવા પ્રકારની તકો મળી શકે છે. દૈનિક જન્માક્ષર વાંચીને, તમે બંને પરિસ્થિતિ (તક અને પડકારો) માટે તૈયાર થઈ શકો છો.

મેષ રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે કંઈક ખાસ રહેવાનો છે. તમે કોઈ વાતને લઈને વિવાદમાં પડી શકો છો. તમારે ઉતાવળ અને ભાવનાત્મકતામાં કોઈ નિર્ણય લેવાની જરૂર નથી અને તમારે કાર્યસ્થળમાં કોઈપણ પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિમાં ધીરજ રાખવી પડશે, નહીં તો તમને સમસ્યા થઈ શકે છે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમને મળવા આવી શકે છે. જો તમે તમારા બાળકની કારકિર્દી વિશે ચિંતિત હતા, તો તે આજે સમાપ્ત થઈ જશે. તમારી કોઈપણ લેવડદેવડ સંબંધિત મામલાનો ઉકેલ આવી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં તમારા સૂચનો આવકારવામાં આવશે, જે જોઈને તમે ખુશ થશો.

horoscope
horoscope

વૃષભ રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. તમે તમારા કરિયરને લઈને ચિંતિત રહેશો, તમારા સ્વાસ્થ્યમાં બગાડને કારણે તમારો સ્વભાવ ચીડિયા રહેશે. પરિવારના સભ્યો કોઈ વાતને લઈને તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. તમારે તમારા કોઈ મિત્રની વાતમાં આવીને કોઈ રોકાણ કરવાનું ટાળવું પડશે. તમારી કેટલીક લાંબા ગાળાની યોજનાઓને કારણે વેપારમાં વધારો થશે. વિદેશથી આયાત-નિકાસનો વ્યવસાય કરતા લોકોને કોઈ મોટી ડીલ ફાઈનલ કરવાની તક મળશે. નોકરીની સાથે સાથે તમે અમુક પાર્ટ ટાઈમ કામમાં પણ હાથ અજમાવી શકો છો.

horoscope
horoscope

મિથુન રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા પ્રભાવ અને વૈભવમાં વધારો લાવશે. તમારો કોઈ જૂનો નિર્ણય તમારા માટે સારા સમાચાર લાવી શકે છે. તમારા પરિવારનો કોઈ સભ્ય આજે કોઈ વાત વિશે ખોટું બોલી શકે છે. તમારે તમારા પરિવારના સભ્યોની જરૂરિયાતોનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તેઓ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓના ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે, પરંતુ શિક્ષણમાં પડી રહેલી સમસ્યાઓ માટે તેઓએ તેમના શિક્ષકો સાથે વાત કરવી પડશે. ભાગ્યની દૃષ્ટિએ તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો.

horoscope
horoscope

કર્ક રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે અચાનક પ્રવાસ પર જવાનો રહેશે. તમારે કોઈપણ સરકારી કામમાં તેના નિયમો તોડવાની જરૂર નથી, નહીં તો તમને કેટલીક સજા થઈ શકે છે. જો તમે કોઈ કામમાં જોખમ લેવાનું વિચારો છો, તો તે તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે, તેથી જોખમ લેવાનું ટાળો. કાર્યસ્થળમાં, કોઈ તમને સલાહ આપી શકે છે, જેની સલાહ પર તમારે અનુસરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તે તમને નુકસાન પહોંચાડશે. આજે કોઈ સભ્યના લગ્નના પ્રસ્તાવ પર મહોર લાગવાથી પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે. તમારે આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ આવતી કાલ માટે મુલતવી રાખવાની જરૂર નથી.

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. તમે વ્યવસાયમાં સારી રીતે વિચારેલી યોજનાઓ પર કામ કરી શકો છો અને નોકરીની શોધમાં રહેલા લોકોને થોડા સમય માટે ચિંતા કરવી પડશે, તે પછી જ તેમને આ બધામાંથી રાહત મળશે. તમે તમારી જવાબદારીઓને લઈને થોડા ચિંતિત રહેશો. આજે તમે નવી જમીન, મકાન, દુકાન વગેરે ખરીદી શકો છો. ભાગીદારીમાં કામ કરવું તમારા માટે સારું રહેશે, પરંતુ જે લોકો લવ મેરેજની તૈયારી કરી રહ્યા છે, તેમને હવે થોડો સમય રાહ જોવી પડશે.

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે સખત મહેનત કરવાનો રહેશે. તમારે કોઈપણ કામ બેદરકારીથી કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમે તમારી મહેનતથી કાર્યક્ષેત્રમાં સારું પ્રદર્શન કરશો, જેનો તમને ચોક્કસ ફાયદો થશે. તમે તમારા બાળકની જરૂરિયાતોનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખશો. નોકરિયાત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, કારણ કે તેઓ પોતાના અધિકારીઓના કહેવા પ્રમાણે કામ કરીને તેમનો વિશ્વાસ સરળતાથી જીતી શકશે. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકો આજે પ્રગતિ જોઈ રહ્યા છે.

horoscope
horoscope

તુલા રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમે મિત્રો સાથે આનંદમાં સમય વિતાવશો, પરંતુ તમારે માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તેમને પગ, શરીર વગેરેમાં દુખાવો જેવી સમસ્યા થઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે કેટલાક વિરોધીઓની અવગણના કરશો, પરંતુ તેમ છતાં તમે તેમને પરેશાન કરીને અંત લાવવાનો પ્રયાસ કરશો. જો પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો તમને કોઈ કારણસર કંઈક કહે છે, તો કેટલીકવાર વડીલોનું પાલન કરવું સારું છે. તમે તમારી દિનચર્યામાં ફેરફાર કરીને તમારા કેટલાક કામ ફરી શરૂ કરી શકો છો.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક રાશિફળ
વેપાર કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમે તમારા વ્યવસાયમાં નફો મેળવીને ખુશ થશો, પરંતુ તમે કોઈ કામ કરવામાં પૂરો ઉત્સાહ બતાવશો, પછીથી તમને સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નવી મિલકત મેળવવાની તમારી ઈચ્છા આજે પૂરી થશે. તમારે ઉત્સાહથી કંઈ કરવાની જરૂર નથી. તમે તમારા જીવનસાથીના સહયોગ અને સાથથી ખુશ રહેશો. તમારે તમારી આવકને ધ્યાનમાં રાખીને કોઈની મદદ કરવી પડશે. પરિવારમાં તમારા નજીકના લોકો તરફથી તમારું માન અને સન્માન વધુ વધશે. વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષાની તૈયારીમાં લાગી જવું પડશે તો જ તેઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે.

horoscope
horoscope

ધનુ રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારી હિંમત અને શક્તિમાં વધારો લાવશે. તમારે કોઈપણ સંકોચ વિના આગળ વધવું પડશે, કારણ કે તમારા વિરોધીઓ પણ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકશે નહીં. તમે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યને પૂર્ણ કરવામાં રસ બતાવશો. આજે તમારે તમારી ભૂતકાળની કેટલીક ભૂલોમાંથી બોધપાઠ લેવો પડશે. વિદેશમાં રહેતા પરિવારના સભ્ય પાસેથી ફોન પર કેટલીક સારી માહિતી સાંભળવા મળી શકે છે. આજે તમે ધાર્મિક કાર્ય તરફ આગળ વધશો અને ભગવાનમાં તમારી શ્રદ્ધા વધશે. તમે કાર ક્ષેત્રે લોકોને જોડીને આગળ વધશો. મિત્રો સાથે પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો.

horoscope
horoscope

મકર રાશિફળ
આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેવાનો છે. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો બચત તરફ વિશેષ ધ્યાન આપશે. તમે તમારા રીતિ-રિવાજો અને ધાર્મિક વિધિઓનું પાલન કરશો અને તમે સારું કામ કરી શકશો. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જીતી શકો છો. તમારે તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવવી પડશે, નહીં તો તે તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર રહેવાનું ટાળવું પડશે. જો તમે કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો તેમાં કોઈ તબીબી સલાહ ચોક્કસ લો, નહીં તો કોઈ રોગ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

કુંભ રાશિફળ
આજનો દિવસ તમને પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં શક્તિ લાવશે. તમને તમારા અટકેલા પૈસામાંથી અમુક રકમ મળી શકે છે, જે તમારી ખુશીનું કારણ બની જશે. આજે તમારે તમારી આસપાસનું વાતાવરણ ખુશનુમા રાખવું પડશે અને કોઈની સાથે વાદ-વિવાદની સ્થિતિમાં ન પડવું. કરિયરને લઈને આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે, કારણ કે તમારી કોઈપણ ઈચ્છા પૂરી થશે. કલા અને કૌશલ્ય સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે સફળતા મળી રહી છે. તમારે તમારી કેટલીક અટકેલી યોજનાઓનું ધ્યાન રાખવું પડશે, તો જ તમે તેમાંથી કેટલાક પૈસા કમાઈ શકશો.

horoscope
horoscope

મીન રાશિફળ
આજે તમારે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ કામમાં સંવાદિતા જાળવવી પડશે. તમારા કેટલાક વધતા ખર્ચને કારણે તમને સમસ્યાઓ થશે. તમે દાનના કાર્યોમાં પણ સક્રિયપણે ભાગ લેશો. તમારો કોઈ મિત્ર તમને પૈસા ઉધાર લેવા માટે કહી શકે છે. આજે તમારે લેવડ-દેવડના મામલામાં કોઈ પણ નિર્ણય ખૂબ જ સાવધાનીપૂર્વક લેવો પડશે અને તમારે કાયદા સંબંધિત બાબતોમાં સાવધાની રાખવી જોઈએ, તેને પૂર્ણ કરવાનો પૂરો પ્રયાસ કરો. તમે કામ માટે નાના અંતરની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *