આ કૂતરાની સ્માર્ટનેસ જોઈ લોકો ચોંકી ગયા, વિડિયો તમે પણ ચોંકી જશો – જુઓ વિડિયો અહી

આ કૂતરાની સ્માર્ટનેસ જોઈ લોકો ચોંકી ગયા, વિડિયો તમે પણ ચોંકી જશો – જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર એક કરતા વધુ રમુજી અને હસાવતા વીડિયો વાયરલ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં એક કૂતરાના વીડિયોએ બધાને હસાવ્યા છે. આ વીડિયો જોઈને લોકો ખૂબ જ ફની રિએક્શન પણ આપી રહ્યા છે.

ઘણા લોકોને કૂતરા પ્રત્યે ઘણો પ્રેમ હોય છે. જે લોકો પોતાના ઘરમાં કૂતરા પાળે છે, તેમની નાની-નાની સુંદર પળો તેમના ચહેરા પર સ્મિત લાવવા માટે પૂરતી હોય છે. સોશિયલ મીડિયા પર પણ કંઈક આવું જ જોવા મળે છે. લોકો કૂતરાઓના વીડિયો જોવાનું પસંદ કરે છે. આ વીડિયો જોઈને તમે પણ કૂતરાની સ્માર્ટનેસના વખાણ કરતા રોકી શકશો નહીં.

આ કૂતરો અદ્ભુત છે

આ વિડિયોમાં એક કૂતરો ઘરની છત પર ઊભેલા જોઈ શકાય છે. આ છતની ધાર પર લાકડાની સીડી પણ જોઈ શકાય છે. પરંતુ કૂતરો જે કરે છે તે જોયા પછી કોઈને તેમની આંખો પર વિશ્વાસ નથી આવતો. સૌથી પહેલા તો તમારે આ વીડિયો પણ જોવો જોઈએ જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં આ કૂતરો લાકડાની આ સીડી પરથી ઉતરવાનું શરૂ કરે છે. માણસોની જેમ કૂતરો પણ સીડી પરથી ઉતરે છે. આ વીડિયો જોઈને લોકો પોતાની જાતને હસતા રોકી શકતા નથી. તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ ક્લિપ જોઈને લોકો પોતાની જાતને પ્રતિક્રિયા આપતા રોકી શકતા નથી.

વિડિઓ મનોરંજન

આ વીડિયોએ ઘણા સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સને ખૂબ એન્ટરટેઈન કર્યા છે. 37 સેકન્ડનો આ વીડિયો હજારો વખત જોવામાં આવ્યો છે. ઘણા લોકોએ આને લાઈક અને રીટ્વીટ પણ કર્યું છે. કોમેન્ટ સેક્શનમાં પણ લોકો અલગ-અલગ અને ફની રિએક્શન આપતા જોવા મળ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *