ગણેશ ચતુર્થીના દિવસ ગણેશજી આટલું ભવ્ય સ્વરૂપ જોવામાં આવ્યું, જુવો તસ્વીર

ગણેશ ચતુર્થીના દિવસ ગણેશજી આટલું ભવ્ય સ્વરૂપ જોવામાં આવ્યું, જુવો તસ્વીર

ગણપતિ બાપ્પા મોર્યા: ગણેશ ચતુર્થીના દિવસે તમામ ભક્તોના મનમાં એક અલગ જ ઉત્સાહ જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં ગણપતિ બાપ્પાની એક અનોખી તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. ભગવાન ગણેશનો વાયરલ ફોટોઃ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકો તેમની આર્ટવર્ક બતાવે છે. આમાંથી કેટલીક કળા એવી હોય છે જે દિલને ખુશ કરી દે છે. ભારતમાં, જ્યાં લોકો ગણેશ ચતુર્થી પર તેમના ઘરે ગણપતિની મૂર્તિ લાવે છે અને સ્થાપિત કરે છે, ત્યાં લોકો આ મૂર્તિ પસંદ કરવા માટે ખૂબ મહેનત પણ કરે છે અને તેમના અનુસાર સૌથી સુંદર મૂર્તિ (ગણપતિ) સ્થાપિત કરવા માટે તમારા ઘરે લાવો.

ભગવાન ગણેશને આ રીતે બનાવો
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા ભગવાન ગણેશએ તમામ ભક્તોને ખુશ કરી દીધા છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ કળાનો એક ફોટો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ઘણા લોકો આ કળાથી ખૂબ પ્રભાવિત થયા હતા. સૌથી પહેલા તો તમે આ ફોટો પણ જોવો જોઈએ જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

કલાકારની તાળીઓ
આ ફોટાના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે હેપ્પી ગણેશ ચતુર્થી. ઓડિશામાં પુરી બીચ પર 3,425 રેતીના લાડુ અને કેટલાક ફૂલોનો ઉપયોગ કરીને ભગવાન ગણેશની સેન્ડર્ટ. આ ફોટો જોઈને ઘણા લોકો કલાકારના વખાણ કરતા જોવા મળ્યા હતા. ઘણા લોકો ગણેશ ચતુર્થીની શુભેચ્છા પાઠવતા પણ જોવા મળ્યા હતા.

જુઓ તસ્વીર :

ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યો છે
સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરાયેલો આ ફોટો આગની જેમ ફેલાઈ રહ્યો છે અને ભક્તો પણ તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ ફોટો (ટ્રેન્ડિંગ ફોટો)ને હજારો લોકોએ લાઈક અને રીટ્વીટ પણ કર્યો છે. કોમેન્ટ સેક્શનમાં પણ લોકોએ ગણપતિની ઘણી મૂર્તિઓ શેર કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *