અજય દેવગણની ગાડી સામે આવી ને  યુવકે ઉતારિયો  ગુસ્સો  અને કહ્યું,… જુઓ વીડિયો

અજય દેવગણની ગાડી સામે આવી ને યુવકે ઉતારિયો ગુસ્સો અને કહ્યું,… જુઓ વીડિયો

અજય દેવગણ (અજય દેવગણ) નો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે કારમાં બેઠો છે અને એક વ્યક્તિ તેના પર ગુસ્સે થઈ રહ્યો છે.

અજય દેવગણ (અજય દેવગણ) નો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે કારમાં બેઠો છે અને એક વ્યક્તિ તેના પર ગુસ્સે થઈ રહ્યો છે. તે યુવા ખેડૂત આંદોલન (કિસાન આંદોલન) અંગે અજય દેવગન પર પોતાનો રોષ વ્યક્ત કરી રહ્યો છે. એટલું જ નહીં, તે અજય દેવગનને એમ પણ કહી રહ્યો છે કે તે પંજાબી પાત્ર ભજવે છે પરંતુ પંજાબને ટેકો આપતો નથી. આ રીતે, તે સ્પષ્ટપણે જણાવે છે કે તે પંજાબની વિરુદ્ધ છે. આ રીતે અજય દેવગણનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યો છે.

અજય દેવગણ (અજય દેવગણ) નો આ વીડિયો 2 માર્ચના રોજ મુંબઇનો છે. અજય દેવગણ સવારે 9 વાગ્યે ગોરેગાંવ પૂર્વના સંતોષ નગર ફિલ્મ સિટી રોડ પર હતો. તે સમય દરમિયાન તે ઘટના બની હતી. આ વ્યક્તિનું નામ રાજવીરસિંહ કહેવામાં આવી રહ્યું છે. આ વ્યક્તિ અજય દેવગનની કારની સામે ઉભો રહ્યો અને તેના પર ગુસ્સે થવા લાગ્યો. તેણે કહ્યું કે તે ફિલ્મોમાં પંજાબ બતાવે છે, પરંતુ હકીકતમાં તે પંજાબની વિરુદ્ધ છે. એટલું જ નહીં, યુવકોએ પણ અજય દેવગનને ખેડૂત આંદોલન વિશે સારી રીતે સાંભળ્યું હતું. આ રીતે, આ વિડિઓ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહી છે.

વિડિઓ જુઓ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *